Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Em đi ngủ đây. Chào cả nhà ạ :x:x:x Mai chúng mình thi tốt nhé :x:x:x

hôm nay ra phòg thi, một số bạn lớp mình đã phải thốt lên câu "ko có cơ hội để dở phao :-<" =))

Hehe, đề rất kiểu ko cần quay cũng làm đc mà giám thị lại dễ, không biết mấy môn sau như nào đây :-ss:-ss:-ss

khi đã làm phao chúng em có khao đc sử dụng, đc mãn nguyện khi quay thành công :-< thế mà,....thất vọng quá

Bạn Việt ko những quay bài, mà ngồi cả giờ còn khịt khịt mũi khiến bạn ngồi trên mất tập trung không làm được bài "tình yêu tình th-đương" [-( [-( [-(
thật đáng chê trách [-x :-w

bạn Trâm ai bảo đi thi k chịu sạc => yếu mệt => mất tập trug, đổ tại mìh khịt mũi là k dc [-(

mìh gặp bạn Thảo ở qầy photo thì fải :))

Ô gặp là một chuyện chứ :-" Mình ở đấy chứ mình có quay đâu :-" Mình để hẳn lên bàn chép mà :))

lâu lắm mới lên topic,bấn quá sướng quá anh em ơi!!!=)) có chú nào đổ máu đêm qua ko?mình đợi mãi trên hồ tây chả thấy đồng chí nào lớp mình đi bão cả,chán thế:"> mẹ,giám thị với đề hôm nay dễ vãi cả tè,mất công mình vác chục tờ thể thao đến lớp+10k phao,haizz!!=))
V Hà ơi mày cầu nguyện kiểu gì mà chuẩn thế,lần sau dạy tao nhé!!!:x mỗi tội a Vinh hôm qua chả hở mông phát nào=))

bạn Việt khụt khịt làm mình cứ tưởng vừa viết văn vừa xúc động vừa khóc =))

@Na: mai mang thêm báo đi, đề phòng giám thị ko rễ như hôm nay :">

bạn Trâm đuổi mìh [-(
bạn Thảo "có tật jật mìh" :">, mìh có nói j` bạn qay đâu :-"

như sếp Thu nói thì tớ chắc đag 9,0 văn :))

p/s cho bài ở dưới :">: sếp có thể hỏi bạn Trâm hoặc Lanh e :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên