Bán Anime giá rẻ

Hồ Hương Giang
(Hồ Hương Giang)

Bán anime giá cực kì rẻ
Lời khuyên của mình đối với những bạn còn chưa thật sự quen với anime:
+ Manga hay chưa chắc anime đã hay và ngược lại, xem manga trước anime cũng làm mất đi cái hay của anime
+Anime không chỉ làm từ manga, và thực tế cũng chứng minh đa số anime hay đều ko làm từ manga
+Nếu bạn không biết có bộ anime nào hay đáng để xem thì có thể chat với mình để biết thêm
+Anime cũng có rất nhiều loại và đừng nói là chỉ dành cho trẻ con (không dành cho trẻ con thì cũng không có nghĩa là sex đâu đó :D)

Mặt hàng: manga , anime sub E,audio J (cái này để luyện tiếng anh là nhất), ghi theo kiểu dữ liệu (chỉ xem được trên máy tính) hoặc ra VCD. Ngoài ra thì mình còn khá là nhìu bộ anime đã được trans sang Tiếng Việt nữa nè (ở đây mình không nói mấy cái hàng chợ được trans tạm bợ đâu à nhe. Mình chỉ xem hàng đã được trans sang Tiếng Việt bởi các nhóm làm Vsub thui).

Giá cả nè: 8k/DVD Maxell màu vàng hoặc 9k/DVD Kachi nếu bạn nào có yêu cầu riêng.
5k/CD hoặc VCD
(nếu ai thích chơi đĩa có bìa dán lên trên thì 20k)

Ai mua thì add Y!M của mình nhé: [email protected]
Nếu bạn ở Hà Nội thì có thể hẹn chỗ giao đĩa. Còn nếu bạn học Ams thì mình sẽ mang đĩa lên tận lớp cho (nhưng đến năm 2009 là tui bắn khỏi trường rùi T_T)

Còn đây là mấy cái info về tui nè:
Mình sinh năm 1991 là Boy nhe (đây là nick đi mượn chứ không phải nick tui).

Back
Bên trên