Arsenal lovers vô đây nha !!!

FM ạ :-j nếu mà là FM thì anh bay ơ này toàn footballer of the year, 1 mùa cứ 50 bàn trở lên @-) 8-}

fantasy bên kia cơ =((
FM Ars giàu khiếp lên dc :(( một mùa chuyển nhượng nó ném cho 200m EU 8-} cắn 1 phát dc cả Kaka, Silva, Aguero và một số thằng lắt nhắt 8-}

mùa đầu em có 56M pound, Kaka Silva đã mỗi thằng phải đến 100M rồi, chỉ có ngôi tâng nó lên mây 1 2 mùa giải có khi mới mua đc về :(. Trong khi Persie ghi bàn như điên bán 15M chả đứa nào mua :-<.

lúc đấy mới mua G.Pandev, lại có cả vela, aderbayor, bendtner, mà đội hình em chỉ đá 1 tiền đạo :-< lấy tiền mua messi hc là aguero :">.
bán thế mà thằng inter với AC withdraw b-(

Chỉnh sửa lần cuối:
Ade hôm qua côg nhận là ổn :)) tưởg chỉ làm chân kiến tạo, ai ngờ cũg biết ghi bàn :))

hat trick cơ mà =)) :> :>

Giáo sư côg nhận là giỏi :x :x :x

cóng chân ở Ukraina rồi :-<

về Emirates anh em fục thù B-)

Dù sao mình vẫn nghĩ là tại áo vàng xui xẻo :-"

màu áo vàng xấu :( ko đẹp bằg bộ đỏ :-<

đã cái áo đỏ arsenal :)) Đẹp vkl :x

mà vào shop onl của CLB :-< thấy đắt quá :((

chắc e phải qua mấy chỗ hàng ở Trịnh Hoài Đức mua thôi :))
bộ ARS trắng-nâu vs đỏ-trắng đã mục theo thời gian =))
ARS hòa :( Lại Gallas ghi bàn :))

bố Gallas chỉ săn bàn độc thôi ;;)

từ khi Arsenal.com.vn đc công nhận là fansite chính thức của ARS thì mua qua đấy sẽ đc jảm já mà. Ku Hưng muốn mua hàng xịn chính hãng thì lên đấy mà đăng ký B-)

Cuối tuần này có Chel-MU 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
em đã từng đến sân vận động Emirates rồi đấy ;;)
hôm nay Arsenal đá với Bolton, mọi người dự đoán tỉ số xem nào :D ngày xưa hãi bọn Bolton này lắm, đá toàn thua :-ss bây h Bolton yếu đi nhiều rồi :-j em dự đoán tỉ số là 2-0 nghiêng về Arsenal, Adebayor và Walcott ghi bàn.

tối nay ARS - Bolton muộn quá nhỉ không biết e có xem đc không nữa =((
e đoán thì ARS thắng 2-0 và 2 bàn là đều do Ade ghi :))

đúng giờ mình đi làm :((
kể từ khi sang đây chưa xem đc trận nào, thèm xem quá :((.

mày vẫn còn sống đấy hả Triệt ;;)

Bolton hồi trc đá kiểu trâu bò,anh em cứ gặp nó là chết :-s bây h nó đá kiểu nhạt nhoà rồi :-j Dự đoán hôm nay Almunia ghi bàn >:) :-t

Em Tường đến Emirates rồi có tí hàng xách tay nào k :">

2 - 1 rồi :)) yêu giáo sư vãi :))

Chiến thắg của Arsenal làm quà sinh nhật của Đầu bò :)) ;)

Làm cho 2 fát fút 26 với 27, ha ha sướng ko chịu được. Trận này dự đoán thnắg 3-1 :))
Hôm nay mà thắng, mai Chel với MU hoà nhau nữa, thế là tuyệt vời cho Ars nhất:))

Back
Bên trên