Bán máy Nokia 6600

Đỗ Hạnh Quyên
(bibu_ha)

Em đang cần bán gấp máy Nokia 6600 ! Đây là hàng từ đời đầu cho nên rất xịn và đồng thời còn là hang Balan xuất sang Pháp nữa!Hàng công ty bảo đảm có bảo hành luôn!Mới dùng nên là còn rất mới nên chưa xước xát gì đâu ạ 0:)

Em Quyên xài 6600 à, sành địu nhểy :p em có hình máy ko post đi em :D

Ấy thế mà nó lại là hang Balan moi la anh a.:D
ANh Vũ ơi,trả góp cũng đc nhưng phải có thế chấp :D

Anh đem cả tính mạng anh ra thế chấp có được không em :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Ui em Quyên ơi Vũ nó còn... tấm thân trong trắng đem thế chấp được đấy em ạ :biggrin:

Kô còn trắng lắm đâu bác Hà ạ:)),bác vào VC thì bít,Vũkve bị làm...nhục thê thảm lắm:biggrin:

Ô hay con Khanh:Trong này tao đang rao bán 6600 mà mày lại oánh lạc hướng sang 6610i là thế nào???
Ô thế mọi người có ai mua không thế???Anh Hiếu Minh gì gì đó có định mua không ạ?:-/
To anh Vũ:Rất tiếc nhưng tính mạng anh không thể dùng để thế chấp vì nó là vô giá trị và ...vô dụng :D Nhưng nếu anh mua máy thì em sẽ khuyến mại cho anh 1 cái sim ;)!đáy nhá em quí anh Vũ thế còn gì :D
Giá chot' là 4tr!EM không hạ đc nữa đâu :(

Ối mẹ ơi!Vào đây con mới đc mở rộng tầm mắt :-O
A'!Anh TMH Hà đc những 55 diểm chất lượng!Còn con Khanh đc những 16(sao cao thế mày:-/),Anh Vũ đc 13 (bt thôi :D)
RẤt là tình cờ và cũng thật là bất ngờ

Ối mẹ ơi!Vào đây con mới đc mở rộng tầm mắt :-O
A'!Anh TMH Hà đc những 55 diểm chất lượng!Còn con Khanh đc những 16(sao cao thế mày),Anh Vũ đc 13 (bt thôi )
RẤt là tình cờ và cũng thật là bất ngờ
Mở rộng tầm mắt là sao em :D

Back
Bên trên