Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Chán mày thế, heo => pig :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D
ECE lại tham gia giải dota ah Đức Huy...chúc may mắn nhé...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Lần này chắc là ngon hơn CS ...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

0:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Thôi đừng xì pam nữa chuẩn bị đi học nào :">:">

Bình ơi hôm nay về sớm nửa tiếng ko ;;);;):)):">:">

Thật đấy :x:x:)):">

CS "thắng" 16-0 bọn All hot boy còn gì =)) =)) =)) Xong rồi mỗi thằng đc 1 cái áo giải WCG còn gì B-)B-)B-) Anh em nhờ ;));));))
Thằng Bình biết éo gì mà bảo hơn giải CS >:/>:/>:/ Giải CS anh em hơi bị "thành công" đấy =))=))=))

On that day ECE stood for Extreme Chicken Entities.
hôm đấy quá là thành công. Đặt mục tiêu mang áo WCG về và đúng là mang về thật b-)

;)) ;)) ;))
khiếp mấy ngày ko lên đây mà lạc hậu quá :))

Rosebook hay mà :-?

Hehe, mình cũng thấy Rosebook hay, mặc dù nhiều chỗ đọc hơi khó :">
Ơ thế còn một cái clip khác nữa à? Bạn nào post link lên cho mình xem với :">

mai ECE có đá đc với T2 k, nhỡ thuê sân mà đội kia ko đến đc nên mời hơi vội, thông cảm nha. Có gì pm ngay vào nik tôi nha

ặc, nhanh thế Tùng Anh ơi :((
Đang ốm ko biết có phéng đc con nào ko B-)=P~
Hôm nay thua PS3 tức quá :(( Lanh đâu, Gerrard trâu chó vãi đái :((
Biết thế cứ đá cặp Rooney, Saha =P~
=> Hôm khác trả thù sau >:/;))

trời ơi....thức hại da lắm đó ;)) (nhưng mà mình vẫn thức để xem phim, ko phải xem sao băng :|)

á à sinh nhật ;;);;);;)

chúc sếp tươi tắn mạnh khỏe tràn đầy sinh lực hơn nữa :">:">

chúng mình là có duyên đấy, tự nhiên lên là thấy sn :">:">

Lần sau ko PS3 nữa đâu, tốn vãi, lại còn bị thằng Lanh với cả Tiến trấn tiền.Dis mạ thằng Tiến cứ lục đồ lấy tiền bựa vcl...
Nếu mà Tiến đọc được dòng này thì vào năm học, tao đóng chết Hưng Yên hoặc là " bạn thân thằng Bách" (nói thế cho bí ẩn), còn Lanh thì tha =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Hẹn UM đá tuần nào đây , tuần sau lại éo được rồi, Bách sang Sing...:-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-<

Lần này là lần cuối đấy,lần sau ko PS3 nữa đâu, tốn vãi, lại còn bị thằng Lanh với cả Tiến trấn tiền.
Bóng rổ vừa free lại khỏe, không hại mắt, có khi ra sân bóng rổ, chẳng may...lại bổ mắt thì sao 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D
Dis mạ thằng Tiến cứ lục đồ lấy tiền bựa vcl...
Nếu mà Tiến đọc được dòng này thì vào năm học, tao đóng chết Hưng Yên hoặc là " bạn thân thằng Bách" (nói thế cho bí ẩn), còn Lanh thì tha(ko dám)
=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Hẹn UM đá tuần nào đây , tuần sau lại éo được rồi, Bách sang Sing...:-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-<

>:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/

----------

Ko ngon hơn CS đc đâu Bình ạ =)), đừng hi vọng =)).

Hiệp Gà không tham gia là đội Dota chắc mạnh lên rồi...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Thằng Bình điêu vãi lờ, bảo ko có tiền mà bọn tao lục cặp có mấy xị =P~=P~=P~>:/>:/>:/
Thách mày đóng Hưng Yên đấy =))=))=)) Đóng đê tao bao 1 két Sờ tinh ;))
Cuối tuần này đóng UM cũng đc, chiến luôn đê ;)

Cmsn sếp trưởng ;));))
Chúc sếp ngày càng xinh xắn, học giỏi, lãnh đạo tốt ;)) >:d<

Back
Bên trên