Arsenal lovers vô đây nha !!!

:-h Trời, sướng quá đi mất, hơn ManU 2 diểm rùi pà con ơi, hé hé...=)) =)) . Hôm qua chơi Everton, iem tưởng thua giống hồi năm ngoái rùi chứ. Thế mà ko ngờ, tương lun cho tụi nó 4-1.
ARS ko chỉ nã vào EVERTON mà còn làm tan nát tim của các ManU's supporters há há há... :-h :-h
Đội nào giỏi hơn thì rốt cục vẫn quay lại vị trí xứng đáng của mình thui:D

thường thôi thường thôi:x 2d mà đòi lại ngay ngôi đầu bảng mới giỏi, 1d là thường:x

đội nào kém hơn về đúng vị trí thôi :))
Arse nhường cho 1 lượt lên cho sướng ;))
kẻo nó bảo mình k biết nhường =))

=)) đc cái fan MU rất thích rùa =)) đi đâu cũng thầy lôi rùa ra =)) tớ cũng thầy vinh dự thay cho con rùa :))

fan MU thích MU = fan MU thích rùa => MU=rùa =))

e Đạt đã viết:
Câu sau là hãy đeo condom

hoá ra em này đeo condom ra đg` ah :-j >:)

tiên sư, Ars thắng àh, thằng Cesc đểu giả

vì lợi ích tập thể,cường điệu cái đau 1 chút là việc cần thiết :>

Còn hơn có ng` ở MU hok đau mà vẫn thành đau,cứ chạm là ngã chạm là ngã :)) và mỗi trận 2,3 lần như thế >:p

Chỉnh sửa lần cuối:
giữa 2 fan của 2 bên ko cần thiết phải đi mỉa mai nhau từng câu từng chữ như thế đâu .
Hết mùa giải hẵng mỉa , lúc đấy mỉa thì bố thằng nào dám cãi :))

Trọng tài đứng ngay gần đấy, Cesc ko lăn ra thì cũng cứ thẻ đỏ như thường :-j

Trận hqua :| theo tớ xem thì ko phải hàng thủ Ever lởm, mà chiến thuật của wenger mới làm nên chiến thắng. :|
- Hiệp 1 Ars đá 4-1-4-1, với Bentdner đá cao nhất, còn Eduardo đá cánh phải, khi ko áp đảo đc thế trận thì chuyển thành 4-5-1, Cesc lui về đá cặp TV phòng ngự với Flamini, Hleb đá sau trung phong cắm là Bentdner, Eduardo vẫn đá TV phải.
- Hiệp 2, khi ai cũng nghĩ Wenger sẽ tung Aderbayor và Rosicky vào sân, thì GS lại chuyển thành sơ đồ 4-4-1-1, Hleb chuyển ra đá cánh phải, Bentdner lùi xuống đá hộ công còn Eduardo mới là mũi nhọn của Ars, điều này làm hàng thủ Everton hoàn toàn bất ngờ, HLV Everton ko kịp điều chỉnh, tất cả đều thấy trong cả 2 pha ghi bàn của Eduardo, cầu thủ này đều đứng cao nhất trong đội hình Ars, và hàng thủ Everton luống cuống thể nào khi ko nhận ra điều này, nên trong cả 2 tình huống đều chỉ có 1 HV kèm Eduardo, thua là lẽ đương nhiên. :>
- Sau đấy thì mới là lúc hàng thủ Everton bộc lộ yếu kém :)>-

----------

@Bít : mỉa cái gì? Ai mỉa trước? Mỉa ở đâu? Có fan Ars nói gì fan MU ở trong topic MU à? :|

thế mài nghĩ là cứ phải nói xấu MU trong thread của MU thì mới là mỉa à ?
Mà tao bảo đừng có mỉa chứ có chỉ đích danh thằng nào mỉa thằng nào đâu , giật mình à ;))

nói chung là ai ngoài cuộc chả nghĩ mình thông minh hơn HLV :)) Nhất là cái thằng BLV của VTC :-j

In Wenger we trust :x

to a Bit: e xấu tính lắm anh ah :"> Có ng` khiêu khích e hok đốp lại hok chịu đc :"> Mà anh cứ làm như anh chưa mỉa ARS bao h ^:)^

Cãi nhau cho vui có vấn đề j` mà anh fải như thế :)) Fan MU hay fan ARS thì cũng thế cả thôi,đội nhà mình mình fải bênh chứ :> Fan Mu cùn hơn anh ạ : " >

Có cãi mới thành bạn <):) ;))

a với e thành bạn từ lâu lắm rồi nên ko cần cãi ;)) ( từ hồi e dùng nhờ nick thằng đồi lớp a ý nhể ) ;)) mí cả biết tính e rồi :-" các cụ dạy cấm có sai tránh voi chẳng xấu mặt nào

Tri thức là vô cùng anh ạ ;)) Đời ng` biết mình biết đc mấy biết :-"

Mà hồi mượn nick anh là em còn ngoan :">

Hok cãi nhau nữa,đi xem Gặp nhau cuối năm thôi \:d/

;)) Bây h xem Ars có khi chả biết thằng nào ngoài Cesc mất :( toàn mấy anh ất ơ ở đâu ra ế 8-|

anh ất ơ nào ở đâu ra thế này /:)

mà sao bài mọi ng` bị del hết thế kìa :|

Ferguson thừa nhận hiện tại Arsenal có lợi thế vô địch

Huấn luyện viên Alex Ferguson của Manchester United đã phải thừa nhận Arsenal có "cơ hội rất lớn" để đoạt lấy vương miện giải Ngoại hạng.

Ông già người Tô cách lan này luôn xem việc đứng đầu trước năm mới là một cột mốc quan trọng của mùa bóng và vị trí đó lại đang bị chiếm giữ bởi các Pháo thủ khi họ đã hạ nhục Everton đến 4-1 qua đó tạo cách biệt 2 điểm với United vừa thua muối mặt ở West Ham.

Ông nói: "Tôi luôn luôn cảm thấy rằng khi bạn bước vào năm mới ở vị trí dẫn đầu bạn sẽ có một cơ hội rất lớn. Chúng tôi vẫn còn cơ hội không nhỏ nhưng thật vô cùng đáng thất vọng khi vuột mất những gì từng nắm được."

Và cũng chẳng có gì đáng ngạc nhiên khi vị huấn luyện viên giàu thành tích nhất giải ngoại hạng không hề có ý định loại bỏ cơ hội của các cầu thủ nhà sau màn trình diễn nghèo nàn trong cái ngày mà Rooney đã vắng mặt do bệnh tật.

Ông bổ sung: "Chúng tôi có 1 đội bóng vĩ đại và chúng tôi chỉ cần tự kích thích bản thân để đáp lại những gì bạn có thể trông đợi sau 1 phong độ tệ hại.

"Chúng tôi cần bước vào 1 cuộc đua dài hơi vì chúng tôi đã đến giai đoạn quyết định của mùa bóng. Và có nhiều điều chứng tỏ mùa bóng này đã đến lúc gặt hái [thành công].

phát hiện ra là cứ post bài nào chửi MU là thể nào cũng đc a Chính cho bài tốt :x bất cứ nơi đâu, bất cứ chỗ nào =))

Back
Bên trên