Bàn luận về phương pháp học môn tin học

Hì hì, không cãi lộn, không cãi lộn :D Tóm lại là có thể nó vừa thêm chức năng, có thể nó vẫn thế. Vấn đề là anh vẫn xóa được mail bình thường B-)
Ok chủ đề này xong roài, sang chủ đề khác cho vui ;)

Trong các trình duyệt web bây giờ, anh thấy cái nào hay nhất :) em đang dùng opera với lại mozzila firefox, thấy cũng được

Nếu em hỏi "hay" hay không, còn phụ thuộc vào các chỉ tiêu em đề ra.
Nếu em muốn có 1 trình duyệt chứa các hết cửa sổ duyệt web (kiểu như WinXP) thì chọn Opera đi, để nhỡ có chuyện gì thì close Opera phát là nó close hết.
Hay nếu muốn có chương trình xử lí HTML đơn giản thì Mozilla với Netscape hỗ trợ cho, mặc dù hỗ trở chẳng nhiều, nhưng cũng là có.
Thậm chí có khi em lại còn tìm thấy điểm hay ho của Archimede ý B-)
...
...

Nhưng tóm lại, các ngôn ngữ sẽ dựa vào IE nhiều nhất, IE đọc được hết CSS, XHTML... những gì thêm thắt sau này.., mà nhiều trình duyệt chưa kịp cập nhật. Với cả IE đi kèm với Windows luôn nên dùng IE luôn cho nhanh, tiện nhất :)
Chẳng thế mà em statistics ở phần lớn các web thì IE là trình duyệt được sử dụng nhiều nhất. Thế nó có hay không nhỉ? :-? :D

Nào, có ai không hiểu gì về pascal thì cứ post bài vào đây nhé, hi vọng mọi người sẽ cùng tiến bộ. :) :)>-

đây có ai biết dùng cái vanrecord không ?
rec được , save được mà ghi ra file mp3 toàn không đọc được

Rec được, save được, ghi ra MP3 cũng không đọc.. được.
Em đã có 3 cái được rồi, còn đòi hỏi gì nữa :)) :))

haha, theo em MAXTHON là ngon nhất, hỗ trợ nhiều, gia diện đẹp...

anh Việt nói thế thì còn nói làm gì , ghi được mà không nghe lại được thì ghi làm khỉ gì
mãthon là rì thế hả Hà , có link để down thì ném đây

tao dùng opera là tốt lắm rồi
ko cần đổi làm gì

Back
Bên trên