Arsenal lovers vô đây nha !!!

Fabregas: không Henry thì cũng chả chết ai

Quá hưng phấn trước thành công của đội nhà, mới đây Cesc Fabregas đã mạnh miệng tuyên bố “không cần Henry Arsenal vẫn chơi tốt”.

Sự ra đi của Thierry Henry trong mùa hè vừa qua thực sự là một cú sốc cho những cổ động viên của Pháo thủ, nhưng lạ thay kể từ đó Arsenal càng đá càng hay và đang băng băng trên con đường chinh phục giải Ngoại Hạng.

Fabregas chính là hạt nhân trong thành công đó, và có lẽ vì vậy mà chàng trai trẻ tuổi này đang rất tự tin.

“Đây đã là mùa giải thứ 5 của tôi, và rất nhiều cầu thủ cũng đã chơi bóng với nhau trong một thời gian dài. Tôi không ngạc nhiên với những gì toàn đội giành được.”

Về sự ra đi của người đội trưởng huyền thoại Henry, Fabregas tâm sự: “Tôi có thể nói rằng, hiện nay chúng tôi còn mạnh hơn cả thời đó.”

“Khi bạn xem Arsenal chơi bóng hai năm về trước, bạn sẽ chỉ thấy mỗi một mình Thierry Henry. Khi bạn nghĩ về Arsenal là nghĩ tới Henry mà thôi.”

“Đó cũng là lí do mà nhiều cầu thủ quyết tâm bám trụ lại nơi này. Tôi nghĩ khi Henry ra đi, cơ hội đã đến với tất cả mọi người. Chúng tôi muốn chứng tỏ rằng toàn đội vẫn ở đây, và Arsenal là một câu lạc bộ lớn.”

“Thậm chí là khi một cầu thủ voà loại hay nhất thế giới như Henry ra đi, chúng tôi còn có thể học được nhiều điều.”

Mới đây, thậm chí ông Wenger còn so sánh Fabregas với Platini. Và có vẻ như quá sung sướng, anh tự tin nói: “Tôi phải nói rằng ông ấy (Platini) là một cầu thủ vĩ đại. Nhưng tôi chỉ muốn là chính mình, tôi là Cesc Fabregas. Tôi vẫn chơi bóng theo cách của mình.”

Henry sang Barca còn bị mấy thằng Ro vẩu, Messi... cạnh tranh, ở Ars cứ gọi là độc bá

ngu thì chết thôi :-j
mà cũng k chửi nó thế đc
dù sao nó cũng có công vs Arse 1 thời mà :))

độc vs ma ah :)) Quá khứ xa xăm thôi :-"

Sáng mai oánh Postmouth đúng hôm thi Lý Hoá :-j Xem mà thắng thì giám thị dễ >:) 8->

mọi ng` ơi ai muốn mua lịch 2008 của ARS thì vào đây để xem thông tin nhớ ;)

có j` anh em cũng đi mua \:d/

Chỉnh sửa lần cuối:
:| :-s

Hay...
em mua cho em 1 cái,rồi photo tặng mỗi ng` 1 bản nhớ \:d/ :>

có cái này thân tặng bạn Triệt :> [ hình như mày thik Hleb nhỉ :) ]

cứ như Cesc vs Hleb đang :* nhau ý nhờ :">

Chỉnh sửa lần cuối:
thế nào là gay hả ấy??? Xem bđá mấy năm rồi??? cHưa thấy cảnh này bao h ạ???

Hate thì qua chỗ khác chơi ;)

Ỗi chị ơi gọi em là bạn tổn thọ quá:D gay là j` tra từ điển là biết mà:p Chơi ở đây mới vui
Em thề la năm nay Ars ko vô địch được, chức vô địch thuộc về MU \:d/ Các cậu bé Ars còn học hiểu nh` nữa

cái ông ở cầu giấy gọi có dc đâu :| Gọi mấy lần ko dc thế là quên cho đến tận bây h :)) chán chả mua nữa :-j

liên lạc với bà chị ở Y phát mua đc luôn 2 cái MU rồi:x đã xem cả Ars nhưng xấu quá ko mua:>

e liên lạc vs 1 ông ở Ô Chợ Dừa,hok biết có nhanh cho hok 8-|

to e Đạt: cậu thề thì ảnh hưởng j` đến ARS :)) Cứ thề đi cậu ạ :))

Tối nay có kênh nào trực tiếp trận 2h45 hok nhở 8->

Back
Bên trên