Anglo Chinese School(Independent).Is it good?

Mày câu thì cứ nói thẳng ra

Tao lập topic này trong 1 lúc nông nổi,nhất thời

Nhưng may mắn nó lại được nhiều người post +câu bài.

Dù sao chủ yếu cũng xoay quanh trường mình và những người loanh quanh đó,những người bạn của những người loanh quanh đó etc.

Còn bài chửi Văn Quyến chỉ là do tao lại bức xúc nông nổi tức thời.:)):)):)):)):))

Tình hình là hội trường thế nào rồi?Có anh nào đi không,kể cho bọn em với.

Bên này Christmas Eve trường mời toàn con gái ở nhà thờ bên cạnh tới hát,em suýt làm quen được 1 chị,đáng tiếc là quên số HP nên không cho được:(( :(( :(( :(( :(( :D:D:D:D:D

:)):)) Hum nọ vừa khoe với tôi là câu được 1 em Sing :)):)) Sao bây h lại phải làm quen 1 chị thế kia :))

Thì em hay chị cũng là con gái cả.

Nhưng chủ yếu là trên tuổi cả,nhưng nhìn hơi thấp=>nhầm

Con gái hallmaster trông lùn như z mà cũng 16,sắp lên JC rồi.

Nhưng không sao,1,2 tuổi không thành vấn đề

Dù thế,cùng tuổi như 03 vẫn tốt nhất.:D:D:D:D:D

Chẹp, thì cứ nói thẳng ra là thik 0303 đi cho nhanh, lại còn cứ lìu tìu :)):))
Ông mà cứ chàng một nơi, nàng một nơi thì còn lâu lắm :)) chẳng bít 0303 đã đổ ai chưa nhưng muh tình hình là bây h 0303 xinh lắm, chắc là xinh nhất L1 ấy chứ :D:D:D:D

Phong ơi :D hè về đi chơi đi :D:D< chạy vào rủ đi chơi tí :)) tại đang trên đà đi chơi =)):D >
Các em học SIng: học SIng thế nào vậy? Cho chị vài cái kinh nghiệm đc ko?

Cũng không phải 100%

Nhiều người chỉnh linh tinh lắm :D:D:D:D:D

Còn nếu chị Trang đang ở Mỹ thật thi:bái phục

@P : xinh thì từ trước đến h vẫn cứ xinh chứ,làm gì có cuyện xinh lên hay xấu đi nhỉ?:-/ :-/ :-/ :-/ :-/

Trần Thu Trang đã viết:
Phong ơi :D hè về đi chơi đi :D:D< chạy vào rủ đi chơi tí :)) tại đang trên đà đi chơi =)):D >
Các em học SIng: học SIng thế nào vậy? Cho chị vài cái kinh nghiệm đc ko?

Cũng chẳng có gì đặc sắc lắm, chỉ được mỗi cái là từ hôm sang chắc mình tăng lên mấy cân :))

Ăn lắm,ngủ nhiều như mày,chẳng lên cân mới lạ.

Pass final test rồi,đỡ phải học thêm buổi tối.

em Phương: hì, chị hỏi hộ cho bạn thôi :p Mà chị thấy học ở Sing vất vả khổ cực lắm :D:D
em Minh: hehe:D chị cũng chỉ mong là chỉ chỉnh linh tinh thôi :D ở đây chán quá :D đang kì nghỉ, nên chỉ có film với ảnh thôi =)) chẳng học được chữ nào:"> mà cũng chẳng đi chơi mấy :(( Phong ơi bao h ông mới sang đây đây :(:)-w. Ma cũng chẳng có j` đáng bái phục đâu :| chi học dốt lắm, ko tin hỏi anh Phong của e ý :| chị còn kém anh ý nhiều lắm :|
Mà Ly1 năm nay bao nhiêu đứa đi SIng thế? Lớp chị cũng có 1 thằng vừa sang hồi tháng 10 thì phải, hoc ở Victoria school 8-|
VỤ tăng cân, ở Sing mà cũng tăng cân à :| chị ở đây tăng cân khủng khiếp :(:)((

Oài oài, Squid ơi, cảm động quá, nước mắt trào dâng, nước mũi sịt sùi.Tôi sẽ cố gắng 3 năm nữa qua đấy với bà, về nhà đi ăn kem nhé:D.
Mà bà Lý 1 thì kém cái gì nhỉ? Nếu chị Squid mà học dốt thì anh sẽ biểu diễn thiết đầu công (nói nôm na là đi đầu xuống đất).
Học ở Sing ờ, cũng không đến nỗi quá khó đâu, nói chung là tàm tạm.
Mà bà tăng cân là tốt đấy, tôi từ lúc bắt đầu đi đến giờ sụt cân liên tục.
Về nhà ăn kem nhé :D, Fanny hay Tràng Tiền?

Chị buồn nhỉ.Bên này còn có đông Việt Gian mà đi chơi.

Có phải anh lớp chị là Trí Anh không?

Ở Victoria Hall thì là ASEAN scholar,còn bọn em là skull based(giống anh Phong).Về tiền thì cũng do Chính Phủ Sing thôi nhưng khi tuyển thì ASEAn do bộ tuyển và phân trường sau.Skull based thì do trường tuyển theo mục đích đào tạo riêng.

Năm nay có 2 thằng Lý1 thi,1 thằng đỗ.Chú còn lại hơi tiếc vì chết intw.:((

Quả thực là bên này tăng cân rất nhiều.:D

Em cũng quên chưa hỏi bạn chị là ai thế?

----------

Cường viết cái gì mà khó hiểu quá?Thỏa mãn?...

Ngày mai là được nghỉ 3 ngày trước khi lao ra trận rồi.

@ anh Phong:hình như còn mỗi anh là về muộn nhất thì phải,các anh khác lần lượt về rồi.

@ chị Trang:Bạn chị là anh Dũng đúng không?Hôm nay em mới hỏi lại :D

Chỉnh sửa lần cuối:
ừ, bạn chị là anh Dũng em ạ :p
Phong: tùy Phong chọn đấy ;;) lần này tôi khao >:-D<

Anh Phong hôm kia về lại rồi.

Lâu lắm mới gặp lại,trông anh quả thực rất "phong độ"

Được anh ý khao thì chị Trang thích quá còn z?

----------

Cuối cùng thì cũng vào học rồi.

Hy vọng mọi thứ sẽ ổn thỏa. :D

Quả thực khóa 9 thì anh PHong chăm nhất.Người duy nhất mà mua laptop về chỉ để học :D

Hôm trước mới biét nhà mình quen anh PHong từ trước. :)):)):)):)):))

Kỷ niệm bài thứ 150.(Câu chậm quá)

Còn UK thì sao ạ ?
Nhắc ai thi học bổng thì tránh xa Brooke House ( trng em ) tồi tệ . kinh tởm khủng khiếp :((

Ông Hoàng Híu đi đến đâu cũng rao cái thông tin này :D:D:D Mình còn chưa bít cái học bổng này là gì, cũng chưa đủ trình để đi :D:p
Ông Minh Tết có về ko :D:D:D

Back
Bên trên