Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Bạn Việt thông cảm, mình có học qua môn "Đắc nhân tâm" chứ ko phải "có tật giật mình" đâu :"> =)

mới sạc pin đây mà =)) =))
Thu ko nên biết Thu ạ [-( nếu ko sẽ sụp đổ hình tượng bạn Trần Đức Việt vừa làm văn vừa khóc mất =(( =))

theo như sếp Thu thì mai, ngày kia, ngày kìa, ngày kỉa, mìh cũg vừa làm anh, lí, hoá, toán vừa khóc đấy :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Đắc nhân tâm là gì mà ko biết à? ;)) Tra từ điển đi ;))
Ơ mà thế tức là bạn Việt liên tục trong tình trạng yếu pin? :-s:-s:-s

lâu lắm mới lên topic,bấn quá sướng quá anh em ơi!!!=)) có chú nào đổ máu đêm qua ko?mình đợi mãi trên hồ tây chả thấy đồng chí nào lớp mình đi bão cả,chán thế:"> mẹ,giám thị với đề hôm nay dễ vãi cả tè,mất công mình vác chục tờ thể thao đến lớp+10k phao,haizz!!=))
V Hà ơi mày cầu nguyện kiểu gì mà chuẩn thế,lần sau dạy tao nhé!!!:x mỗi tội a Vinh hôm qua chả hở mông phát nào=))

ô hô tao tên là V Hà bao giờ vậy?
thế này nhá:
đầu tiên mày cạo trọc đầu
xong rồi mày quấn đầu =)) tao không biết tao đang nói gì nữa đâu =)) sướng rụng rời chân tay từ hôm qua tới giờ!
thế mày đợi trên hồ đến mấy giờ?
mới cả hôm đấy á, anh Vinh nằm trên sân nên mới hở mông thôi, xong rồi bị ng ta kêu ca anh í rút kinh nghiệm chỉ cởi áo (xong rồi bị mày cầm áo không vào đc sân)
mà thằng trọng tài may cho nó mình thắng chứ không thì.........
[spam]

mà, đọc cái phỏng vấn trên Vnexpress, anh Vinh có vẻ hứng thú làm 1 cái diễu cúp :X :X Hi vọng là làm thật, lúc ấy mình sẽ đi bù cho hôm kia vục đầu học Văn hú hú hú

mà, đọc cái phỏng vấn trên Vnexpress, anh Vinh có vẻ hứng thú làm 1 cái diễu cúp :X :X Hi vọng là làm thật, lúc ấy mình sẽ đi bù cho hôm kia vục đầu học Văn hú hú hú

đấy đấy:x,nếu mà làm được thế thì phê vãi đái luôn=p~ hoành hết cả tráng,mà thế sẽ kiểu ăn mừng có tổ chức+chuyên nghiệp hơn đêm hôm nọ b-) nhưng tao đồ rằng đấy chỉ là 1 phút hứng chí của anh Vinh=)) mãi chả thấy đả động kế hoạch gì 8-X:
đầu bộp ơi,tao có quấn cờ trên đầu ý,có được tính ko?trông giống hooligan phết :">

@Trâm: sụp đổ hình ảnh? có hình ảnh ư :)">)
@NA: thế chắc là đọc cái baì "Công Vinh muốn có 1000 lời tỏ tình" trên vnexpress rồi chứ ;))

Phải đến những ngày thi cuối cùng Lê Ngân mới bắt đầu ngời sáng. Hãy đón xem :>

Chỉnh sửa lần cuối:
@sếp Thu:đọc rồi=)) đúng là báo chí,giật cái tít giật gân vãi tè=))
nghe nói phòng 2 hôm nay áp dụng triệt để công nghệ thông tin răng xanh bắn chíu chíu phỏng?;))

Back
Bên trên