Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Thôi khổ quá, cô H.Thảo cứ phải đổ nghi vấn sang tôi. Anh chị thế nào thì trời biết đất biết, Lê Ngân biết. Tôi chả biết anh chị hú hí gì với nhau mà hôm nay sếp Lê Ngân lại ngồi cười trong giờ Lý =))=)) Đến một con người gương mẫu như sếp Ngân nghe anh chị nói chuyện mà còn phải cười ;))

@Đ.Bình: 2 ngày à? ;;);;);;);;) Mà sợ cô Nam không cho đâu :(:(:(

@Bình em: Không có gì mà phải cáu em :-j Không cần để ý đâu :"> Cô học nhiều từ quá nên là thỉnh thoảng từ ngữ hơi bị phong phú :"> ;))
@Quân: Có địa điểm xin 2 ngày cũng không được đâu :">

Ôi dời, bài đầu tiên trang này của anh THảo, đcọ qua thấy Lê Ngân làm mình hí hí hửng hửng, hoá ra lại nói về chuyện 2 bạn bàn dưới :-<

Mà công nhận í, mình tự thấy 1 con ng gương mẫu như sếp Ngân còn fải cười trc câu chuyện của anh chị ấy thì quả thật là ;)) ;))
Còn về phần mình, tuy đã cố gắng tập trung học hành nhưng do bản chất con người hóng hớt, cộng thêm đc trời phú cho đôi tai thính nên...giống sếp Ngân :">

-----------

N' thế nhưng vẫn còn hơn thím :-<

-----------
Toán khó quá :((

Chào các cậu, tớ đi ngủ đây :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe, đấy, 2 anh chị nghe rõ chưa, đừng có đổ cho tôi nhá. Tôi trong sáng vô tội :)):))
Thím lo cho chúng mình mà, chúng mình phải cảm kích trước tấm lòng của thím chứ :">:">:">

Lâu lắm rồi tôi mới đồng ý với cô Thảo được ở một điểm :| N** lo mà :">

giờ lý :-j:-j Việt với sNgân hợp đừng hỏi :-j:-j

Đấy cái cô Thảo, giờ lại đổ cho sếp Ngân [-( Không thể chấp nhận được [-(

=)) tôi biết cô online là tôi có cơ xì pam mà :))
thôi tôi cũng chả muốn đổ cho ai cả ý:)) nếu cô thích sự hài hước của bạn Việt thì cứ quay xuống mà cười ai cấm:)) càng xinh ;;)

hợ toán khó lắm à??? thôi đi học vầy T_T chưa học T_T
à Ngan ơi ava mình đẹp ko, quên chưa hỏi :">:">

à fải xin lỗi bạn Q:">:"> tại tóc bạn ý mềm nên mình tưởng tóc con gái:">:"> lại đang có cái conditioner ở chữ ký của bạn nào, mình hỏi luôn là bạn có dùng dầu xả ko :-?:-?

Khắc Minh máu đi à=)) Ko hiểu vì thích đi với anh em hay thích vì ng khác nhỉ;));))
Mà N** chắc chả cho đâu:( Đi 2 ngày thì kể cả có Chủ tịch nước bảo hộ chắc cũng ko 8-}
( @ ĐB: Chiều T4 qua trường đê;) Mà bọn tao học tiết 4 mới xong cơ)

hay đi chỗ nào ko có suối , ko có núi, ko có cái j dễ ngây ra tai nạn nhỉ :"> picnic tại nhà N** :">

@HTHảo: tổ mình có sếp Ngân quản lý sao tai nạn đc. Chỉ lo các tổ khác thôi ;))

Back
Bên trên