Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Sếp Thu xếp cho buồn cười nhỉ. PNga ngồi trên U rồi, mà U ngồi trên em, em ngồi trên con Kiều. Sếp đừng cố thay đổi :))

Đâu là chỗ dành cho ta (buồn lãng mạn) 8-|

Máy ảnh của Trâm chắc là loại chụp xuyên quần áo thôi :))

a có thêm 1 em yêu CV trọn đời NA ơi =))

tớ ngồi cạnh Thành ở bàn đầu dãy ngoài :x

biết thế thôi chơi đây \:d/ vừa mới tiết lộ bí mật nho nhỏ :">
uh bây h nhiều em đòi yêu CV trọn đời lắm,có cả CV hội gì gì ý,hot vãi đái luôn=)) thôi thì biết làm nào;;) chỉ sợ nói trước bước ko qua thôi các em ạ:)) có khi đến lúc Thanh Bình ghi bàn lại đòi yêu anh ý trọn đời thì mệt lắm=))
anw,phòng bên kia sướng nhở,ung dung đến thi xong ung dung ra về, chả bù cho bên này cạnh tranh khốc liệt để sinh tồn:)) 12h đến là hết chỗ 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Thấy Gà chạy sang bảo đến rõ sớm mà thấy trong phòng ngồi kín đến 1 nửa rồi :))=)

ko đc sếp ơi :( trừ phi mai kê bỏ bớt 1 cái bàn đi >:)

bên này thoải mái hơn :)). phần lớn đến sau 12h20 :))

Mai ai cứu em với!!!!!!! Bỏ em một mình là em chết thật đấy!!!!!!!Giở đề cương ra làm bài nào cũng phải giở giải thế này!!!!!

:)) mình cũng bắt đầu làm đề cương đây. Nhưng nếu làm được thì làm làm gì cho mất công, mình làm được rồi mà. Mà nếu không làm được thì khác nào ngồi đọc giải, làm làm gì cho mất thời gian. Tốt nhất là 30% thôi [-(

Mai chắc phải đến sớm để chọn chỗ :))
HAPPY NEW YEAR MỌI NG` THÊM LẦN NỮA :))

Sếp Thu dạo này lắm chuyện nhỉ :)) Gần cửa sổ sáng thế có gì mà sợ :->

1h thưa bạn Việt =) Sếp Thu ban đầu đã chọn chỗ gần cửa sổ, ko nên hối hận về quyết định của bản thân kiểu thế chứ ;))

Back
Bên trên