Arsenal lovers vô đây nha !!!

oh cũg có thấy cái " keep the faith " :))
mà tuần này đá vs thg nào và mấy h thế :-/
đùa càng nhìn bxhạng càng thấy bực trận lượt về vs aston villa X(

ồ có chị Thảo cũg fan ars sao :D
Cissé Diouf vs K.John đập chết hàng thủ aston đê <:p
cả bolton nữa <:p đùa trận lượt đi thủ bẩn-cắn trộm hay như thế mà mấy cơ hội dek tận dụng đc, cuối cùng bị bọn mu nó up :| vô dụng k thể chịu đc, khổ mỗi thg Jaaskelainen :|

Chỉnh sửa lần cuối:
hơ chị e mình quen nhau ah :"> chị tung hoành trên topic này cũng đã lâu ạ :">

Bol khó mà ăn đc MU,mình chỉ cần Sun rửng mỡ lên là đc =)

@chị thảo: k quen, nhg mà từ trc đến h e biết có đúg 1 bạn là con gái thik Arsenal nên hơi lạ :">

Lại 1 lần nữa Bolton k thể giữ vững tỉ số hòa. Thật là khổ cho Jaaskelainen :-<
Cả aston villa nữa X-( ăn j mà rùa thế k biết. Bị dẫn 1-0 mà lại lên 2-1 rồi :((

Arshavin sắp về tay Pháo thủ London

Có vẻ như tiền đạo Andrei Arshavin gần như đã là người của Arsenal, sau khi Pháo thủ đáp ứng được những yêu cầu từ phía Zenit St Petersburg…
...Hiện nay Zenit đang yêu cầu mức giá vào khoảng 12 triệu bảng, trong khi đó Arsenal thì vẫn ‘kì kèo’ ở mức 10 triệu.

Nguồn: bongda.com.vn

:x yeah
Tuy là chả thích Arshavin mấy, n mà giáo sư có thêm sự lựa chọn cho hàng tiền đạo, nhất là thay thế đồng chí chân gỗ bayor =;.
Lo hàng hậu vệ hơn :(.

Chỉnh sửa lần cuối:
FM denilson, diaby cứ gọi là hàng trên cả chất lượng. 8-> chả bù vs ngoài đời :-<
Tháng 1 em bán Clichy, Sagna đi, đang mua thằng Micah richards thì bọn Inter nhảy vào :(, k kịp mua thằng khác. Cuối cùng còn mỗi Eboue làm hậu vệ cánh, kéo velonso xuống hậu vệ cánh trái vẫn đc cú ăn 3 =)), như thần. Trận C1 với Barca may Messi chấn thương :">.

em bán Clichy làm gì T_T Clichy chỉ sau 2 mùa là thành hậu vệ trái xuất sắc nhất thế giới, đá điêu thì đừng hỏi T_T

hua la la hua le le \:d/

Nasri :x Bentner :x Ade :x Persie oh yaaaaaaaaaaaa

sáng ra lên mạng xem lại bàn thắng thấy bọn FM bình luận thối quá :)) may mà mình xem VTC :">

chỉ tiếc hôm qua Sun ghi bàn trc mà cuối cùng để thua :-<

cậu bảo anh ý vừa nghỉ 3 tháng mà đã đá ngay là như nào /:).
Trận này lại k đc xem :-<, phải đi mua máy ảnh cho cái lớp photography :-<, tick bài tốt cho em phương vì chưa kịp vào livescore xem kết quả đã thấy bài em rồi :">.

ở bên đấy c.Quỳnh xem bđá khó khăn nhỉ :D
@ a Líe: Eduardo nghỉ lâu rồi vs cả chắc GS cũng muốn cho hoàn toàn bình phục đã, ko lại dính thêm quả nữa thì :((
tình hình thế này Ars đòi lại vị trí thứ 4 là tốt rồi :D

thg Bendtner hqua làm quả đánh đầu thẳng vào cột 8-| uổng công Clichy chạy
Nasri đá hay kinh 8->

Back
Bên trên