Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Ủ ôi sao lông mi sếp Kha dài thế =))=)):)):))

Bạn Diệp với bạn Đoàn ăn phở ngon nhẩy ;;);;)
Cái clip này mình thích hơn The Rose Book _ xem mãi chả hiểu ý đồ của nó là cái gì????

The Rose book was me experimenting with the korean style sort of thing.
VTTB is me proving that I can make awesome clips if i want to.
I just choose to try new things once in a while.
I mean doing the Gặp Nhau Cuối Tuần sort of thing gets sOOOOO boring.

As for the meaning of the rosebook. when do korean dramas ever make sense? At least they don't make sense to me which is what i was aiming for. As a matter of fact does love make sense? The focus of the clip is on acting/editing.

Chỉnh sửa lần cuối:
well then i love your clips :) though sometimes they do get...er, you know...
just voted, not for you, for all you guys' talents and efforts:x

bác áo vàng là khách qua đường đấy
:x
đầu tiên còn ra hỏi có chở xe đạp ôm ko chở bác về Giảng Võ,bác trả 5k :x:x
thế là mời bác làm diễn viên luôn :"> Bác ý vui lắm :x

@Thảo:à ừ thì nhập vai mà :">

No i wouldn't expect you to just vote for me :). It was a team effort and a great team at that.
Thnx for voting since it's what we all look forward to is the crowd reaction our clips get when we finish them.
If I could get people to laugh, or the feel any emotion from the clip than i feel that I've done a good job. :D

@Lanh: "the old man with the yellow shirt" là ông gặp trên đg`. Đang quay phỏng vấn thì ông ấy đi qua đòi đi xe đạp ôm rồi còn lấy ra cả 5000vnd sẵn cơ. :)) cuối cùng phỏng vấn ông ấy luôn, chả có kịch bản gì cả cứ thế mà nói. That old guy is awesome! ;)

tại sao cái trang này chữ nó thích mù mịt ý nhỉ, nhìn toét cả mắt T__T

haizzz, long day :(:(

nhìn cái bảng xếp hạng.... các bạn làm pr giỏi quá :x:X amsers tight!

Vi : Mày cho câu hay thế...
Dan: Another hot clip from K9 and his crew <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p

How come The Rose book isn't in the top ten standing?
Lanh : Chả biết, thấy Long bảo thế thôi, ông ý làm ghê phết, mà có audience các kiểu hẳn hoi...:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D
Ko biết Hải dớ tham gia không, mà Hải dớ rap battle với Điềm chưa =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Kha: Giờ tớ mới biết là tại Kha lại " Click here click here" rồi...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

À thi ra bây h mình đã hiểu, sếp Kha kiếm thêm tiền ở trước cửa khách sạn Hà Nội như thế nào ;))=P~
Công nhận cái clip hay :x :x :x , tự dưng kiếm đc ông già áo vàng ngon vãi lúa =))
Tối nay mỏi tay rồi, vừa đảo qua Starsport xem Man đì Pompey =P~=P~=P~, vừa đảo qua ...VTV2 =)) xem bóng rổ Mei? Guo' ( USA ) vs Zhong Guo' (Tàu) <:p <:p <:p
Yao Ming người ngon thế ;)) ;)) ;)) Chả bù cho Đức Bình :-< :-< :-< 8-X: 8-X: 8-X: =; =; =; :-h :-h :-h

Chỉnh sửa lần cuối:
hơi tí nó chuyển sang môn khác, chả tường thuật cố định gì cả :D
@...: mình mà là boy thì mình kết ngay cái cô váy tím trong clip :x:x:">

Thầy mickey dễ tính nhỉ, nhìn hay thế :x:x:x

À, với lại, tối qua mình mất ngủ, nghĩ mãi xem, "xe đạp ôm" thì dịch ra tiếng anh là gì :-?:-?

Thôi, "bi" taxi cho ngắn...ko khéo lại hút thêm khách :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D
Cô Nam trả tiền thi rồi, thì mình ko phải trả đúng không???=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Another phone call from Mrs.Lan Anh...:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( and Mom...:-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-<

Lớp mình thi đông ko?

One after another...all will be gone...:-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-<

----------

đấy là HN hotel đúng ko:-?
THế thì mình ko với tới rồi:-< nhà nghèo chỉ " afford" GL:">

Sửa lại là mày nghèo ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;))
:mad:) gy bank đâu rồi...:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

Chỉnh sửa lần cuối:
À thi ra bây h mình đã hiểu, sếp Kha kiếm thêm tiền ở trước cửa khách sạn Hà Nội như thế nào ;))=P~
Công nhận cái clip hay :x :x :x , tự dưng kiếm đc ông già áo vàng ngon vãi lúa =))
Tối nay mỏi tay rồi, vừa đảo qua Starsport xem Man đì Pompey =P~=P~=P~, vừa đảo qua ...VTV2 =)) xem bóng rổ Mei? Guo' ( USA ) vs Zhong Guo' (Tàu) <:p <:p <:p
Yao Ming người ngon thế ;)) ;)) ;)) Chả bù cho Đức Bình :-< :-< :-< 8-X: 8-X: 8-X: =; =; =; :-h :-h :-h

Yao Ming là sao của Trung Quốc , còn tao là nhặt bóng của ECE bóng rổ...so sánh như kẹc...Yao Ming cao hơn tao...nhưng mà xét về body tao vẫn ăn...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Back
Bên trên