Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

cái gì? Ktra bù Toán là cái gì? 8-} Bao nhiêu điểm rồi cơ mà 8-}

Sếp ơi có kt Toán bù thật ko sếp :( Hôm nay em làm bài như dở hơi í >"< Phải gỡ điểm thật rồi =.=!

còn KT 15' Lý và Toán:D Cơ hội gỡ điểm:)) ( hoặc xuống:-??)
Mà phòng 1 bạn nào chả làm KO ĐC TỐT lắm:"> ( nhưng làm gì đến nỗi dở hơi :p)

Phòng 2 nửa lớp làm sai giống nhau thế này không biết có sao không? :-s :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Buổi thi toán hôm nay đã dạy cho tôi một kĩ năng sống, một kỹ năng quý giá không phải ai cũng có được, đó là kỹ năng chép bài nhanh :)) Ai bảo giáo dục Việt Nam không dạy kỹ năng. Kỹ năng chép bài không những giúp tôi thành công mà còn giúp tôi sống sót :D Chân thành cảm ơn chủ nhân tờ phao mà tôi chả biết của ai và bạn Thảo, người ngồi dưới tôi trong giờ thi :"> Quên, cả bạn Hồng Phúc nữa mặc dù bài sai rồi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
thì phòg 1 cũg có 1 dây sai bài 1 giốg nhau đây, sai câu a mới chơi nhé ;)) =)) :(:)(:)((

bạn Minh Ngân ngồi bàn đầu mà vẫn chép dc àh :eek: máu chạy nhah có khác :))

ai như bạn Việt /:) ngồi bàn 5 rồi mà còn ko chép đc bài /:) [-( máu chảy chậm có khác =))

dở hơi mà :)) hnay hỏi biểu điểm thạc sĩ rồi.Mỗi bài 3 điểm.Bài cuối cùng 1 điểm.Nhưng lớp mình ko phải làm bài cuối cùng nên sẽ có 1 bài 4 điểm.Tối đa tớ đc 6 điểm ko gọi là dở hơi thì là chập mạch thần kinh à :))

Ngồi bàn một :| mà vẫn chép được vì không bận ngồi cười khúc khích với nhau như hai bạn Trâm Việt. Mà máu gì, sao lại chày nhanh ;;) ;)) mình chả hiểu thâm ý của các bạn :-"

Èo sau tuần thi học kỳ là đến tuần ktra gỡ điểm =.=!

hở sai cái j thế :-ss
mà toán ktra vào nhữg cái j :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
Máu chảy nhanh với chảy chậm liên quan gì đến chép được bài??:-/

Nhạt thì liên quan gì ở đây??
Tớ cũng rất nghi ngờ!?! Đi hỏi mọi người xem tại sao í !!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
kt cái gì cơ? kt làm gì mà lắm
điểm toàn đi xuong thôi
à mà phòng 2 làm sai gì cơ?
@ thiếu muôi: cái đấy cần gì phải hỏi, cái tên nói lên tất cả :)) quá nhạt =))

hãy đến với lớp 11A2, đặc biệt là Tổ 3. Các bạn sẽ được định nghĩa lại thế nào là NHẠT!!!

Back
Bên trên