Arsenal lovers vô đây nha !!!

đúng thế :)) 9x yêu Cesc :)) :)) :))
ước j mình được như anh ấy :)) :)) :)) =)) =)) =))
ước j xabi alonso đá cặp vs cesc ở ars ;;) ;;) :))
há há chẳng mấy tuần nữa ARS sẽ đòi lại ngôi đâu ;)) ;;) :))

cuộc đua mới chỉ bắt đầu :-j từ từ :-j

hãy để lũ trẻ của Giáo sư thể hiện :x

mà côg nhận dưới tay Giáo sư :| Samir Nasri đá lên chân hẳn :|

Chào mọi người. Em cũng là fan Arsenal đây >:-D<
Mùa giải này chúng ta vẫn có nhiều hi vọng vào PL. Trong tứ đại gia với phong độ hời hợt có thể loại ngay Liverpool ra khỏi danh sách ƯCV vô địch. Mu năm nay chắc cũng sẽ xuống dốc (có vẻ như vụ Berbatov không thành công). Chỉ lo Chelsea mà thôi :-ss

...
Mà sao giáo sư cứ giữ khăng khăng thằng Adebayor làm gì nhỉ. Em là em bán quách luôn cho xong =)) Vela đá có phải hay không 8->

anh Hưng nói đúng đếy hiếm tân binh nào đá hay như Nasri :x trừ TÒRẸT ra nhưng mà TÒRẸT thì hok chấp vì đã thành danh :)) :)) :))
ôi C. Vela tuy nhanh nhưng mà hơi thiếu kjnh nghiệm :))
Adebayor gian manh lắm giữ lại vì ổng hok bik chuyền nên chuyền toàn vào tay đối thủ thế là có pel ròy :)) :)) :))

nên giữ Ader lại :-j đơn giản là vì nó là 1 thằg có kinh no :))

đá các trận cùg các tân binh để giúp họ lên chân đã :))

à mà các em vào 2pic này để đăg ký làm thành viên của box nhé

cái dm :| việc lolz phải thế nhỉ :| 2pic vừa mới sôi độg đã bị 1 đòn phủ đầu :|

hãm vừa thôi chứ :| xin lỗi chứ :| bàn chuyện j thì kệ mẹ ng` ta :|

trog 1 2pic CLB việc chó j phải tham gia làm j :| 2pic offline or pl v..v..., spam, xoá thì ko sao :|

@ Phong BÍT : xin lỗi :| nếu đã éo ưa 9x thì cũng éo cần thêm dầu vào lửa đâu :)|

mai mốt ko chừg lấy vợ 9x thì khổ ra :)| mà éo ưa arsenal thì cũng éo cần anh vào đây nữa đâu :|

xin lỗi nói hơi thẳg :|

Bạn đã thik nói thẳng thì mình cũng thẳng luôn cho bạn :))

Thứ nhất là trước khi del cái đống trên kia kìa mình đã dạo lại tất cả các 2pic có bài mới "trong 2 tuần gần đây" và thấy có cái 2pic này là vô bổ nhất thôi.

Thứ hai là bạn đag ở trên HAO nói chung và ở box bóng đá nói riêng, uh bạn thik bàn cái j kệ mẹ bạn nhưng việc mình làm đúng mình cứ làm thôi bạn cũng kệ mẹ mình đi ;). Còn nếu bạn ko muốn mình tham gia có thể đề nghị (nhớ lấy ý kiến tất cả fan Arsenal trước ;) ) mình sẽ move 2pic này sang nơi ko phải địa phận quản lí của mình, rồi tha hồ các bạn tâm sự ;)

Thứ ba là 2pic offline ngay từ đầu mình đã nói là chỗ để mọi ng` nói chuyện nên gần như spam ở đó hình như mình chưa del bao h thì phải, bạn xem lại ;)

Xin lỗi nói rất thẳng ;)

thằng Hưng ăn nói thô vãi nhỉ, chắc chú chưa đọc mấy post bị xóa của a nên bảo a ghét ars nhà chú thì biến mẹ đi đúng ko? Xin thưa là a thấy ngứa mắt cách viết của 9x ( ko phải ở cách đọc tên cầu thủ ), a nói, chú làm gì mà xoắn hết cả lên như thế anh nói đụng chạm đến chú thế? anh ko nói đụng gì đến chú, nhé.
Anh ưa ars hay ko đó là việc của anh, anh vào đây nữa hay ko đó cũng là việc của anh, tùy chú muốn đuổi anh đi để giữ nhà của chú hay chú muốn xưng hô với anh kiểu gì cũng được, anh không quan tâm, đường anh anh cứ đi và việc anh anh cứ làm, anh cũng chẳng dại gì mà đụng chạm đến chú, vì thế chú không cần thiết phải xoắn anh làm gì cả.
Còn tý nữa, anh thành kiến với 9x thật, anh ngứa mắt với 9x cũng là thật, anh chẳng dối gì chuyện đấy cả. Nhưng tùy người, có người a chỉ ngứa mắt cách ăn nói, nhưng có người thì chẳng còn một chút gì để nhìn nhận nữa đâu, chú nói anh đừng đổ thêm dầu vào lửa, sao không nghĩ đến mình trước khi nói người khác?
Như thế này phải nói là rất phí lời. Anh chỉ mong chú nhìn lại và nghĩ lại một chút trước khi định bem thêm những lời lẽ gì nữa ở đây. Còn việc viết thêm gì nữa là việc của chú, chú trẻ con, anh không chấp.

@ Việt Anh : à ù :| thế thì bạn vl rồi =)) thế lolz nào gọi là vô bổ ? :-j

@ anh Phong : em xin lỗi :| lúc đấy hơi nóng :D anh thông cảm :D

ô hay nhỉ? thì 8x get 9x cũng jống 7x k ưa 8x,có cái quái j` fải cãi nhau nhỉ? =)

Dù sao các anh ARS toàn 8x --> em yêu 8x anh Bit ạ :">

Ade jữ lại là đúng rồi,chứ jả sử mà Vela vs Naris chơi k đc như bây h,Persie thì thêm fát chấn thg thì ARS có mà vỡ mồm ah :-s

Mà báo đài tin vịt tin ngỗng k tin đc 8-| k nên đánh já Ade xấu thế chứ :)

uhm dĩ nhiên Ade ở lại là việc tốt nhưng mà phải chống lại sự phản đối của số đông fans thì :| :| :|
MAY QUÁ AWenger bảo vệ Ade hok thì nó lại nhận một THỦ LỢN như Figo bị thì :| :| :|

đúng là bán hơi nhiều hậu vệ mà hok bổ sung ai :| :| :|
thoy có j thì kéo denilson vs song về đá hậu vệ cũng dc mà, anh Ljnh hok phải lo :-j :)) :)) =))
hay là đá 3-4-2-1 cho nó đẳng cấp nhỉ ;)) ;;)

Back
Bên trên