Anglo Chinese School(Independent).Is it good?

À, anh đang có 4 gói mì, 1 cái bàn đèn, mấy cái túi và vài cái mắc áo, đang không biết để đâu, đứa nào thích mượn thì nhanh tay vào trả lời.

nói chung thì ko nên quá vui khi được học Ip vì ko phải ai cũng hợp với Ip đâu

em lấy mắc áo :D
Cái đèn bàn nếu cần thì em cũng lấy lun
Học Ip và o level cũng có thể so sánh như học ở ams và Phan Đình Phùng. Mặc dù bít rằng học ở ams khó hơn, căng thẳng hơn nhưng ai ko thik vào ams nào? :(

thế mà có bạn bảo thà học Kim Liên còn hơn học Ams đấy , nói chung học Ip thì phải sáng tạo hơn, tự học là chính , nói chung là nặng cả năm nhưng cái bọn bình thường thì chỉ nặng trc khi thi thôi

noi' chung may dua local students vao IP la` rat vverbal , hoi egocentric 1 ti' , vi` bon no' phai thi moi vao dc Ip , 33 a, hoc Ip thi dc coi trong hon 1 ti' thoi

nhưng cũng ko đến mỗi phải nhất quyết vào dc Ip đâu , thế học Ip ở Acs thì lên Jc học ACJC ah`

HỌC CÁI GÌ KHÔNG QUAN TRỌNG
MIỄN SAO LÀ CÓ CON GÁI HỌC CHUNG
ĐÁNG TIẾC ĐÂY LÀ TRƯỜNG NAM SINH :(:(

----------

HÓA RA " ANH HIẾU" Ở ĐÂY LÀ THẰNG NGUYÊN
THẢO NÀO THẤY NÓ ADD NICK MÌNH
MÀY TRƯỜNG NÀO MÀ DÁM VÀO HAO?

TỘI TÀY TRỜI ĐÓ BIẾT KHÔNG?

hơ hơ , nói hay nhỉ , thế thì khuyên chân thành là nghỉ ở nhà cho khỏe , yên tâm là chỉ mất 2 năm đầu ko dc gặp các bạn gái , 2 năm Jc tha hồ mà gặp ^^
với lại thứ 7 chủ nhật dc nghỉ tha hồ mà đi chơi ^^

IP với O level không cách xa về mặt giá trị lắm đâu.Nói chính xác thì ở Anh bọn nó đánh giá cao IP hơn 1 tẹo, còn ở Mỹ thì the same.Học IP khác với O level ở chỗ IP học thì thực hành và hoạt động nhiều hơn, còn O level thì lại nghiêng về academic, kiến thức là chủ yếu.Tuy thế nhưng IP học thì anh phải nói là vô cùng nặng, không đơn giản đâu :).Với cả, hầu hết các trường của Sing đều coi O level là lựa chọn số 1, vì IP là chương trình mới, sẽ rất mạo hiểm khi cho IP là mũi nhọn .(nhưng mà, chúc mừng các em nào vào IP, dễ sang Anh hơn đấy :D )

em thấy cũng same same như nhau cả , Uk nó ko cho học bổng mấy đâu >_<

bây giờ là 20h16 tối ngày 28/10/05
còn 10h44 nữa là lên đường
:) :) :) :) :) :)
chào mọi người
goodbyeeeeeeeeeeeeeeeee!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

sao mày cứ chọc ngoáy tao thế hả?X( X( X( X(

tao chào mọi người không được sao?
đi ngủ đi
mai còn ra Airport sớm

trước khi đi, không ngủ được đâu. ai chẳng thế, nhớ mẹ già, con thơ, vợ duyên :)):)):))

* sao GIANG lại nói thế chọc ngoáy à ?? mà bi h thì học IP với bt cũng không thành vấn đề , cái chính là có chăm học hay không thoai :))

Hôm nay mọi người đã đến nơi rất an toàn.

Food thì rất ngon.

Ở thì rất rộng.

Sân bóng thì rất đẹp

Back
Bên trên