Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Nhìn lại rồi ,thấy tớ bt :-??
À à thầy viết là White Chococlate,thì thầy viết nhầm chữ Chocolate :-??

Thế ko phải à :-<

quên ko hỏi: thế lớp mình có bạn nào tặng quà đáp lễ ko ;;) ;))

Đầu tiên phải hỏi ai đc tặng thì mới tặng lại chứ=))
Mà White Val ko phổ biến lắm nhỉ:-? Thấy đg xá ko như hôm 14/2:-?

Thì người ta chỉ biết đến Val thôi chứ mấy ai biết là có ngày White Val đâu :-j

hồ hồ hồ, valentine trắng hay là valentine thì nó cũng chán như nhau thui T.T

mãi năm nay đi học mình mới biết có cái ngày gọi là White Valentine, mình quề nha í mà, có j xin các bạn chỉ giáo =)) =))

Thầy ơi Albert Park khởi động rồi, thằng m** nó đc pole!!! =(( =((

Ngày mai ai (chỉ tính trong nh~ ng` lên HAO) có phận sự thì 9h sáng ở sảnh trường AMS,tập tập tập tập đến khoảng 10h30,11h về.
Chiều thì 2h 30 ở trường THCS Phan Chu Trinh-đg` Nguyễn Công Hoan-đối diện Lakeside Hotel :>
Bạn nào có nhu cầu ở lại đến chiều để đi luôn cũng đc :D

đừng bắt nhau đợi chờ như hôm nay,đến tr` sớm để đi ăn trưa tập thể thì chán lắm :-<

Ai cần chuẩn bị lời thoại thì cố đứng trc gương tập cho ngon lành đi mai chỉ ghép thôi nhớ \:d/

Chỉnh sửa lần cuối:
Đúng rồi ở lại đi :( Tập xong trưa trờ trưa trật , về nhà làm chi . Ở trường nhóm lửa thổi cơm ăn với nhau xong trải chiếu ra sân nằm ngủ cho nó vui :>
Đùa đấy chứ ở lại đi cho vui :">

Trời ơi bớ người ta. Sebastian Vettel (Torro Rosso cùi mía) thì vào được Q3, trong khi đó Raikkonen thì bị engine failure từ Q2 8-}. Mà BMW năm nay hổ báo phết, F1 năm nay có vẻ vui đây ;)).

Nhìn lại nhà cựu vô địch 2 năm liền của chúng ta đi :)) :))

Có người tụt xuống dưới thì cũng phải có người được đùn lên :))

Engine failure là cái dớp của anh í rồi :))

chả hiểu thầy với con Ngan bắn cái gì =.= Túm lại là ngày mai đi ăn tập thể đi xếp ơi :x:x:x tôi với cô Kha đi mua vải về xong thì cả nhà mới đc đi ăn :-" :">

Hóa ra Ngan với Đ.Huy máu xem F1 à:))
Giờ mới bít;;)
(Rai năm nào chả thấy có sự cố;)) Ko xứng tầm làm người thay thế Schummi:)) đợi chờ Ham8->)
Mà mai lớp mình đi làm cái này có đc thưởng thiếc gì ko:-/ Để tờ " cầu khấn" cho mọi người:">

Hóa ra Ngan với Đ.Huy máu xem F1 à:))
Giờ mới bít;;)
(Rai năm nào chả thấy có sự cố;)) Ko xứng tầm làm người thay thế Schummi:)) đợi chờ Ham8->)
Mà mai lớp mình đi làm cái này có đc thưởng thiếc gì ko:-/ Để tờ " cầu khấn" cho mọi người:">

Vớ vẩn!
Thầy dạy nó 1 bài đi thầy ơi!

@Trâm: mày với sếp Kha đi mua vải về cho bọn tao ăn à? Cẩn thận mua nhầm "nhãn" há há

Mà hồi viết cái invitation letter bạn Huy mời tớ đi Melbourne xem F1 cơ mà nhỉ? :)) :))
Ko biết mình đang ở chốn nào giờ này? :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình hình lớp mình thế nào rồi 8->
Ở nhà ngóng tin anh em 8->

Tình hình là vui :x
Kết quả thì mình chưa biết :"> do cả lũ té về sớm :">

Hôm nay xuất sắc rồi.:x
Mọi người diễn tốt hơn lúc tập bao nhiêu \:d/
Thôi khỏi lo,từ h ăn ngon ngủ ngon khỏi phải mơ Diêm Vương nữa :-j :x:x:x
Bãi phủ \:d/

Back
Bên trên