Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Tốt quá tốt quá :x
Lớp mình đi đâu chả đông vui thắng lợi :">
Anh em ngồi nhà buồn tay buồn chân sốt ruột online đông quá :">
>:-D<

hehe
>:d<
nghe qua có vẻ vui. tiếc là mình đi học.

tội nghiệp Ngan. Chúc Ngan sớm đc. nghe quốc cờ Phần Lan với thầy giáo ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Sếp ơi, thế nhỡ mà được vào vòng trong thì thi vào thứ 5 ạ :"> Nếu thế thì diễn cái khác hay là gì ạ? :">:">
Hnay đi rất vui. Cái lưới rổ ở PCT thật vô đối :))

14 retirements 8-} ==> wtf ???
Năm nay cái luật F1 nó thay đổi, bỏ mất cái Traction Control nên y như rằng
khổ cho các tay đua, nhìn "tài năng trẻ" Nelson Piquet Jnr đua xe mà như đạp xích lô thấy tội tội :">. Mà cái đáng nói nhất là Ferrari ko được điểm nào:-??.

Hóa ra Ngan với Đ.Huy máu xem F1 à:))
Giờ mới bít;;)
(Rai năm nào chả thấy có sự cố)) Ko xứng tầm làm người thay thế Schummi:)) đợi chờ Ham8->)

Thứ nhất, Schumi chứ ko phải Schummi;).
Thứ nhì, tất cả sự so sánh đều là khập khiễng, với Schumacher, một tượng đài đích thực của F1 thì có thể nói là ko thể tìm được một sự thay thế hoàn hảo. Thử xem trong các tay đua hiện tại, có ai xứng đáng ngồi vào cockpit của Schumi hơn Kimi. Kimi vừa có tay lái tốt(mặc dù hôm nay lái hơi thất vọng:( ) vừa có một phong cách đua theo kiểu 1 "ruthless driver" (cái này Kimi ko hề thua kém Schumi). Những người ko nghiên cứu kĩ về F1 thường cho rằng cứ kết quả cao là lái giỏi8-> ==> sai lầm, phải xét đến cả cái xe mà họ lái. Con MP4-22 của McLaren phải nói là hoàn chỉnh nhất cho đến thời điểm này, engine ổn định, straight line speed ngon. Chính vì thế Hamilton, dù tài năng cũng đáng nói, mới có thể dành chiến thắng dễ dàng đến vậy. Nhưng xét về mọi mặt và công bằng mà nói, Kimi Raikkonen vẫn là tay đua có "nghề" nhất F1, ít nhất là cho đến thời điểm 9h31 PM ngày 16/3/2008.

P/S: Tick bài hay đi Ngan ơi ;)).

add reputation phát :)):))
Nhưng xét về mọi mặt và công bằng mà nói, Kimi Raikkonen vẫn là tay đua có "nghề" nhất F1, ít nhất là cho đến thời điểm 9h31 PM ngày 16/3/2008.
kimi ;));));)):)):)):x:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi bó tay thầy. Lên đây phân tích F1 nữa :)) Mai ai biết văn có bài gì ko? :">

thật ra Hamilton cũng rùa ở 1 phát là tuy là rookie nhưng lại vớ đc xe tốt, chứ nhìn các đàn anh (Schumi, Kimi, Alo) khởi đầu toàn ở các đội vớ vẩn xong mới đc các ông lớn để mắt, thế nên là cái kỉ lục trẻ vẫn chả có ai lung lay. Làm được 1 tí là báo chí cứ tung lên tận mây xanh, dễ mắc bệnh sao lắm :)) :))

Ngoài Kimi thì Alonso đua cũng rất khá, độ liều rất cao (nhất ở những lúc xuất fát). Tuy nhiên năm nay về Renault thì hơi thui chột tài năng, được bé Teammate chán quá :))

Mà năm nay phải lắp cái engine control unit do McLaren sản xuất, thảo nào 8-} :-w

Cứ tình hình này mà vào Monaco chắc ko ai về đích =))

@ĐHuy: ko tick được mới khổ chứ =))

Sếp ơi, thế nhỡ mà được vào vòng trong thì thi vào thứ 5 ạ Nếu thế thì diễn cái khác hay là gì ạ?
Hnay đi rất vui. Cái lưới rổ ở PCT thật vô đối
Nhỡ gì mà nhỡ :-j,vẫn muốn đội mưa đội nắng đi rồi ngồi chờ dài cổ nữa à :))
Rất may là ko phải đi nữa :p

Chỉnh sửa lần cuối:
14 retirements 8-} ==> wtf ???
Năm nay cái luật F1 nó thay đổi, bỏ mất cái Traction Control nên y như rằng
khổ cho các tay đua, nhìn "tài năng trẻ" Nelson Piquet Jnr đua xe mà như đạp xích lô thấy tội tội :">. Mà cái đáng nói nhất là Ferrari ko được điểm nào:-??.

Thứ nhất, Schumi chứ ko phải Schummi;).
Thứ nhì, tất cả sự so sánh đều là khập khiễng, với Schumacher, một tượng đài đích thực của F1 thì có thể nói là ko thể tìm được một sự thay thế hoàn hảo. Thử xem trong các tay đua hiện tại, có ai xứng đáng ngồi vào cockpit của Schumi hơn Kimi. Kimi vừa có tay lái tốt(mặc dù hôm nay lái hơi thất vọng:( ) vừa có một phong cách đua theo kiểu 1 "ruthless driver" (cái này Kimi ko hề thua kém Schumi). Những người ko nghiên cứu kĩ về F1 thường cho rằng cứ kết quả cao là lái giỏi8-> ==> sai lầm, phải xét đến cả cái xe mà họ lái. Con MP4-22 của McLaren phải nói là hoàn chỉnh nhất cho đến thời điểm này, engine ổn định, straight line speed ngon. Chính vì thế Hamilton, dù tài năng cũng đáng nói, mới có thể dành chiến thắng dễ dàng đến vậy. Nhưng xét về mọi mặt và công bằng mà nói, Kimi Raikkonen vẫn là tay đua có "nghề" nhất F1, ít nhất là cho đến thời điểm 9h31 PM ngày 16/3/2008.

P/S: Tick bài hay đi Ngan ơi ;)).

:)) Tôi chỉ lên khích ông thôi;)) ( có thể cả Ngan nữa;))) Chứ tát nhiên ko so sánh đc:-j ( chết, viết nhầm tên huyền thoại:">)
Nói chung mục đích khích đểu đã thành công;)):))=))

Chỉnh sửa lần cuối:
bị loại hả sếp, :( chán thế :-<, mà ko seo, đi nhiều cũng khổ thân anh em

Hờ hờ, thôi ngu Lý thì ở lại học Lý đi cho lành :))=))

ở lại lại được chị í kưng chiều :))

Mà sao chị í thi công chức điểm cao thế @-)

Hơ hơ, cái đấy thì bó tay. :"> Chắc chị íh tươi :">:">

Tin mới nhận: Rubens Barrichello đã bị disqualified do ra khỏi pit lane lúc đèn đỏ
===> Kimi Raikkonen sẽ lên thứ 8, đồng nghĩa với việc giành được 1 điểm 8-}.

Há há, giống hệt Schumi mùa năm kia =))

Thảo nào Kimi có vẻ sốt sắng vụ Bar =))

Lớp mình tiến chậm quá. Mọi người đi đâu hết rồi íh nhở? :-?:-?:-?

dạo này khôg khí trog topic lớp mình loãn thế :( bị điểm kém nhiều quá chả ai buồn nói j` à :(

Back
Bên trên