Anh Woong ơi help! vụ post ảnh lên album của lớp

Pham Thu Hang
(Hang Hech)

Tớ không post lên được vì ảnh vi phạm kích thước. Anh Woong giúp đi, bộ ảnh chụp hôm ở trường đó. tớ còn vài cái hôm trước hội trường nữa. Mà sao không thấy nhắc vụ các cháu lớp Văn không gửi áo có logo của trường đến cho chú Sơn nhỉ, hay nhận được rồi mà không campuchia cho anh em nhỉ?

Feedback cả hai vụ nhé anh Woong ơi

:> em chẳng biết anh Woong là anh nào, nhưng vào trả lời ké:

Để sửa kích thước ảnh, chị có thể dùng các chương trình edit ảnh hoặc download Irfanview này rồi chọn Edit/Resize, chỉnh ảnh về nhỏ hơn kích thước quy định thì có thể upload được ạ

http://www.irfanview.com/

Cảm ơn Hà nhưng chị còn bận cho cháu ăn, nó mới 2 tháng mà.
Anh Woong là chuyên gia máy tính ở lớp 12H nên cái gì liên quan đến máy tính là phải gọi anh Woong, cái gì liên quan đến răng thì gọi chị.
Hay Hà giúp chị nhé, cảm ơn nhiều nhiều

Ai có ảnh của các bạn hôm hội trường thì post lên đi cho tớ xem với. Nghe giọng văn trong mấy bài này có vẻ không phải của bạn Hằng, mà là của bạn Ngọc Anh thì phải. Mà cái danh sách lớp mình trong cái forum này bây giờ ở xứ nào ấy nhỉ? tớ tìm mãi chưa ra. Có khi bà con update cho cái thông tin về gia đình, vợ (chồng)1, vợ (chồng) 2, con 1, con 2,....Lâu không gặp mọi người, tự thấy tớ "chột thông tin" quá:))
P. Hà

:))

Chào Phú Hà,

Vào đây để xem ảnh thì thấy Phú Hà nhắc đến tên mình nên phải chào lại ngay. Sau bao năm không gặp mà còn cảm nhận ra bạn bè thì thật là ngạc nhiên và cảm động run run quá.

Chẳng ai có email của Phú Hà cả, tớ hỏi nhưng chẳng thấy ai có. Phú Hà hay gặp bạn nào trong lớp cũ của mình?

Woong chắc là quá busy nên chưa post ảnh lên còn tớ thì rất rảnh nhưng không biết cách post ảnh lớp lên

Chào các bạn cho mình góp chuyện với nhé.
Phú Hà bây giờ đang ở Úc à?
NAnh đang ở Sài gòn phải không?

Chào Ngọc Anh, Minh Giang!
Lâu quá rồi không gặp, không biết các bạn ở đâu làm gì. Tớ thì đang đi học ở Úc, cũng định "cống hiến một đời cho khoa học", nhưng đến bây giờ tự hỏi chỉ cống hiến "nửa đời" thôi có nên không. Email của tớ là ..... Nếu các bạn có thời gian thì viết cho tớ vài chữ. Minh Giang mới vào đã "khủng bố" forum nhỉ, đã thấy cái ảnh của bạn Ngọc Linh mà chú thích là Minh Giang chưa?
Chúc vui vẻ.
P. Hà

Chỉnh sửa lần cuối:
Chào bạn Hà,
Tớ vẫn ở khoa Hóa của Trường KHTN. Vừa giảng dạy vừa kết hợp nghiên cứu.
Hà học sắp xong chưa? Cuộc sống ở Úc thế nào? Hà sang đó được mấy năm rồi?

Cheers

Chào Minh Giang,
Nếu may mắn thì năm sau tớ học xong. Tớ cũng vẫn làm ở ĐHBK, cũng "giảng dạy và nghiên cứu". Minh Giang vẫn miệt mài "hiến thân vì khoa học" mà chưa có "thằng chống gậy" à? Thế thì đúng là thua bạn Ngọc Anh rồi;) .
Rất vui vì được gặp nhiều bạn lớp mình trong forum này
P. Hà

Chúc Hà sớm hoàn thành PhD của mình.
Sau khi học Hà dự định làm post-doc hay quay về lại trường?
Về cái khoản "thằng cu chống gậy" thì đúng là mình chậm nhất trong số các bạn trai lớp 12H. Đành hy vọng sau này vượt các bạn về số lượng vậy. Lớp mình đã bạn nào có 4 nhóc chưa nhỉ?

Chào mọi người 12H,
Lâu lắm rồi mới lượn lờ vào đây, thấy có thêm nhiều thông tin quá nhỉ?
Phú Hà vẫn ở Úc à? Còn Minh Giang sao bao nhiêu năm im hơi lặng tiếng lại "tái xuất giang hồ" làm tớ hơi nghi ngờ quá - liệu có phải bạn Giang thật không đấy?
Mà sao không thấy Woong post ảnh lớp lên nhỉ? Hôm đấy mọi người về hội trường thế nào?

Back
Bên trên