Bán ipod Shuffle 1Gb sách tay chưa mở hộp

Phạm Hoàng Anh
(hoanganh)

Đang có một con ipod shuffle 1gb chưa đụng cham tới cần bán ai có nhu cầu thì contact theo mail [email protected] nhé;
Giá ở Trần Anh và một số đại lý khác ở Hà Nội là 169USD, nhưng mình bán có 130USD thôi ( rẻ hơn vì ko có bảo hành mà )8-}

hihi ! nói mấy câu !HA đừng giận nhé : với 130 usd thì nên mua 1 cái creative V200 512 (118 usd) ( chất lượng so với ipod thì ko kém, mình thì thiên vị creative hơn) thì hay hơn vì ko cần phần mềm itune , có màn hình , tai nghe thì là ep480 thì phải ,nghe hơn nhiều ! dùng pin AAA nên ko lăn tăn chuyện hỏng pin , dùng lâu dài ! sạc ko cần PC :D. tất nhiên dung lượng bé hơn , nhưng 1G mà ấn next tìm bài thì mỏi tay lắm à ! , tất nhiên ai chuộng thương hiệu ipod , cần lưu trữ hơn nghe thì ...
à nếu ai mà mua rồi ko có sạc ngoài thì bảo mình mình chế cho một cái với giá rẻ cho người nào chịu liều ! :D

ko sao đâu anh ai mua thì mùa thôi chứ em ko có ý đánh giá đâu :D

vào ủng hộ thằng HA phát ...cái này của thằng HA đã đc Bozz oánh giá...nguyên tem, hàng vừa về đảm bảo chất lượng
nhưng nói thậ ông Ngọc nói có lý :D ít tiền thì mua Transcend thoai :))

đừng nghe lời thằng Long các em ạ ! nó bán trancsend thì nó quảng cáo đấy ! :D nghe anh chả bán gì đây này :D

Đang cần sạc ngoài cho Ipod đây, bác Ngọc chế được à :D
Nhưng sao lại là "liều", dùng nguy hiểm lắm à.

a thuc ra moi chi la nguyen cuu ly thuyet ! va thay rang kha nang lam duoc la cao ! chua thu thuc the , vi ko co nhu cau ipod , :D chac ko duoc cung cha nguy hiem , noi the cho .... muon chac an lam cai sac ngoai 30usd cho 24ba trieu ban

:)) cai nay can 1 cai USB cable+ cai sac ngoai cua may thuong cung tam on
yeu cau chon cai co dien ap tuong duong voi cong Usb cua may tinh la dc

noi nhu long van dat !
neu em biet ve dien tu lap mot mach on ap dau ra 5V dau vao 2 day do va den cua usb , nho xac dinh dung + la do , - la den the la xong , tam 50k het dat

cái sạc USB của TQ chợ giời bán 25k - hàng Bài bán 60k...nhìn ngon hơn cái tự chế của anh...chọn cái 4,5-5V là đc :D

đâu ! sao mấy thằng cu nó cứ hỏi anh làm :D, hihiih ! nếu thích anh chế được cả cái có ổn dòng 5V luôn :D

anh nghĩ mấy cái Sony đài loan chạy pin Li-ion mà ko có cái này thì ăn uống j`:))

hoàng anh sang ppcvn hình như có người hỏi mua cái này , hôm trước có người bán cái 512 giá 95usd ko biết của em có bán được 130usd ko ?

Back
Bên trên