Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

chơi trắng 3 tiết toàn bài với chả bạc...lớp mình làm cái gì theo kiểu tự xướng tập thể đi, chụp ảnh hay chơi đuổi hình bắt chữ, hay nặn tượng cũng dc (theo kiểu là: bốc thăm, 3 người lên làm tượng, 3 người lên nặn tượng điều chỉnh tượng theo tư thế mình muốn ý :D )

ừ đúng đấy :( chứ cứ đến lớp mỗi nhóm lôi nhau ra một góc ngồi cờ bạc thì chán lắm :(( :">:">:">

Cả nhà nhớ thứ 2 chụp ảnh :x:x:x

Tuần sau lớp mình đi đâu chơi đi :-?

Tôi sẽ cố nghĩ ra vài trò lố để thứ 2 cả lớp chơi, chứ cứ xé lẻ Uno, cờ tướng, phỏm thế này cũng hơi nhạt, cần 1 trò chơi tập thể, thu hút sự chú ý cả lớp.

ồi ;)) nhìn ava mới biết thầy thay người yêu như thay áo ý nhỉ :">:">;));))

:-w hôm nay thầy nói gì tôi đấy :-w

Sếp đề cử 2 trò:
1: Mafia and Civilian ( giúp bạn luyện tập khả năng đối đầu, hồi hộp và hấp dẫn ^^)
2: Nặn tượng: hứa hẹn có bạn đi bệnh viện vì cười nhiều quá :D

Chơi đi chơi đi :x

cả hai trò có vẻ đều nguy hiểm với mình :-s :">

cho tớ làm bình vôi đc ko :">:">:">

Min : tớ đau lòng lắm nhưng mah nhất thiết phải thế vì 2 bài đều của bạn

hôm nay vớ nh` ảnh quá. chơi rõ lắm thứ hehe

Chơi nặn tượng đi :"> Em tình nguyện làm khán giả :">:">:">

Bạn lào đề xuất trò nặn tượng thì ra làm mẫu đi kìa ;)) >:)

Tưởng tượng giờ này 2 năm nữa 8->

Mà năm nay chả thấy chong chóng j nhỉ :D

sếp nói thế mà cũng nói ah? sếp Kha ơi chúng mình làm MC đi, thế là hợp lý nhất :x sếp sẽ chỉ định người nặn tượng, tớ chỉ định người làm tượng, ok men? :))

đợi em đổi tên thành Trần Thanh Thu đã rồi sếp thik chỉ j thì chỉ hị hị

From: C.Ronaldo_2 ( học sinh dâm ngoan nhất khối ;)) )
To: mấy con hổ đói Đứt B..., Bù, Lanh, Hậu, Sex, thầy giáo, Gà...
Mai 9h-10h30, sân Hoàng Cầu nha, chiến Lý 2 có bạn Uông Quang Minh họ dân tộc, tóc đẹp ;)) Hồ hồ :-"
Yêu cầu anh em đến sớm, ko "con đóm" nha =)) Đá 1 tiếng rưỡi nên xèng là 150k ;)) Đằng nào chả ko phải giả tiền, thắng mà ;)) :-" B-)
ECE vô đị..., vô đị... !!! :x :x :x

Đạt: Mày thích thì vô lớp khác mà đi... chứ đừng có mà đi... ở topic lớp Anh2.Mùi lắm.
Lớp mình chỉ còn tuần sau nữa thôi,đã có kế hoạch gì chưa?

Back
Bên trên