Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Đệt mạ thằng Bình >:/
Mày làm bảo kê thì có, nhận vơ à =))

Trầm cảm ạ, tao vốn không định bầu cho mày, nhưng vừa rồi mày thể hiện tài hùng biện ăn nói quá tài năng và sắc xảo, tao nhất định phải bầu cho mày mới được.

> huyền mih: hả, có bao h mìh gửi xe trog trườg đâu mà chết bạn nào :-?? oan thị mầu :'(

=)) Sao lại có bác trông xe nữ nhỉ? :)):)) Ngan ơi hay là em biết bác nào phẫu thuật chuyển đổi giới tính à? ;));))
*Ôi mình nói nhảm quá, bị ám ảnh bởi 2 cô "người đẹp chuyển đổi giới tính" :">:">*
@Việt: Sao bạn lại không gửi xe trong trường? ;))

@Sếp Thu: Theo em nhớ là hồi học Nghiêm nó đi xe đạp ;)) Chắc là mất khoá hoặc là có lí do đặc biệt gì đó ;));))

Có lẽ là do muốn che giấu tung tích của người cùng đi xe ;))

Anh ơi anh 1221 bài viết kìa :xl

Sao e Tee lại quan tâm dữ vậy ta;;);;)??? Lại còn biết cả tiểu sử nữa :-":-"?Bạn ý thích gửi trong gửi ngoài thì là việc của bạn ý chớ nhẩy:-":-"??

Nó ko có khóa xe, mệt :|

@Trầm cảm: Qua bài viết của cô, tôi đã thấy được năng lực quá yếu kém trong việc thuyết phục người khác, các luận điểm ko chặt chẽ, luận cứ ko xác đáng, vì vậy, TÔI SẼ BẦU CÔ :)) FC Lê Ngân mỗi người một fiếu cho trầm cảm nhá!!! Ngan ơi FC bạn Việt nhà mày tao thấy hùng hậu lắm, bảo chúng nó bầu trầm cảm đi :D:D:-"

Chiều nay đại hội mấy tiết ý nhờ?

cố kéo sag t3 đi, khóc dươg khuê nản lắm :'(
> T.Thảo: tớ mất khoá xe (__.__')

Kính thưa quý vị và các bạn :x
Tình hình là miss khối mình số vote đang thua kém miss các khối khác, đề nghị các bạn nêu cao tinh thần màu cờ sắc áo, vì một tương lai huy hoàng rạng rỡ, vào vote ủng hộ cho Quỳnh Anh :x
Mình xin chân thành cảm ơn :x

http://www.tamtay.vn/image/view/264531

Chỉnh sửa lần cuối:
Thu: Cậu hỏi ý kiến cô Nam chưa...Với lại A2 có thích đi với A1 ko ???
Địa điểm tham quan thì bàn sau, bây giờ cần sự đồng ý của GVCN thôi + phụ huynh các bạn gái nữa.:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D
A1 thì cũng máu đi với A2, Khắc Minh là máu nhất...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
9B ở A2 có gắng huy động mọi người nhé.Thanks.
Lanh: Khi nào chọn áo thì gọi.

Back
Bên trên