Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

chệp, mình rất buồn là trong đội ngũ cán bộ mỗi mình là bị thím hỏi xoáy vào vấn đề tội lỗi cá nhân =(
vì quá tủi thân nên mình quyết định rebel :">

(thực ra 1 là dù tủi thân hay không kết quả hành động nó vẫn thế :">
thực ra 2 là căn bản ngồi cạnh thằng, à quên, bạn 'Xuân' Minh công nghệ cao, điện thoại màn hình tỷ inches thì tội gì :"> )

.

Về sự công việc của nớp và Đoàn, có một cái làm sản phẩm từ đồ tái chế blah, các bạn xem cái trò này có ưng không?
http://kenh14.vn/2009219151139674_tm,5cat34/ong-heo-tiet-kiem-bao-ve-moi-truong.chn
(và nếu ưng thì nhà ai có chai không? :">
nếu không ưng thì ai có ý tưởng gì khác không? :">
xin hãy nhiệt tình phản ứng! :">)

À há, quên mất mình có máy ảnh =)) Con Bún có BlackBerry =) Thôi chả mất tiền photo làm gì nữa =) Đi sạc pin máy ảnh thôi :">:">:">

bạn có thể sử dụng các công cụ cổ điển :)) :)) hỏi Ngan để biết thêm chi tiết ;)) ;))

lanh đi học đi mai mình sẽ mua nhót làm quà:x:x:x mặc quần đồng phục nhé thì mới mài được vào quần:X:x:x thật ra chưa học sinh:-??

Ý tưởng kênh 14 của cô Thảo đấy à ;))
chợt nhớ đến lon nước von de graaff :-<

Mục đích chính: các bạn học hết sinh đi nhé, ai không dùng vở cho mình mượn, lâu không chép sinh :"> :"> :">

Quá nhạt và quá buồn vì không được cô Nam sủng ái :-<

ha hôm nay sinh thật hay quá đi=)) cuối cùng vẫn được 3 trang=)) xúc động:x

đang nghe ngày buồn nhất - bảo thy:x:x

Zinh cũng kênh14 kìa riêng gì tôi;))

Long trọng đề nghị Bình cái và Min cờ lích link ở post trên của tao để tham khảo sự sản phẩm đi nhé :"> tao chỉ còn biết đặt trọn niềm tin vào chúng mày =(
(chạy mất.)

Chỉnh sửa lần cuối:
Sau 2 ngày lớp ta ko spam bài nào, quả là một điều hiếm thấy 8->, lạ nữa là hôm thứ tư thì nghỉ, thứ năm thì ko có BT, chuyện gì đang xảy ra :-ss.

Hehe, thế là đã xong vụ kon heo :">
To thầy: Thực ra là chúng nó quá mải chơi nên ko lên nữa thầy ạ =)

hựa thế bí mật của Sex là nhạt hơn Phúc à. Quá vô lý. Cái đấy ai chả biết.
Bí mật là gì đó Phúc mới gọi là bí mật chứ ;))

vầng xin cho bạn Trầm Cảm một tràng pháo tay vì trả lời đúng trăm phần trăm =)) =))

=)) thật ra là NLHP :">
Hồng Phúc? :-ss
Hoàng Phương? =))
Hồng Phương chăng? :">
...
NL :-?
có chăng là Ngô Lê? =))
...
các bạn nghĩ tiếp nhé :">

Back
Bên trên