Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

nghe như kiểu slogan của apec hay asian ý Min nhỉ :))

nếu ngày mai mình cùng đề vs Thùy và Lê Ngân (theo vị trí ngồi ko thay đổi thì đúng là như thế) và mình ko gặp rắc rối kiểu muốn vào WC giữa chừng hoặc lên cơn điên như hôm nay, và mình làm tốt bài....tạ ơn chúa đấy là món quà Giáng sinh con mong đợi nhất :|

mìh chỉ mog N** k làm j` mìh sau lần vào sổ này thôi =.= (ước mơ qá nhỏ bé cho Giáng Sinh :"> :(=(()

eo ơi,nghe mọi người ca ngợi anh Sex nhiều quá đấy,thế mà bảo hát chán lắm.( em chen chân 1 tí:D )mai các anhc hị kiểm tra j đấy ạ?

lớp anh còn nh` ng` ẩn dật lắm em ạ ;)). anh sex là tinh hoa fat' tác ra ngoài cái tên nói lên tất cả ;))

Ôi em Sex ư ;;);;) Cái mà ngày mai ktra đc gọi là "Thi thử hkỳ" (Lấy điểm thật) =)
Mai 2 đề à? Thôi chả sao. Mấy đề thì cũng thế =) Làm đc thì sẽ làm đc, ko làm đc sẽ ko làm đc =)
Các bạn hãy giúp bé Việt thực hiện ước mơ nhỏ bé của mình trong ngày lễ Giáng Sinh nhá :x:x =))=))

con Thảo đểu này.vô duyên vãi chưởng.Mày la liếm suốt thì sao.Lại còn chúc mừng sn nữa chứ.hic.bó tay.
@ chị Thu: sao chị biết em là sex thế?
@anh quân: em cũng là sex anh ạ ;))

----------

Chỉnh sửa lần cuối:
Chị là chị Thảo ko phải chị Thu em Sex thân yêu =)
Tên mình với tên Thu hay bị nhìn nhầm thế sao? :-s Hồi đầu bạn Việt cũng nhầm nhờ ;))

cái kiểu này là do bọn này nó bị chiếm cứ địa bàn nên lên đây quấy phá mình đây mà :-j =))

đâu có ạh:-j
topic a2 dưới kia mở rộng địa bàn cho ngoại bang vô họk hỏi cák spam;))
còn trên này là hậu bối tiền bối chung tay XD topic;))

đâu có ạh:-j
topic a2 dưới kia mở rộng địa bàn cho ngoại bang vô họk hỏi cák spam;))
còn trên này là hậu bối tiền bối chung tay XD topic;))

topic nào chị cũng thấy em đấy em Thảo ạ ;)). Phải tập trung học tập, xây dựng tổ quốc chứ, sao lại dành tg spam thế này [-(
Mai mình chả biết trông cậy vào ai, may ra có con Phúc :-<

topic nào chị cũng thấy em đấy em Thảo ạ ;)). Phải tập trung học tập, xây dựng tổ quốc chứ, sao lại dành tg spam thế này [-(
Mai mình chả biết trông cậy vào ai, may ra có con Phúc :-<

ko họk đc thì đi spam ạh=))
spam qên sầu
dạo này em tiến bộ
chỉ đọk ko spam:p có spam thì chỉ spam ở topic nhà thoy mà:"> :-"

Các cháu thi học kì tốt anh em mình giao lưu nhé hehehe :)) có em gái báo lớp mìh toàn các anh đi-ep chai đấy thik chưaaaa

Back
Bên trên