Arsenal lovers vô đây nha !!!

MU gặp Sunderland thắng cũng có j` đáng huênh hoang :)) Thôi nhường MU đứng đầu vài ngày,coi như quà Boxing day :))

to Hưng: sao đổ lỗi cho chị mày :-w,thế thì nghỉ lịch nhá >:p

tuần sau MU chỉ fải oánh West Ham thôi /:)

Mình thì chiến Everton sân khách :-s

Hok biết có trông cậy đc vào West Ham hok :))

Wenger: 'One point difference is not that big a deal' :>
vòng sau mu cũng trở lại là chính mình đi thôi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Fabregas: 'Sự ra đi của Henry giúp tôi tiến bộ'

Phong độ xuất sắc góp trong thành công hiện tại của Arsenal là cơ sở để tài năng trẻ người Tây Ban Nha rút ra kết luận trông có vẻ "phạm thượng" nhưng có lý nói trên.

"Khi nhìn vào Arsenal cách đây một hay hai năm, mọi người chỉ thấy mỗi mình Henry", Fabregas tâm sự. "Điều đó mang lại cảm giác những cầu thủ khác không tồn tại".

"Vậy nên, khi anh ấy ra đi, đó là cơ hội để chúng tôi chứng tỏ mình và cũng là để cho thấy Arsenal là một đội bóng tập thể. Cá nhân tôi cũng thấy mình có trách nhiệm nhiều hơn trước. Với những gì làm được hiện nay, chúng tôi tin rằng Arsenal hoàn toàn có thể giành được những thành tựu ngay cả khi mất đi một cầu thủ xuất chúng".

Fabregas đang chứng tỏ cho Henry thấy anh trưởng thành như thế nào.

Đúng như những nhận xét của cầu thủ đang dẫn đầu danh sách ghi bàn của "Pháo thủ" mùa này, sự ra đi của Thierry Henry về lý thuyết để lại cho Arsenal một khoảng trống. Nhưng, xét cho cùng, đó không phải là một sự trống rỗng. Đó là khoảng không để những tài năng khác có đất "sống" và cống hiến.

Đại gia thành London mùa này đang độc chiếm vị trí thứ 2 bảng xếp hạng Premier League, bằng những màn trình diễn thuyết phục. Họ cũng không mấy khó khăn để vượt qua vòng bảng Champions League và vẫn đang hiện diện ở các giải đấu Cup nôi địa.

----------

chuyển trường rồi :((
mọi người chọn hộ em trường để đi cái :((

Anh trai sao bi đát thế ..à mà năm nay lớp anh bao nhiêu học sinh giỏi???8-} 8-}

làm bài hóa chán quá chứ sao :((
nản
bồi hồi nhớ lại đề thi năm ngoái
năm ngoái đọc đc, ko biết làm thì ko sao
năm nay nhìn đề :| ko biết đọc :| ko biết đọc thì làm làm sao đc :((
Anh trai sao bi đát thế ..à mà năm nay lớp anh bao nhiêu học sinh giỏi???
ít lắm em àh :-< :((
có lẽ là 5 ~~~> 10
hoặc có thể ko có ai =))
điểm số bi đát lắm
lớp e sao rồi :-<

Oài, có anh nào học lí thầy quyến ko, nhìn mặt như thằng WG ý :)) Lớp em chắc cũng có từ 5-10 ng` hs giỏi, còn đâu tt thôi, ko có tb:D Mà tb thì sang chu mà học

:-B topic Ars sao hòa ra topic chuyển trường với trung bình của thằng Hưng thế nài ;))

:-B thi Hóa khó lắm à :-B

Hóa chắc đối vs bạn là ko khó bạn ạ :(
nhưng đối vs tớ thì cực khó
học kỳ 1 năm ngoái : tớ đọc được đề, hiểu được và ko làm đc :)
học kỳ 2 năm ngoái : tớ đọc được đề, ko hiểu và ko làm đc :)
học kỳ 1 năm nay : tớ ko đọc được đề, ko hiểu và ko làm đc :)
ko biết học kỳ 2 năm nay tớ ntn đây :)
ấy thấy tớ vl ko ?

@bạn Hưng: hóa hk2 năm nay là bạn se k đến thi đc 8-} ngủ quên như mấy bạn lớp tớ :-s tớ đùa đấy :p
cuối năm là đc nâng điểm hết đấy các bạn ạ :-j

đ m chuyện điểm số dẹp mẹ sang 1 bên
Thằng nào to mồm kêu khổ này nọ đến lúc trả điểm mà éo dưới trung bình anh em cắt chym

Back
Bên trên