Audition - Nhịp Điệu Cuộc Sống

thế có biết Leo Evil ko =)) hôm nay chán 301 nhảy sang 202 vào phòng VIP xem dư lào =P~

Em ý có xink ko hả chị =P~ nuột = chị hem [:))] tò mò xem em lớp 10 H 2 có gì đặc biệt ko :-"

Chỉnh sửa lần cuối:
ăn được con gà nào của No1 thế em
...Quân cao hơn tôi, xink hơn tôi. Chú cứ phải xoắn chị ý nhở /:)

Bỏ mẹ bây h đi đâu cũng bị chửi là gay :(( [=))]

@Đăng: cái ảnh e nhảy Tek lô chứ gì :)) thôi đang có thẻ x2 exp anh cứ đi chén gà đã dây với thg e pro làm gì :-"

Kỉ lục cá nhân :D

Lâu lâu ghé qua hỏi thăm mọi người tí, ku Đăng vẫn luyện tập tích cực chứ hả :D đã thấy chán tí nào chưa?

chết thật post cái ảnh kia trước anh Gaara xấu hổ quá :"> dạo này anh có kỉ lục VN nào mới ko ạ :D

ha... Nhiu ng thi miss wa ha! Biet the chi o nha chac chi cung di thi cho vui! ;))

Au co do moi dep ah? Mun coi wa'... =.=

ss Ánh sang bên đó vui hem ;;)
đồ Au bt thôi ss, giờ có crazy mới nhảy nuột phết =p~

chị cũng bt em àh! :)

đồ mới thấy bt àh...
cái mới đấy nhảy như ... ý...nói chung là chị ko thík Dymanic òy...:-j

tình hình laptop chưa mua bàn phím rời nên nhảy được mỗi 4k...gà 1 cách kinh khủng khiếp lun...:|

uồi chị Ánh đã đầu tư rồi đấy
nhảy lâu lapt0p đến lúc ko nhảy nổi bàn phím thường ý, đợt trước em cũng nhảy phím lapt0p suốt, đến lúc ra hàng phím cứng ko chịu được =.=

dùng tạm lâu lâu rồi quen ý ss, nhank lắm, chỉ nhảy vài ngày là quen vs cái bàn phím mới ngay :p mỗi tội ko nhảy được 8k =.=

nhảy lâu lâu 4k lại thích ý ss ;)) trước khi nhảy lapt0p chưa bh nhảy 4k, có lapt0p toàn ngồi 196

Bây h có trò Den cấp 6 mình xoay ngược màn hình nhảy nuột vl :">

Uh thì em/anh nghịch tí thôi mà :)) Nhảy bthg` co' bao h per đc đâu :-s

Chiều ra Đạt 3 gặp No1 Cupid thi đấu, per khiếp vl :-s Vào đc đến vòng chung kết, nhảy bài Ozone thì thua Sao Online :))

Back
Bên trên