anh em lop toan dau roi

Vo Duc Anh
(anhNup)

Yêu cầu chú Hải Vinh, thành viên duy nhất em thấy o đây đang o việt nam gọi điện hoặc thông báo cho anh em lớp mình biết, theo nguồn tin nhận được từ báo an ninh thủ đô, báo công an nhân dân, báo an ninh thế giới thì thằng tùng lò gạch, thằng phương tự, công bính lung tung.. rất hay vào viết mail và chát <== em rất shock, nhất là thằng tùng hoàng. Yêu cầu các bác gọi bọn no lên cho xôm, nhất là em xa nhà nhớ mọi người lắm, hu hu. À mà thằng nào có ảnh các vụ đi chơi, ảnh của lớp post lên ở chỗ tranh ảnh của lớp mình, các lớp khác có anh hết mà lớp mình ***** có, để hôm nay em thử khai trương một phát. he he.

a ha lại gặp lại anh Mỹ. Pari thế nào anh? Tao có lèo tèo vài cái, để hôm nào ko đi làm tao quét rồi đem lên đây cho. Chú cú làm trang ảnh cho lớp mình đê

Ừa mà Tùng hoàng phương tự bây giờ thế nào? Vẫn lông bông như xưa à? Anh Mỹ bây giờ thấy tu thân tích đức phết. mà tao hỏi mày sao một tháng bên London chú tiêu mất có 200 đồng? Chú có tính tiền thuê phòng với cả học phí ko đấy? 200 đồng thì có mà = học bắn súng ở áp gha nít tan à?

địp mệ cái thằng này, tao có ở London ***** đâu. Tùng hoàng với Phương tự cũng ngon lành thôi, không lông bông nữa, thằng tuấn phương 21 này bay thì phải, nó ở paris. Mà nó tiếng pháp 1 chữ bẻ đôi ***** biết thì học cũng khó nhẩy.
p/s: Phải là tu nhân tích đức, đã dốt còn thích nói chữ, đúng là tật của chú toàn béo ạ <== thất vọng, he he

Hahaha chú Mỹ chơi anh được phết! Chú giỏi phết, :D :D Thế dạo này học hành rồi chơi bời ra sao? Ko ở London thì mày ở Kabul à? À cu TP đi Paris mới kinh! Tao tưởng nó cũng đỗ đại học mà?
Kể cho anh em chuyện mày học hành bên đấy đi nào!

Thằng Toàn béo đang học Bucknell à? Thấy thế nào?

Tao đang học ở Bukzell univeksité ở Mônghôtôchan, thủ đô Môzămbích, hề hề. Hôm nọ ở ápghanít lấy được bằng tốt nghiệp rồi, sang đây làm nốt quả mát tơ!
Đùa tí thôi, học thấy khoái lắm, dù hơi bận.

hic, lớp ta có vẻ không bao giờ lên đây thì phải, hẻo người quá, anh bắt đầu cái topic cách đây gần 7 tháng, mà bây giờ mới có 1,2 chú lèo tèo, hic. Chú Tuấn con, anh em thế nào rồi, học hành ổn không, tía sắp thi nên đang quắn đít lên rồi nè, bây giờ con star tay trái không cu. Lúc nào về rủ bọn nó đánh war III, tao giờ master war III roi, khec khec. Gọi anh em lên đây cho vui nhé.

mịa anh vẫn chơi điện tử à, kô chán sao
chú thích thì anh chiều, mà liều thì anh chiến,
nhưng mà phải dùng chuột bằng tay trái

Chỉnh sửa lần cuối:
Hê, dm chú Tự con, bắt tay phát nhẩy, thế là lớp ta lại có thêm 1 chú lên đây tham gia hội chửi nhau :D:D:D

Back
Bên trên