Audition - Nhịp Điệu Cuộc Sống

ủ ôi, lâu ko thấy chị Ánh. chắc đg dùi mài :">
em bây h còn hơn con gà
Có trò Del cấp 1,2,3,4,5,6
mình ko bật Del bị bọn Đường phố nó khinh =((

đâu...chị vẫn chơi nhưng ít đi thôi...:)
mình del cấp 6 luôn mới máu chứ...:))

chị chết môn T... T___T

môn Toán hả chị :(
lấy Văn bù lại vậy ;;)

em mà jữ key là ko cho ai Del hết 8-X:

HUỳnh Khả Ly xinh vãi chưởng :(( sụp đổ hình tượng quá =((
chắc anh lv 88 khá hơn :p

chị Ly làm dữ quá đâm VTC lại thả các acc bị hack rồi :)) rõ hài, lock xong bị gamer dọa thì lại thả :-j

lolz ...
đã lợi dụng bug mưu đồ trục lợi rồi còn bù lu bù loa làm như mình bị oan lắm í =))
thật buồn ói =))

chị ánh hack cho em cái NVTT 35=>40 :((
hồi đấy lười ko làm giờ thì vui rồi éo làm ở ngaòi đc nữa làm trg phòng truyền thuyết thì xác định :((

Và mới đây là hai cái chết cũng khá nhảm nữa vì chơi game online. Đó là cái chết của Hoàng Quân, một du học sinh ở Singapore nhà ở phố Hàng Bạc , Hà Nội. Vì mê game Quân bị ảo tưởng luôn có người đuổi đánh mình và đã lao ngay từ tầng bốn khu ký túc xá xuống đất mãi mãi từ biệt cõi đời. Sau đó là cao thủ Nhật Long, 22 tuổi, ở Q.Tây Hồ, Hà Nội. Săn được món bảo bối độc nhất vô nhị, có khả năng khinh công, bay lượn trong game. Long đã tưởng tượng ngay mình đang mang nó trên mình và kết cục là một cú nhảy từ tầng 4 nữa diễn ra và cao thủ này cũng vĩnh viễn từ giã cõi đời tươi đẹp.

Bố mẹ mình đọc chắc giật mình :))

Chơi Au vẫn còn lành mạnh chán :)) ko biết giải Au quốc gia tường thuật trực tiếp ko nhỉ :D xem mấy thg` pro nhảy Beat Up học hỏi kinh nghiệm :p

Back
Bên trên