Bày tỏ nguyện vọng về các hoạt động trong trường ( ban chỉ huy đoàn trường)

Thủy nói năng tử tế lại đi, mất mặt quá.

Còn về mời sao về, em Ngọc ơi, bây giờ tổ chức -> ảnh hưởng đến cư dân quanh vùng + kinh doanh trốn thuế -> tổ chức thế nào được đây?

Có mỗi con Thủy nó máu thôi, chứ mình kiếu.

Em Hà ơi, sorry, bọn anh đang bận mấy vụ Giao thông giao thiếc nên cũng hơi lơ là việc nhảy nhót. :D

SAo cứ thấy Anh Khánh quảng cáo topic Tiếng Anh vậy? Mà em nghe thằng Phong nó bảo là họp nhiều lắm rồi mà em chẳng biết gì cả, hôm nay đến nghe mấy anh nói chẳng hiểu quái gì

Anh tưởng chú không thích tham gia cái giao thông này nên không gọi. Đằng nào cũng đủ người roài. Đi làm đội cổ vũ đi thôi!

khà, đội cổ vũ cũng mệt phết đấy, thế hôm nào thi thì gọi em nhé

ho`h`o.....em Quang xem ra giống anh Khánh năm ngoái phết ;;).

Thế ngoài hiphop với cổ điển ra thì có cái gì gọi là nhạc cụ ko? (thấy trong bản đăng kí của Thư có mà)

Hehhhe!!
to Khánh: THương thế!! Mất mặt có cần mặt nạ không?
to VIệt: Kệ tôi! >:p

Anh Khánh xem lại thế nào đi.Khối sáng với khối chiều làm chả ăn nhập j cả. Nhiều lúc em chẳng hiểu Đoàn trường đang làm j nữa.Mà họp thì cũng chẳng giải quyết được j nhiều lắm.Có nhiều người chăng biết j hết.(VD như chú Quang).Anh Long em cũng chẳng thấy mặt đâu.Chị Phương thỉnh thoảng mới thấy.Thanh Long ghé thăm như cán bộ cao cấp đi thị sát tình hình.Có mỗi ca chiều chị Trang còn gọi em, Phong với cả TOP đi.Ca sáng thì ntn đấy?

Anh hiểu rồi. Sorry mọi người. Từ nay anh sẽ thông báo cân thận hơn. Và không những thê, sẽ post những việc mọi người cần làm vào đây. Được không?

Bắt đầu bằng việc NH hướng nghiệp :

Thảo : Ngoại Thương và HV Quan hệ quốc tế
Trang : Ngoại ngữ
Phong : Bách khoa
Khánh : Kinh tế quốc dân
Thanh Long : Y

Ngày 25/11, tất cả đội tuyển đi thi ATGT phải đến trường Tây Hồ (nói trước là rất xa chứ không phải xa đâu, đi xe máy mà cũng mất gần nửa tiếng đấy. Mang tiếng trường trong Hà Nội mà cứ như là ...)

Thủy phụ trách văn nghệ, còn phần chào hỏi thì sẽ do bạn Vân Trang lớp 11 Văn viết. Vào chiều chủ nhật lúc 1 h, chúng ta sẽ tập cả kịch và cả chào hỏi. Mọi người chịu khó.

Hôm nay đã đọc kịch bản Hà Thu lớp 11F2 viết rồi. Hay cực kì luôn.

Thứ 2 sẽ duyệt phần văn nghệ của Thủy.

Có gì chưa nhớ được thì gọi điện cho anh.

Ngày mai 1h chiều, mọi người tham gia vào đội tuyển thi "An toàn giao thông" tập trung trước cổng trường để đến trường Tây Hồ.

Muốn hỏi kết quả thế nào anh Khánh ơi, nhất, nhì hay bét vậy?

Back
Bên trên