bán hết đồ linh tinh rồi lại mua đồ linh tinh về !

Nguyễn Khánh Ngọc
(FS315)

ai có cái j gọi là linh tinh vào đây rao đi , tớ thích mấy thứ vớ vẩn lắm , thấy hay , giá hợp lý mua liền , đại loại như tem , tiền xu , đồ vớ vẩn ngồ ngộ
:D từ đồ điện tử tới đồ phi điện tử ... có j show hết nhé

nghĩ mãi ko ra cái gì có thể bán :(( chỉ có tấm thân này còn nguyên này :((

1 con modem trong hiệu tenda kèm đĩa driver , đã ko dùng từ 2 năm trc , lúc tháo ra hoạt động vẫn tốt , bảo quản kĩ , giá 50k :|

@ Phong : hè hè , anh còn tận 2 cái modem 56K nữa cơ , chưa kể nhặt linh tinh chô bạn anh chắc còn 2 cái nữa :D
@Biên : nuôi chú tốn cơm ko ? mà mua chú thì có đc sở hữu mấy con host ko nhể :D

Em có hai đôi giày vẽ Grafiti cực ổn đang cần bán.Giá cực hữu nghị ~100K cỡ 39 :)

tờ tiền 500vnd seri 0700000
ai mua ko ạ =P~

Sony Cybershot DCS-S60. cũ nhưng mà chụp được vài trăm kiểu là giỏi. give me your offer.

1. trái phiếu 5 năm, lúc đầu mua 1000.000 lúc thanh toán là 1.500.000, tháng 8 năm 2009 là đáo hạn. Bây h bán 1.250.000 :D mua không thì mua. tại cũng hơn 2 năm rồi còn gì :D

2. tờ 2 đô từ năm 1917, giá $500, mua về bán đi giá cao hơn
scan lên cho này :D

purchase thì cứ viết lên đây :D

Có 1 đống tiền xu Thái Lan vừa đem về nè. Có mua ko hả Ngọc? :))

@ em phương : anh toàn đi xăng đan theo kiểu dép lê ==> ko cần giày
@ em Biên : anh mua host cỡ 1G để up nhạc chơi share cho bà con ==> 100k tháng ==>hơi tiếc , có cho anh ké 500mb trong 1 năm đc thì anh mời cafe !
@em NGa: máy đó ==> ko thích đồ cam của sony :(
@Hưng: trái phiếu thì lâu quá ! 1 tháng bỏ 1T mua bán vớ vẩn cũng đc 200k rồi==> ko mua ( vì ko thiết thực và ko có giá trị sưu tầm lắm)
tờ 2 usd khủng : quá cao => ko có đủ tiền , hơn nữa nếu mà lên Ebay chắc có ==> chờ có tiền rồi tìm chắc ko muộn !
ai có tờ 1 usd có con dấu màu xanh lam và đỏ thì nói luôn nhé :p
vẫn xót 1 con ipod nano 2g mà ko có dây cable ==> bán 1T4 cho nhanh ( haoer thì giảm giá đương nhiên rồi)
quên còn anh Tâm : ko mua xu thái : có 1 núi rồi !

500K e bán cho anh 1 năm :D BW nhòe :D nhân dịp tết đến năm con heo :D khuyễn mãi cho anh ;))

Tờ 1 USD có con dấu màu xanh lam & đỏ đặc biệt ở điểm nào hả Ngọc?
Anh vừa giở ví ra xem thấy có tờ USD có dấu màu đỏ & xanh lam, nhưng mà là 10 USD cơ.
Em có mua không?

bán giá 5 usd thì mua ngay!
500k thì thui biên ơi ! anh sài chơi chứ có ra tiền đâu :(

anh Ngọc ơi chờ 10/3 em về sắp xếp vụ ipod đấy nhé :p

vụ iPod là vụ j` thế ;;) anh Ngọc cho em chơi với :D
-còn mấy cái này :D :
1-M:Robe 500i hàng rơi xuống đất 2 lần >>> die thẳng cẳng đc cái có vỏ rất đẹp :p USB cũng nhạy :)>- để lại cho bác nào làm ổ cứng di động :p
2-M:Robe 500i mới cooong vừa thửa về :D cho test máy 3 ngày :D bảo hành 6 tháng >>> cái này mua hời đc bán giá 200$ ^^( mẹ em vứt mất box rồi TT__TT nên nó thành hàng tray :D bác nào mua em khuyến mại cho cả dock với tai của cái rơi xuống đất :p )
3-Zen Vision W mua đc 1 tuần nguyên tem đã dùng lung tung xòe nhưng ko 1 vết xước :D bán cái này cho dân nh` tiền ;)) nhưng ko offer dưới 350$ nhé :-w cấu hình chi tiết là 30GB màu đen đọc đc Compact Flash disk pin 20h nghe nhạc 4h phim ....màn hình 4inch ^^ bảo hành 6 tháng nốt ^^ khuyến mại 4 phim chất lượng cao : Euro trip , Pirates of Caribean 2 , Tokyo Drift , Shrek 1-2 , Notting Hills , 3 phần Mission Imposible ........^^ hoặc cả bộ Dark Angel ( 15 Gb đấy 8-|)
4-các bác đú tiền em cũng đú :D có tờ 2$ serial ngon :D 78734567 :D bác nào có ý kiến thèm muốn thì em để lại cho 700k ^^

vụ ipod là sao em Nga ơi ! thằng Long kia ! cấm adua ko tao lại lên ttvnol loan tin mày bị he he yếu sinh lý như con bé 73 -74 j j nó bảo bây h ! à có j cho anh cái mrobe hỏng đi !

ho*ho* bán đấy >:) ko có cho đâu [-(
còn yếu đuối j` thì về hỏi vợ em ấy :"> con 73 biết dek j` :p
em Nga ơi ... vụ iPod để anh làm cho ;;) anh Ngọc ăn chia ko ngon lành = anh đâu ;;)

ăn chia j cái thằng ranh con kia ! tao bán hàng cơ mà :(

Back
Bên trên