Arsenal lovers vô đây nha !!!

đổ bệnh cái ĐB , real cứ mua về đê =))

real cần trung tâm là cần thằng đầu bò chứ Cesc đá như đàn bà. Vs lại Cesc về Real, còn lâu mới cho cầm trịch thì cũng ngồi đấy mà khóc.
Kiểu lên xuống làng nhàng như Ars thì Cesc mới đá đc

Persie chấn thương đã có tiền đạo Hưng ghi bàn hộ :))
đề nghị giáo sư cho Hưng vào đội hình chính =))

Cesc về real à, thay ai :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
Đã có Robinho, Baptista rồi mà

hi vọng cái tên thứ 2 mình gõ đúng :">

Baptista chỉ là hợp đồng mượn thoai :-< , mà mình cũng ko thích Baptista cho lắm :-w , cho tên này về nước đi là vừa, Ars thiếu gì cầu thủ giỏi;)

Cesc thay Guti là đúng quá ròi :x 2 thằng đá gần giống nhau ạ :x
Baptista thì nghỉ đê =; cục súc vl =; cho dự bị >:) Trâu bò có Diarra òi
Mua thằng Hưng về dự bị cho tuyển trẻ Real đc đấy :-?

tưởng mua thằng hưng về làm chân masturbater cho mấy anh diarra , baptista chứ =))

:eek: cái j thế này
sao lại đem :star: Hưng ra làm masturbate thế này :-w
@ BF : tớ mua cậu về làm chân sai vặt cho tớ >:/
@ Phong Bít : tớ sẽ cho cậu bổ sung vào đội tuyển nhặt bóng chuyên nghiệp của Arse :)>- nếu làm tốt, sẽ đc vào làm secu cho sân emirate :)>-
@ Lê ANh : sao ko em

đô pinh gì :-j , đá với mấy cái rổ trứng ghi 2 bàn là thường :))

dm đúng ra đầu bảng ồi nếu ko có con rùa :-< chán vãi ái :-<

chẳng may có đứa ngáp phải ruồi :-j
kệ đi
lượt sau ko cho nó ngáp nữa =))
mà nó ngáp phải con nữa thì tớ cũng chịu >"<

>:p Nói thẳng ra luôn, Man ngáp phải ruồi, =)) .Ờ, lượt sau cho nó ngáp tiếp, đến đoạn cuối tịt mồm nó lại, xử lí luôn thể.;) >:/ ;)
Ars với ManU bằng điểm roài ( 54)>:/ , nó đầu bảng đúng là do ngáp phải ruồi, chăng đâu vào đâu cả. Năm nay căng quá nhờ! 8-> 8-> . Trận derby giữa 2 tên này trong vai vòng nữa hơi bị " rụng tim" 8-} \:d/

Chỉnh sửa lần cuối:
Uh, đợi đến trận derby giữa 2 tên này coi, lúc đó tên nào may mới qtrọng>:/ >:/ . Thực ra thì trong các trận gần đây giữa Man và Ars thì Ars ko chỉ may mà vẫn "đỉnh" hơn chút, nói chung Ars năm nay xứng đáng hơn!:D ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên