Arsenal lovers vô đây nha !!!

Ơ thằng này láo:-w, có biết từ triệt là j k mà dám động chạm đến thế :-"
Cũng k có j, đang cố hiểu xem cái em trả lời câu hỏi của em Linh xong xuống bài sau lại hỏi lại đúng cái câu hỏi đấy, kể cũng có tí hài.

Cũng k có j, đang cố hiểu xem cái em trả lời câu hỏi của em Linh xong xuống bài sau lại hỏi lại đúng cái câu hỏi đấy, kể cũng có tí hài.
e cũg phát hiện ra rồi :-j nhưg mà côg nhận nó có tý ngu :))

Mua Arshavin về để thay Fabregas chứ sao.Tăng cường sức tấn công trc', lấy công bù thủ là thượng sách bây h .
Triết lý bóng đá tấn công muôn năm!! Wenger muôn năm \:d/ \:d/ \:d/ \:d/
=)) =))
Chẳng biết Arshavin vs Cesc có giẫm chân nhau ko nhỉ. Cái này hơi bị đáng ngại. Chẳng nhẽ lại phí tiền ah` ;)) ;))
mày có thể nói câu nào đỡ ngu hơn k hả e :)| hay muốn như anh em nhà Ngô Lê Bảo Lộc ;;)

a nghĩ mày là fan Arsenal nên k ngu như chúg nó đâu nhỉ ;;)

ngậm mồm đi :)|

e cũg phát hiện ra rồi :-j nhưg mà côg nhận nó có tý ngu :))

mày có thể nói câu nào đỡ ngu hơn k hả e :)| hay muốn như anh em nhà Ngô Lê Bảo Lộc ;;)

a nghĩ mày là fan Arsenal nên k ngu như chúg nó đâu nhỉ ;;)

ngậm mồm đi :)|

Chú Lê Hưng giờ hổ báo và văn hóa vãi
Ko thua gì các em ý :))

à ra thế :)) đ éo biết cái thg nào ngày trước bị chửi cho còn hơn cả 2 thg kia =)) tuy nhiên có tinh thần học tập vậy là tốt :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
Đã từng bị chửi, ko rút kinh nghiệm để rùi lại đi chửi ng` khác
Thiện tai, Thiện tai !!!

chỗ này ít người nói bé, chứ chú Hưng cứ thấy bài nào của anh em nhà Ngô Lê Bảo chú lại chửi anh thấy đeos đc tẹo nào, bọn nó cũng viết bài gần giống chú bây giờ rồi mà :D

Ý là cái fan AC kia chửi topic mình nhạt như nc' ốc chứ sao X-( X-( X-(

Chúc cả nhà năm mới vui vẻ an lành hạnh phúc <:p
Tiện báo là Arsenal vừa hòa Cardiff 0-0 ở FA CUP :)) 1 trận đấu mà cả đội đá như đá tập ấy ;)) có cơ hội còn chả thèm sút, sút thì sút trượt 8-}
Nói chug là rất :)|:)|:)|:)|:)|

Chỉnh sửa lần cuối:
CMNM fan Arsenal

chúc 1 năm mới thành côg w arsenal

chúc cho mọi ng` đều hoan hỉ :))

Back
Bên trên