Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Hôm nay cả lớp theo chủ trương "Lê Ngân Chân Kinh" ;)) hay đáo để :)) Cơ mà vẫn ko làm hết :((

Thầy nói chỉ đc cái chuẩn :> Lanh ko đi học hôm nay hơi có tí phí phạm ;));))

Mọi ng` đều làm hết à:)) Vui nhỉ:))
Khi nào đến lớp cho mình mượn "chân kinh" với:-ss

Chỉnh sửa lần cuối:
phô tô đi :"> 50k một bản >:) >:)

Tình hình ở chỗ mình làm bài khá được :-? chia nhau ra tìm bài tìm đề khá nhanh =)) Có điều vẫn ko kịp :(( :(( Chỗ cô Kha và Thấy giáo thế nào :-? ?

hay cái là ở nhà mình làm được 80% đến lớp bị mê hoặc bởi nụ cười chết người của thầy nên còn khoảng 60% 8-> Ghê gớm nhất là 2 bài liên tục làm 4 nhân 3 bằng 16 mà cứ đinh ninh là đúng 8->

Mình nắm chân kinh trong tay, dù đã giành ra cả tối bế quan luyện công, nhưng vì bí kíp quá thâm thuý, mình chưa thể lĩnh hội hết (nói thẳng ra là tìm mãi chả biết là bài nào :-<) kết quá là bị nội thương nghiêm trọng, mất đì 2 bài công lực :-<
thật ra photo chân kinh chỉ có 2000

Sex ... :)|
Btw chiều nay học Tin xong cậu nào giấu giày của Sex thì thú nhận đi, để nó lên lớp đánh tôi đau quá :|.

chết:-ss Mình quên mất ko bảo sex là "thằg Tiến Anh mag giày của sex về " :)) :">

Min hại người có chủ ý =)) =)) =))

Mai 9h30 sáng lớp mình ai không bận thì đi cổ vũ tuyển bóng rổ trường đấu CK nhé :D :X >_<

ơ mình lên đây chỉ để khoe là anh Gerrard hôn ống kính là để gửi đến cho mình ý, với cả anh ý thương mình buồn nên quả cuối đá chần chừ như thế :p
Tóm lại G8 vời mình yêu nhau :))

Back
Bên trên