Bán modem SmartLink ADSL 2/2+ Router

Lương Quốc Tâm
(Luong Tam)

Có con SmartLink SM-4100 ADSL2/2+ Router đang dùng ngon lành cành đào, lướt mạng cực nhanh, ổn định ...

Tốc độ truy cập Internet nhanh, với nhiều tính năng hấp dẫn : ADSL, Router, Gateway, Firewall, NAT, DDNS, DHCP, Virtual Server,... sẵn sàng chia sẽ kết nối Internel cho hệ thống mạng của bạn. Tương thích các hệ điều hành : Windows, Linux, Unix, Macintosh,... Đặc biệt là tương thích tất cả các đường truyền Internet ở Việt Nam. Cấu hình thông qua giao diện Web rất đơn giản, 1 Ports Ethernet 10/100Base. -1 port Ethernet, ADSL 2/2+ -Modem/Router/Gateway/Firewall -Có Splitter, chạy rất ổn định

http://placo.vn/product_info.php?cP...d=402&osCsid=f9eccb932aee0118e76ebe5ca5545327

Nâng cấp mạng nên bán cho ai cần dùng! Chuẩn giá luôn 330K!
Con này dùng thì khỏi phải nghĩ, ADSL 2+ nên tốc độ nhanh thôi rồi luôn *-:)
Bác nào nhiệt tình thì PM nhé!

dù sao mình vẫn phải đăng kí với nhà cung cấp dịch vụ, để có được gói mạng adsl 2+

và sau đó mua modem của anh về dùng

đúng k ạ?

Đúng thế em ạ! Có nghĩa là cái này chơi đc tất cả các loại mạng hiện có ở VN (trừ cái mạng dùng cáp quang dưới Hải Phòng thì mới tóe tòe toe nên ko modem thường nào theo đc) :D
Bài này anh post ở trên ttvn, nếu anh em trên HAO mà lấy thì chắc chắn sẽ bán rẻ hơn ^@^

Back
Bên trên