Bác Trường Sơn ơi, sắp 30 đến nơi rồi!

Mai Thanh Hà
(mtha)

Administrator
Nhân viên
Lại một mùa xuân sang
Bác Sơn lại thêm một tuổi,
Có 29 cái chồi xanh,
Luôn cười nhe văn nhởn :))

Chúc mừng sinh nhật bác Bùi Trường Sơn!!!

Chúc Sơn 1 tuổi mới, thêm nhiều cái mới! Em Sơn đang dọa năm nay cưới vợ, mọi người chuẩn bị phát động quyên góp mừng cưới em Sơn từ bây giờ là vừa nhỉ! :)

He' ... ai bảo vậy nhỉ ? :D ...

Anh ý đang còn chờ nàng :D .. về ...

Hihi, được mọi người nhiệt tình quyên góp thế này, bạn gái anh Sơn đúng là nên về nhanh rồi ạ!:))

Em nào là bạn gái anh Sơn ở đâu về nhanh nhé! :D kẻo lại .....:lol: :D

hehe...cả làng hội đồng úp sọt anh Sơn đê! (bố trí một đ/c cầm cự chân bạn gái anh Sơn lại nhá! hẹhẹ ;) ). Lý do: vừa hôm rồi gặp nhau tẹo, ông anh cười bẽn lẽn nhỏ nhẻ mà rằng: "Anh...quên xừ nó cái link của HAO rồi!" ..........

hic hic hic...ehehe...con bé em này nghe xong phát mặt...không biết phải tả sao nữa, hihihi...Tóm lại, nhân dịp lày, hội đồng kỉ niệm ông anh luôn thể nhá! ;) :D

(Toét toét, nhắc nhở các đ/c chú ý buộc chặt cái nhà em ... gì gì mờ... bạn gái của anh Sơn đang xí xớn đứng đằng kia vào nhá! ;) :razz:

Chúc mừng sinh nhật anh Sơn :)

Hihi, đừng úp sọt vội ạ, để anh Sơn mặt mũi sáng sủa thì mới cưới được vợ, ko thì đã 29 cái chồi xanh rồi,mọi ng định để and Sơn nhà ta lên 30 cai chồi xanh nữa à? Hihi, xong xuôi úp sọt vẫn kịp ạ,thiếu sọt em sẽ tặng cho,:)

Back
Bên trên