Arsenal lovers vô đây nha !!!

:eek:. chẳng hiểu j cả :| rõ ràng mình thấy 10 bài
sau khi xoá 2 bài
mất sạch
h rep lại bạn BF
nó vẫn đá tốt
sao ấy
mà sao để ý kỹ thế
cháu nó vẫn ok lắm
cơ mà ko ok = tớ

hịa hịa, thì 1 nhà vô địch luôn hội tụ đủ các yếu tố : bản lĩnh, đẳng cấp và may mắn :D thiếu 3 cái này thì ko thể là 1 nhà vô địch. Trong cuộc chiến Ars-MU-Chels năm nay, bản lĩnh (trong các trận đấu thiếu nhiều trụ cột), đẳng cấp (sự tỏa sáng của các ngôi sao) đều đã đc thể hiện. Thì đội nào có nhiều may mắn hơn thì đội đấy sẽ giành lợi thế thôi.\:d/

Nói thế năm nay Real ko thể ko vô địch ý :">
Xà cột cứ ầm ầm mà vẫn thủng có 13 bàn :">

hịa hịa, thì 1 nhà vô địch luôn hội tụ đủ các yếu tố : bản lĩnh, đẳng cấp và may mắn :D thiếu 3 cái này thì ko thể là 1 nhà vô địch. Trong cuộc chiến Ars-MU-Chels năm nay, bản lĩnh (trong các trận đấu thiếu nhiều trụ cột), đẳng cấp (sự tỏa sáng của các ngôi sao) đều đã đc thể hiện. Thì đội nào có nhiều may mắn hơn thì đội đấy sẽ giành lợi thế thôi.\:d/

và lợi thế luôn thuộc về Arse :x \:d/

thì gọi là kém may mắn
ko có lợi thế mà vô địch chẳng may dog ngáp phải ruồi :-"

không biết câu này được nhắc lại bao nhiêu lần rồi nhưng hình như em Hưng chưa thấm: đẳng cấp tạo nên may mắn

Bí quyết đánh đầu của 'sát thủ' Adebayor

Chẳng cần những kỹ nghệ tối tân trong thể thao khi tập luyện, tiền đạo người Togo vẫn trở thành một chuyên gia không chiến.
Trong môi trường bóng đá mà các đội bóng không ít thì nhiều đều sử dụng những pha lật cánh đánh đầu như giải Ngoại hạng, chiều cao 1,93 mét là điểm mạnh không thể chối cãi của Adebayor. Nhưng khi nói về cú đúp bàn thắng từ 2 tình huống "không chiến" trong trận thắng Fulham, "Pháo thủ" người Togo cho rằng chiều cao chưa phải là yếu tố hàng đầu giúp anh hình thành sở trường chơi đầu.

"Chỉ với một sợi dây và một quả bóng, tôi đã luyện cho mình kỹ năng đánh đầu thuần thục từ thuở nhỏ. Số là khi ấy, tôi thường treo bóng thật cao lên xà nhà và cố gắng bật nhảy liên tục, chừng nào chạm được đầu vào bóng mới thôi. Mỗi lần thành công, tôi lại nâng bóng lên một mức cao hơn. Lúc sang Pháp đá cho Metz, tôi vẫn tiếp tục mài giũa những bài tập tương tự, dần dà biến đánh đầu thành sở trường và bắt đầu ghi nhiều bàn thắng nhờ cái đầu", anh tiết lộ.

Jimmy Bullard, tiền vệ của Fulham, tỏ ý bái phục Adebayor trong các tình huống không chiến: "Quan sát từ ngoài sân, tôi chắc chắn cậu ấy nhảy cao bằng xà ngang khi đánh đầu ghi bàn thứ nhất. Tôi dám khẳng định không cầu thủ nào ở giải Ngoại hạng hiện nay chơi đầu tốt hơn Adebayor. Cậu ta là một con quái vật thực sự trong các tình huống bóng bổng".

Anh em nào muốn chơi đầu như Ade thì tập theo cách này nha :))

xin bái phục ^:)^
@ A.Tuấn : phong độ là nhất thời, đẳng cấp là mãi mãi :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
...trận này đá sân Tot, hơi căng, ko bít là bác vanh dê cho đội hình nào vào...

đêm nai có ai thức 3h sáng xem Arsenal đá kô ? :)|

Cho hỏi tẹo, "đêm nay" là đêm nào thế, mùng mấy ( tại ko theo dõi diễn đàn này thường xuyên cho lắm hi hi...):D :D

Trận giữa 2 tên này lúc nào cũng căng, nhưng Ars hầu như thắng hehe...

Chỉnh sửa lần cuối:
thấy mỗi cái ảnh Ars, cái bên kia là X :-B
Ars đến đá bóng cũng bí ẩn ạ :( hết thời gian đêm nay đêm mai ko rõ ràng lại đến đối thủ cũng rứa :-ss

với đội hình này thì thua có gì lạ

Tottenham: Cerny, Chimbonda, Dawson, King, Lee, Lennon(Huddlestone 73'), Jenas, Tainio, Malbranque, Berbatov (Defoe 63), Keane(Boateng 63')

Arsenal: Fabianski, Gallas, J.Hoyte, Sagna, Traore (Eduardo 64'), Walcott (Adebayor 64'), Denilson(Fabregas 19'), Silva, Diaby, Hleb, Bendtner

Chỉnh sửa lần cuối:
Tot ghi bàn nhìu quả đẹp vãi:))
Đằng nào cúp này cũng ko quan trọng lắm, đội hình cũng nhìu dự bị, ko cần lo lắng nhìu:D
Adey:)) Dù đội thua đậm anh vẫn kịp ghi bàn ĐẸP:))

Back
Bên trên