Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

;)) Bây giờ phải nghĩ luôn những việc cho năm sau làm;)) CÓ "nô lệ" rồi:-" KO lo:))
Mình available tất cả các ngày:D

thế em với sếp ko có số nhìn mặt nhau rồi :-<

anw cán bộ là đầy tớ của nhân dân :> khỏi bàn cãi

ah là em ko đi đc. những ngày sếp đi đc. :))
anw nếu sếp định đình công cũng phải đệ đơn lên cấp trên đã đấy nhá ;))

Đi bơi thì cần gì bàn kế hoạch:-? Vào chỗ kín -> thay quần áo -> xuống bể bơi -> chán thì lên thay quần áo -> hết:p Cần gì phải bàn:p

uh uh Chủ nhật tuần sau đi, tuần này họp PH rồi :x

@LA: Uh mình đi học thêm, vấn đề là các lớp học thêm này mình mà miss 1 buổi thì ko thể mượn vở ai chép lại hay hỏi ai đó dc, đơn giản là mình đã biết mặt mũi classmate của mình đâu, mà kể cả biết thì cũng chưa chắc hỏi dc. Với cả mấy cái lớp này mình mà nghỉ thì thấy phí tiền bố mẹ lắm :(( thật đấy, xin mãi mới dc đi học, chưa học dc mấy buổi đã nghỉ thì...:(

Sếp năm sau ko đc học bổng thì bọn em vẫn ủng hộ sếp:p ( Mà em nói thật NẾU vì lí do nào đó mà lớp mình phải đi vào những ngày đấy thì sếp cố đi đi:()

góp tiền lại bù một buổi học cho Sếp Thu, đi tham quan cũng là đi học ngoại khoá đấy :))

trời ơi...bù tiền chứ có bù được kiến thức đâu? đố đứa nào bù dc mấy buổi tiếng Pháp căn bản đấy cho tớ :(

Nhưng iêu quá...các bạn mà góp tiền bù tiền học cho tớ là nó chỉ có chạy vô hàng kem hay trà sữa thui ;;) iu các bạn quá đi mất :* thế này mình phải nhanh tróng làm coen với mấy classmate để chép bài tập thôi :D nhưng nếu ko dính buổi nào thì vẫn hơn :D

@LA: học bổng thì liên quan giề? có mỗi 200K, chỉ đủ sắm cái tai nghe với gói ô mai (hehe) nhưng dc cái oai và ko bị bố mẹ chửi nhiều nữa, ranking cao thì mới dc tham gia hoạt động, số nó khổ thế chứ lị :(

Back
Bên trên