Bày tỏ nguyện vọng về các hoạt động trong trường ( ban chỉ huy đoàn trường)

Huỳnh Minh Thủy đã viết:
Khốn nạn! TIn nó à! Tôi vào đoàn rồi!! mẹ!
COn chó NGọc!

TOP này, vào BCH rồi, em là bộ mặt của trường mình ....... b-)
Nên ăn nói cẩn thận hơn nhé :>

Yêu cầu Đòan trg` rót ít kinh phí cho cái AEC cái, méo mặt đây này.
Con Tóp thứ 2 qua lớp tao, tao nhờ cái nhá.

Chậc, tao có ý kiến đóng góp này,hehe, thấy tao có tinh thần chưa,năm sau nhớ nhấc tao vào với đấy :))Thoai, nghiêm chỉnh....
Tao nghĩ là trường mình nên tổ chức giao lưu giữa các lớp vào chiều thứ 2 hàng tuần (hic, thay vì phải lên ngồi học :D). Qua đó,thì có thể tìm kiếm đc tài năng và mọi ng` sẽ biết nhau==>đoàn kết hơn===>.....
Đấy, thế thoai,có gì ăn lói nung tung thì mọi ng` đừng có chửi iem :))

mày ơi, ý kiến của mày xưa như Diễm, tất nhiên là sẽ có các buổi giao lưu giữa các khối chuyên trên sân trg` vào sáng hoặc chiều thứ 2 hàng tuần ( hoặc hàng tháng gì đó).
yêu cầu lần 2: rót thêm ít tiền cho cái AEC cái

Xin tiền thì cũng phải có lí do chứ em gì! Lên nói luôn với thầy Thắng là bọn con cần tiền để làm gì làm gì làm gì.... chứ cứ bảo rót tiền xong chả nói làm gì :D , ai cho được

còn chuyện tổ chức giao lưu khối chiều thì trường đâu có cấm, chỉ mỗi tội khối chiều ko chịu làm :D
Hình như năm ngoái có mỗi 11 Tr làm thoai thì phải, năm nay mấy em lớp Anh chị thấy năng nổ lắm mà , hay mấy em làm đê cho khối 11 bọn chị đc nhờ ;)

hêh, trong khi sáng nay có tổ chức giao lưu KHỐI NGA, giúp bọn em trốn được bài kiểm tra 1 tiết, tuy thay vào là bài 15min vì còn thừa đúng 15min :(
tuần sau lại có giao lưu KHỐI VĂN, lại là khối sáng thôi :))

Khối chiều thì phải bảo lớp Anh á, mấy bà ấy khoái tổ chức lắm mà

Tóp ơi , mày cứ hỏi bọn nó xem thích nghe nhạc gì ? HIp hop hay Rock hay Teen pop ...thích nhảy kiểu gì : múa sạp hay breakdance hay nhảy cổ điển ....
Cái đấy mới thiết yếu chứ còn nguyện vọng thì...bọn nó có yêu cầu thì mình đáp ứng được hết không ? chỉ thăm dò nhu cầu dân tình thôi còn quyết định thế nào thì còn tùy vào năng lực !!!

Phạm Duy Khánh đã viết:
Xin tiền thì cũng phải có lí do chứ em gì! Lên nói luôn với thầy Thắng là bọn con cần tiền để làm gì làm gì làm gì.... chứ cứ bảo rót tiền xong chả nói làm gì :D , ai cho được
heheh, em gì tên là Quỳnh Anh ạ :D nếu anh đọc bài của em thì anh sẽ thấy là bọn em cần thêm tiền cho cái AEC, chắc là ko nhiều lắm đâu :) bắt bọn member đóng nhiều tiền thì chúng nó kêu mà nộp ít thì bọn em lỗ vốn. thầy Thắng cũng bảo là nếu AEC cần hỗ trợ thêm thì thầy cũng sẵn sàng. nhưng mà vẫn bẩu bọn BCH Đoàn để cho chắc hơn thoai. Đương nhiên là bọn em ko xin tiền vì mấy lý do linh tinh roài anh Khánh ạ ;)

:D Anh cũng thích cái AEC đấy lém. Nếu không phại học Hóa thì chắc là đi rồi. Chả hiểu mọi người nghĩ gì lại tổ chức đúng vào thứ tư mà không chọn một ngày nghỉ (à quên, có mỗi chủ nhật được nghỉ!)
Ừa, thế thì phải tranh thủ mà xin đi em ơi, càng nhiều càng ít. :D Xin thừa một tí lấy may......

thứ 4, thứ 5 hàng tuần, xuống sảnh, đăng kí

Phạm Duy Khánh đã viết:
:D Anh cũng thích cái AEC đấy lém. Nếu không phại học Hóa thì chắc là đi rồi. Chả hiểu mọi người nghĩ gì lại tổ chức đúng vào thứ tư mà không chọn một ngày nghỉ (à quên, có mỗi chủ nhật được nghỉ!)
Ừa, thế thì phải tranh thủ mà xin đi em ơi, càng nhiều càng ít. :D Xin thừa một tí lấy may......

Này ông khánh lại định đầu độc các em thơ đấy ah`, năm nay ko được làm cho các em giông chúng ta năm ngoái đâu đấy ;;)

hờ hờ............vạch áo cho người xem lưng mất roài :))

Cái đấy là bí mật đấy nhớ, mọi người ai đọc được thì đừng có nói bô bô ra, không thầy biết, xin tiền khó khăn!!!

:))..............lộ nguyên hình luôn ............bi h mình ko làm Đoàn trường nữa, mai phải bảo thầy Thăng lên đây mới được ( ko ăn được thì đạp đổ :)) )

Eo ơi có người tởm chưa kìa!!! Àh, mà khối sáng 0407 có bạn nào biết vẽ không ?

To QA: Cần gì phải xin money sớm thế mày!Kinh phí còn nhiều mà.Tao cũng đang cầm quỹ Đoàn đây.Hình như có gần 2 triệu.Hix.Mang đống tiền trong cặp sợ quá.Chiều phải tìm thầy Thắng đưa luôn k0 có thì...tao tiêu hết mất :D
Sao em thấy bảo khối chiều k0 được làm giao lưu nhỉ?Vô lý.
Nhân tiện quảng cáo luôn 1 tí,ai muốn làm member của AEC thì xuống sảnh hoặc lên lớp 10A1 trong ngày thứ năm nhé.Còn nếu nhăm nhe 1 chân organizer thì lên lớp 11A2 tìm chị Châu béo lùn.. :p

Back
Bên trên