Anh 1

Hơ, hóa ra là đề luận Toefl à, hehe, làm mình bon chen . Thanh Nga gửi cho Thanh Tú nhé, cảm ơn :D

hic.. sao lai khong go tieng viet dc nhi.. tuc gian qua.. :((
chao ca nha.. :d.. moi ng` van khoe ca chu.. ?!
To DH: luc nay to goi Dt cho ay ma hinh nhu ong ay bao la ay da sang nha di ay a... hic.. the la lan nay DH vao ma lai chang gap dc lan nao.. thui.. the thi lai hen nhau o HN vay nhe.. :p.. :D
To TN: lam gi ma goi ng` ta i oi the kia.. nho qua a :p.. hay la ay dang mong to ve de.. ;).. thui.. chuyen nay ko nen noi tren nay nhi.. chac chac..
To Tung:.. nay.. noi gi the??? thit tho ko ngon dau... dem nuong thi se dai lam.. con nau chao thi se nhao ca ra.. an ko dc dau.. tot nhat la Tung nen an kieng di la vua.. :p
chuc ca nha vui ve nhe..
To Le:.. mi oi.. da ghe sang nha ta kiem tra ho cai DH chua the??.. cam on truoc nhe :

khanh điên
ta đã qua
nhưng trừ khả năng là trời tối hoặc mắt ta lé hoặc ta không biết nhìn...
thi ta không thấy gì cả ::D
d/c của diễn đàn là tnt.vasc.com.vn
thử cẳ www.tinhnguyentre.com xem sao
ta nghi quá kiểu này mi có ra HN thì hồn vía cũng để lại trong đó rồi mi ơi :D

Khanh điên
đi chơi đâu mà mất tăm mất tích vậy?
tớ viết mail cho ấy nhá, nhớ trả lời đấy
bao giờ ấy ra
có việc gấp thật đấy

kính coong! DH nè! Mai tao ra, đã lên sẵn kế hoạch đi chơi rùi! Thứ 7 đi bowling.. hơ hơ.. còn gì nữa nhỉ? À, chắc phải rủ cả các bạn lớp Lý đi nữa chứ nhỉ?

Vân ơi Thứ sáu đi học thầy Hiệp mang ảnh cho tao nhé Sorry hôm trước tao ko đi học đứợc Lăn ra ốm thẳng cảng :mrgreen:

hey, hom no tao len Hoc hoc tro lay nhuan but duoc cho

1 ve di xem live show Hong Ngoc, (note: chi co 1 ve

huhu),dia diem :CV nuoc Ho Tay, 19:30 toi thu 7 19/07,

dua nao thich di thi tao cho ve ne. GOi dien, roi den nha

tao ma lay.
COn nua: hom no, tao di mua sach giao khoa, huhu, chang

hieu mai nhin anh ban hang dep trai ma tao mua nham 2

quyen Giai Tich giong het nhau-> dua nao chua mua sach

thi dung mua, tao sourvenir lai cho ne (dang le ra chi

50% off thoi chu nhi?)
Da the, hom day xe tao con thung lop -> va 3 lan huhu
Thanh Nga oi, co gang doc xong cai truyen

ai-cung-biet-la-quyen-gi nhe. Hom nao, to dua ay xem

quyen sach chi-co-to-voi-ay-biet-voi-nhau hehe

tao viet offline o new text document nen bi cach dong, dai the nhi? cau bai tý nhỉ?

To Khanh: cái món thịt thỏ kô chất béo, kô cholesterol, chỉ có ăn gì bổ nấy thôi chứ có độc hại gì đâu mà kô ăn?:D Vả lại tớ "người mẫu" ntn thì còn ăn kiêng làm gì nữa:D
To Thanh Hương:Chuyện gì nghe có vẻ "hấp dẫn" thế.:D hm, nghi ngờ quá:p. Mà tưởng ấy đi Mĩ thì mua SGK VN làm gì hả?
To DH: Sao dạo này có vấn đề gì với mấy bạn lớp Lý rồi à?:p. Tìm đựơc con diều hâu nào rồi hả? Thế mà từ trước tới giờ tớ cứ tưởng lớp đó chỉ có người thôi:D

hơ hơ, tớ đi Mỹ bao giờ thế? dạo này tớ chỉ đang đi học thêm văn ông Tản Đà thôi: nghe này, ấy có bao giờ nghe câu thơ này chưa"
Tài cao, phận thấp, chí khí uất
Giang hồ mê chơi quên quê hương
(TẢN ĐÀ)

còn câu này nữa: anh hùng 10 năm trả thù cũng chưa muộn. anh hùng..xạ điêu muôn năm

Hương à, ấy vốn biết tớ dốt văn ntn mà cứ đem văn chương ra dọa tớ như thế cũng kô có hiệu quả gì đâu:p. Mà dạo này bạn thiên hướng yêu thơ văn ghê nhỉ:p

thiên hướng ơi, mày làm cái gì mà uất hận dữ vậy hả con? Nào là 10 năm trả thủ chưa muộn, tài cao, phận thấp.. hic hic.. nghe ghê quá!
Tớ đang ở Hà Nội rồi nè! Bạn nào muốn ghé chơi xin cứ việc!
A`, đang cần gấp lời bài hát: Cháu yêu Hà Nội. Tớ chỉ nhớ được là:

"Yêu Hà Nội, cháu yêu Hà Nội. Yêu thầy cô...
Bạn bè vui, cô giáo hiền. Nơi đây có bao nhiêu người cháu yêu! "

yêu Hà Nội cháu yêu Hà Nội, yêu mẹ cha yêu mái nhà thân thiết, bạn bè vui cô giáo hiền, nơi đây có bao nhiêu ng` cháu yêu
Yêu bờ hồ có tháp rùa xinh, sông Hồng cho bao nước nguồn tươi thắm, tèo teo téo teo téo tèo, teo teo téo teo teo teo tèo téo teo ...:D (đoạn này quên rùi, ai điền hộ cái) ..hic...

Diệu Hương là phải : Yêu Hà Nội, cháu yêu HN, yêu Tuấn A yêu mái nhà thân thiết , nhả Hương nhả :)) :p :D

thanx van trang, bay gio tao da co them mot bai hat nua de hat tra tan lo tai moi nguoi o day!!!!hehe hehe

Hom truoc chat voi con Dieu hau hoi no o Saigon, chat duoc co may cau no te mat!

Thien Huong gi ma han doi the?Binh tinh da, chueyn dau con do do!!!A, huong anh Tuan A nao the ha ma tao ko biet?giau nha!

To VT: may da di hoc guitar chua?

To Khanh: dugn tranh cai chuyen thit tho voi thang Tugn lam gi, no bit cai gi la ngon voi ca ko ngon dau!
hehehe

vào trong lăng, thăm Bác Hồ, nơi đây có bao nhiêu người cháu yêu

Thiên Hướng ơi, cái truyện-mà-ai-cũng-biết-là-truyện-gì-đấy chắc là còn khuya tớ mới đọc xong, nó dày thí mồ (766 trang lận), còn cái sách-mà-chỉ-có-bọn-mình-biết-là-sách-gì thì tớ vẫn chưa mua, tội lỗi quá.:cry: Tuần sau chắc là tớ sẽ lên IIE vào thứ 2, ấy có đi ko?

hu hu MVT bị hỏng, đến cả tra từ điển cũng ko được nữa. thế là phải bye bye windows XP, dùng cái 98 cũ xì

TO DH: cần lời bài hát đấy làm chi vậy? để dụ anh nào à? ;)

TO KHANH: Lê gửi mail cho ấy rồi, thế là tớ đỡ phải gửi nữa nhá (đang dùng laptop của bố, ngại lắm)

THÔNG BÁO: CÓ AI MUỐN CHIA XẺ HƠN 180 ĐỀ LUẬN TOELF VỚI TỚ KO? LÀM DÀN Ý MỘT MÌNH CHẮC CHẾT QUÁ:cry:

ha ha :)) ha ha ... vân trang ơi, mày làm tao cười đau dạ dày quá! :))
Mày yêu bạn Tuấn A thì cứ nói thẳng ra cần gì phải "gắp bỏ cho người thế? " :p
THôi chết, nhỡ có bạn nào lớp Lý đọc tưởng thật thì chết mày ạ! Thôi đừng nói kiểu này nữa! ;) Hay là mày thích thật cũng nên? :)) ôi, cười chết mất!

oh

lương thanh nga đã viết:
Thiên Hướng ơi, cái truyện-mà-ai-cũng-biết-là-truyện-gì-đấy chắc là còn khuya tớ mới đọc xong, nó dày thí mồ (766 trang lận), còn cái sách-mà-chỉ-có-bọn-mình-biết-là-sách-gì thì tớ vẫn chưa mua, tội lỗi quá.:cry: Tuần sau chắc là tớ sẽ lên IIE vào thứ 2, ấy có đi ko?

TO KHANH: Lê gửi mail cho ấy rồi, thế là tớ đỡ phải gửi nữa nhá (đang dùng laptop của bố, ngại lắm)
sách gì mà quí hiếm +bí hiểm quá :D
tớ gửi rồi nhưng hộp thư dở hơi của khanh nó không nhận hay sao ý
coai có lời bài chảy đi sông ơi của PHÓ ĐỨC PHƯƠNG không ?
tìm hộ tớ..
tớ sẽ...hát tặng!!!!!!!:D phải chọn cái gì không ai dám nhận chứ nhẩy :D!!!!!!!!!!!

Back
Bên trên