Bán MP3 _Creative 1.5G

Đàm Minh Hiếu
(2H4ever)

Hiện nay em đang có một cái mp3 creative mua tại sing dùng đã được một năm. Dung lượng 1.5G
Giá gốc: 270$ (US)
Giá bán: 170$
Các bác thích thì mạc cả thoải mái, . Em đang cần tiền gấp. Hàng sẽ được post ảnh lên sau + sẽ được vận chuyển đến tận nhà nếu các bác ở trong quận nội thành. Nếu ở xa... cái đấy bàn sau các bác nhá :D

Chỉnh sửa lần cuối:
thế thì em bảo bán với giá 130$ = tiền mặt là bán luôn cho nhanh :) việc gì phải viêt giá 170$. hek. a cũng tính mua 1 chú, nhưng nghĩ lại, 1.5G thì liệu có cần thiết ko,giống con idol, 40G,hek,chứa MP3 nghe đến mấy năm cũng ko hết. Dù sao cg đang kiếm 1 chú,post ảnh + retail đi,ngó cái nhỉ :)

Khác chứ anh, cái Ipod nếu em ko nhầm thì nó chạy bằng cái cổng gì đó ko phải USB. 1.5G thì anh có thể lưu trữ ko những nhạc mà cả dữ liệu, thêm nữa cái mp3 của em chỉ bằng lòng bàn tay. Ảnh của nó đây bác ạ

Chỉnh sửa lần cuối:
Ngoài hình trên máy có pin sạc và bộ sạc (2 chạc) khá thuận tiện. Có thêm remote control (cùng màu). Chất lương âm thanh của Creative thì chắc mọi người biêt rồi ạ.
Hiện nay có một người đã trả em 140$. Có bác nào trả hơn ko ạ :D

Hix, ông post bài này cách đây 2 tháng thì tôi sẵn sàng mua luôn với giá 150$, bây giờ thì có máy mất rồi :(

Tiếc thật, tôi mà cần tiền cách đây 2 tháng thì tôi bán béng cho ông roài còn gì. Thế còn ai mua ko nhẩy

hì,anh cũng vừa mua cái 022 ruoi`, nên đang hết tiền, đành nghe mp3 = 02 vậy,hix

Back
Bên trên