Anh 1 (11-14) :)

• Bắt đầu M A D
  • Ngày bắt đầu
aaaaaaa ko biết năm nay prom thế nào nhỉ :")
thấy chị Vũ Ngọc năng động nhiệt tình thế em nghĩ chắc là vui lắm :")
prom Ams là mình phải mua vé vào hay sao ạ :-?
nếu phải mua vé thì năm sau nếu bọn em tổ chức thì ko mất tiền vé nhỉ :")
mà đi prom ăn mặc thế nào ạ?

Chị Vũ Ngọc năng động nhiệt tình lắm à =))

Các em tổ chức thì vé chính các em bán, sao lại mất tiền hả em =)

Đi dance ăn mặc formal thôi B-) Trai tux gái dress B-)

nhân đây em hỏi luôn cái tux bán ở trường có bao giờ phải dùng không ạ? (ít nhất là năm lớp 10), tại em thấy nó dày cộp à :(

p.s: hình như bão kéo theo mạng lag hay sao ý :|

đồng phục mùa đông khác mà anh, ý em là tux thật ý. mà hình như có mỗi cái áo thôi
hay là tại năm của các anh chưa có nhỉ:))

lại thay đổi à ._.' thế thì kiểu này phải về ams xem thế nào r :))

lại thay đổi à ._.' thế thì kiểu này phải về ams xem thế nào r :))

ơ anh ra trường lâu rồi ấy :-ss, ko biết chứ ams bi h chuyển chỗ mới nè, xong bày ra 1 đống loại quần áo đồng phục: đp mùa đông, vest, quần áo thể dục, ... Bọn em mua riêng tiền quần áo đã hơn 1 tr ấy :(:)-< ~x(

đồng phục mùa đông khác mà anh, ý em là tux thật ý. mà hình như có mỗi cái áo thôi
hay là tại năm của các anh chưa có nhỉ:))

Lạ nhỉ, hồi anh còn học ở Ams đã có đồng phục mùa đông vest rồi còn gì :-?

ơ anh ra trường lâu rồi ấy :-ss, ko biết chứ ams bi h chuyển chỗ mới nè, xong bày ra 1 đống loại quần áo đồng phục: đp mùa đông, vest, quần áo thể dục, ... Bọn em mua riêng tiền quần áo đã hơn 1 tr ấy :(:)-< ~x(

Hồi xưa Ams có mỗi 1 bộ đồng phục mùa hè còn mùa đông thì tự do thoải mái...

ha thanks mn, nhưng năm nay các anh chị lớp 11 tổ chức, nên chắc bọn em phải mua vé rồi :D

:-ss đúng là trường mới

cái gì cũng mới @-)

tiền nog mới hoàn toàn =))

thực ra vest các em ko phải mua đâu.
anh có bao h mặc vest đâu cơ chứ.
nhà trường bày ra thôi

mình biết là k fải mua vest mà :-< thấy mấy bạn Ams2 cx k mua nhg ngta cứ bảo có trong đp nên đành vậy :-<
nhg prom thì mọi hs cấp 3 đều đc tham gia ạ ?

p.s: cta có lo quá sớm ko mng? /:)

mình biết là k fải mua vest mà :-< thấy mấy bạn Ams2 cx k mua nhg ngta cứ bảo có trong đp nên đành vậy :-<
nhg prom thì mọi hs cấp 3 đều đc tham gia ạ ?

p.s: cta có lo quá sớm ko mng? /:)

Prom hình như là open to all, do 11A1 (của năm đó) tổ chức.

em post xong lại xóa vì lúc đấy đang bị nhầm là anh1 0912 :">
thấy chị Vũ Ngọc năng động nhiệt tình thế em nghĩ chắc là vui lắm :")
thực ra chị em ta chưa từng gặp nhau :))) thế nên anh Bình Nguyên đừng nên quá tự hào về em mình =)))
Prom hình như là open to all, do 11A1 (của năm đó) tổ chức.
Prom của A1 thì học sinh cấp 3 trường mình ai mua vé cũng đc nhg mà số lượng vé có hạn nên ko thể tất cả cùng đi đc đâu em ạ :pP
prom năm nay định tổ chức chỗ nào các em nhỉ
năm nay sẽ tổ chức ở 1 địa điểm vừa mới vừa cũ anh ạ ;)) nói chung là em sẽ ko đc nói ko thì sẽ bị cả lớp hội đồng mất :-ss

Xin chào tất cả các em!!!!!!!!!!!! HAO bây h vắng vẻ quá ko đc như cái thời a mới vào trường mỗi lần bấm f5 là có vài ba bài mới =)))) Tiếp nối truyền thống A1 các em nhé. :x Em gái nào xinh xắn ngoan ngoãn + ko chú trọng nhiều đến bề ngoài của bạn zai thì giơ tay nào. :">>>> =)))

Chúc may mắn với AGT

and stuff

o gosh I can even hear crickets

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên