Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

có bạn nam nào hát đôi với tớ thứ 7 đi ;)) Bnạ nào biết bài "don't cry Joni" ko? bài í dễ hát lắm

gì cơ:)) thứ 4...tức là...21/5...tức là rạng sáng ngày 21 sẽ lên đường đúng ko:| ....tức là...đêm hôm trước là chung kết Champions league à:(( óe óe:(( tức là ko đc xem Man làm cú đúp à:(
má ơi con phản đối :(( đề nghị đi vào tất cả các ngày khác trừ thứ 4;)

đấy đấy mình cũng đồng ý với NA :x đang định bảo mà quên mất :x đi hôm đấy thì mất xem àh :((

nhưng mà còn phải đi ăn mừng chứ:)) ko được ko được ko đc [-(chả lẽ xem xong leo lên xe ngủ ,nhạt nhẽo thế à;)) cú đúp đấy con ạ ;;) đùa chứ như thế nó kiểu gấp gáp ý,mệt lắm,đi chơi ko năng suất đc :">

Chỉnh sửa lần cuối:
@Ngan: thức đến sáng xem rồi đi luôn mệt lắm, chơi ko vui , bảo đảm hôm đấy boy lớp mình thức xem hết đấy :| tốt nhất là lùi lại 1 ngày ...

@NA: sếp tôn trọng kết quả cuối cùng, dù nó có là thế nào chăng nữa :) fan bóng đá mà quên mất yếu tố BẤT NGỜ là ko dc :D

Chỉnh sửa lần cuối:
@Na: con thì lại nghĩ, vú lên xe ngủ để còn quên đi nỗi buồn ;))

con Na cuồng mom nó rồi =)) Chết đê, tối hôm đấy ko đc xem rồi em ơi ;)) :-"
Thôi tao tường thuật gián tiếp cho ;))

Na nói cứ như Man chắc thắng ý;))
Lỡ may thua Chel rồi lên xe ngủ quên sầu cũng hay:p
@ sếp Thu: em đùa thôi mà:D Nhưng đúng là sếp nghỉ 1 buổi ko sao đâu:p

thằng Bình đi chơi à =)) Các bạn cẩn thận nha, Đức Bình là chuyên môn "học hết sức, chơi hết mình" đấy =)) Sợ thế sợ thế :((

Em lại thấy thông cảm cho sếp Thu :"> :(
Thôi nghĩ hè rồi đi buổi nào cũng đc mà :-j đi thứ 5 đi :p

Post bài khoe ava :x

----------

cái bạn nối đuôi nhau giống chữ Z quá =))

ui đẹp thế U :x

@Kha: tớ cũng định đi thứ 5 mà :x

@Đạt: gián tiếp thì còn gì là hay, bạn cũng biết mà:x nhân tiện: A2 ai học thì ko phải ai cũng hết sức, nhưng 1 khi đã chơi là ai cũng hết mình(cứ nhìn Thùy và Lê Ngân lớp tớ oánh bài ầm ầm là đủ biết ;)) )

Cũng đổi ava cho nó khí thế vậy :"> no knowledge of pts :">

Ai cũng bảo giống chữ z,uốn lượn chưa đc gợi cảm :-<

Khổ wa' sếp ơi ! Thằng Đạt nói thê s là có ý nghĩa đen tối đấy! Thế mà sếp ko nhận ra!:)):)):))

----------

Nào mình cùng lên CS ! Nào mình cùng đi CS!:D:D:D CS nhiều nhạt wa' ! Có ai về nhà tớ chơi worm ko???

@All: mình cũng đổi ava cho khí thế phát ;))

@Sex: lần này thì sếp hiểu chứ, gà mãi sao được >_< chắc tại mấy hôm nay ko phải ngồi cạnh thằng Gà nên bớt gà rồi ;))

Nào mình cùng lên CS ! Nào mình cùng đi CS!:D:D:D CS nhiều nhạt wa' ! Có ai về nhà tớ chơi worm ko???

có người hỏi mình còn đùa là thật ra viét chữ "Azz" mỗi tội cắt bớt ảnh đi :-"

Back
Bên trên