Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Huyền Anh đề bên kia mà con gà[-( Anh em trông cậy đc bí thư=)) ( và trông cậy lẫn nhau:">)
Tình hình là các em 10A2 spam nhiều quá=)) THấy lớp mình post " có vẻ ít" nên lên đây góp sức=))

Chỉnh sửa lần cuối:
lên học hỏi là chính anh ạ.Thỉnh thoảng còn đá đểu các anh chị nữa( nếu cần ) ;))
@ chị Thảo: sr chị ,em đọc ko kĩ .Mà chị Thảo là chị Ty đêy' ạ?hôm qua lúc chị spam thì em đã lên giường nên ko còn nói gì được.
" Em Thảo" spam thì gọi là khủng luôn anh chị ạ

ko họk đc thì đi spam ạh=))
spam qên sầu
dạo này em tiến bộ
chỉ đọk ko spam:p có spam thì chỉ spam ở topic nhà thoy mà:"> :-"

tôi nghi ngờ cái 'dạo này' với "tiến bộ " của cô lắm [-(
Đầu tuần hay giữa tuần vừa rồi còn thấy câu 5000 bài hôm nay đã thấy 5300 bao nhiêu rồi :-ss [-x [-(

Ko biết Lê Ngân làm thừa thời gian có giải nốt đề bên kia không nhỉ ??8-> 8-> 8-> May ra có em Phương làm thế 8-| 8-| 8-| [-o< [-o< [-o< [-o< [-o<

Nào các bạn [-o< các bạn hãy cứu rỗi mình với ko mình về nhà ngồi một góc tự kỷ đến cuối mùa đông đây [-o< :(( :(( Đề của mình có Xuân Huy, Huyền Anh :"> :x nhưng xa quá :(( :(( mà thằng Duy thì... [-( =(( =))

@ em Sex: cô lân la hơi bị nhiều rồi nhá /:) ;)) ;))

Nào các bạn [-o< các bạn hãy cứu rỗi mình với ko mình về nhà ngồi một góc tự kỷ đến cuối mùa đông đây [-o< :(( :(( Đề của mình có Xuân Huy, Huyền Anh :"> :x nhưng xa quá :(( :(( mà thằng Duy thì... [-( =(( =))

@ em Sex: cô lân la hơi bị nhiều rồi nhá /:) ;)) ;))

hiz hiz trông cậy bí thư vậy :))
Trâm cứ để em í tự nhiên ko em í lại ngại =))

----------

@ Lanh : lên HAO cho vui chém gió tí ;))

chúa đã ko tặng quà Noel cho con...

Nhưng ko sao, vì mai con sẽ tặng quà Noel cho mọi người, con sẽ đi ôm hết những ai con quen biết kể từ giờ phút bước chân vô cổng trường (trừ giáo viên, bảo vệ, lao công, securities...)

lần trước là Kha nhầm THu với Thảo :)) chắc chắn
với cả chị Thảo là chị Tee =) Ty nó đụng chạm :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Thật à, chưa đọc đề chẵn=)) Nhưng nếu thế thật thì đề chẵn bài 2 ngắn + dễ hơn, coi như tương đương=))
( mọi ng` đừng nhầm emo với status của mình sau bài KT nhé=)))

Đâu?? Bài 2 đề chẵn đề lẻ như nhau mà. Đề chẵn còn dài hơn hay sao í!!

Thật à, chưa đọc đề chẵn=)) Nhưng nếu thế thật thì đề chẵn bài 2 ngắn + dễ hơn, coi như tương đương=))
( mọi ng` đừng nhầm emo với status của mình sau bài KT nhé=)))

nhầm emo với status là sao :"> :-?

Tình hình là ngày mai lớp mình có ai qua trường lúc 10-11h sáng thì cho tớ mượn cái quần thể dục với :(( :(( :((

Bắt quả tang chị Trâm bay h mới lo đi mượn quần áo cho cheer nhớ.Mà chị yên tâm .Mai ko có quần em mang hai cái quần bơi chị em mình nghịch cho sướng;))
anh sex nói phải đấy.chị iêu cứ để đấy em la liếm mấy hôm.Natural mà:D

Bắt quả tang chị Trâm bay h mới lo đi mượn quần áo cho cheer nhớ.Mà chị yên tâm .Mai ko có quần em mang hai cái quần bơi chị em mình nghịch cho sướng;))
anh sex nói phải đấy.chị iêu cứ để đấy em la liếm mấy hôm.Natural mà:D

/:) cô nghịch chứ chị không nghịch nhá /:)

Mà thực ra là chị mượn hôm nay rồi nhưng quên không lấy về :(( tại làm bài kiểm tra xong bị đần :">

Cô bị đần rồi à cô Trâm? :(:(:( Buồn thế :(:(:(
@Em Sex (Dạo này lắm sex quá =) ): Tee, Tee nhá. "ee" nhá, ko phải "y" nhá.[-(
Uầy hnay mình chả làm đc cái gì luôn ý =)

Back
Bên trên