Ams 0710?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thì làm sao cho nó đẹp đi 8->
dáng quần dáng áo thoải mái mà 8-> miễn là quần xanh áo trắng ^^
cái bộ thể thao chắc ko phải mặc đâu

Khuyên các bạn là đừng có may đồng phục thể thao với mùa đông làm cái khỉ gì, may cũng thừa ra đấy vì ko ai mặc đâu.

Có cách chế cho đẹp mà bạn, mua để ngắm cũng đc...tất nhiên là k mặc cái gọi là..thể thao đấy hả..?Khiếp nhìn, giống hệt mấy cái bộ vận động viên Mỹ đình..Áo mua đông chưa nhìn..

áo mùa đông
là một cái áo khoác màu xanh
có cái phù hiệu Hà Nội -Amsterdam
để khoác ra ngoài
vào mùa đông. :)

ôi chủ nhiệm Văn là thầy Hùng thì chia buồn với các bạn :)
sự xuất hiện của thầy Hùng đã làm cả đội tuyển Văn trốn học :)
@ bạn Phương Anh : :* hay quá , đúng bạn rồi :) từ lâu tớ rất muốn gặp bạn :) vì tớ là cháu bạn Khôi :) hí hí ;;) nói chung là đã từng háo hức đi tìm bác gái :) ai ngờ lại học cùng ở Ams :x

p/s : à mà năm nay Văn nhiều quá nhỉ :*

Chỉnh sửa lần cuối:
mày nhầm [-x
áo khoác trên xanh dưới trắng chứ [-x
oài, nhìn giống kiểu của việt đức hay yên hoà ấy mà :-j

Có cách chế cho đẹp mà bạn, mua để ngắm cũng đc...tất nhiên là k mặc cái gọi là..thể thao đấy hả..?Khiếp nhìn, giống hệt mấy cái bộ vận động viên Mỹ đình..Áo mua đông chưa nhìn..

Về cách chế quần áo thì tự hào là một người có cực kì nhiều tips :)) cái chính là cái sự mặc đồng phục mùa đông là một sự đi người lại với quá khứ 8-> đúng ko [-x nó vốn là như thế nào thì để nó yên như thế, như cái đồng phục mới ý, có riêng khóa 0609 phải mặc rồi bây giờ lại thành như cũ, có vớ vẩn ko.

quyết định chuyển từ Văn sag Ly2 hình như sẽ là một trong những quyết định gần như bạn Lủ sẽ ko bao giờ ân hận trong cuộc đời =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Trg mình có cho chế đp mùa hè khâu..ví dụ như thay cúc, gắn thêm nh` thứ..???
Có lẽ không nên, newbie không thích bị để ý

@ Các bạn cùng lớp : Chào bạn P.A và bạn Nhung....thế là có mấy mem cùng lớp rùi,vui quá,cho mình làm quen nhé !!!! :D ...Mà tình hình là hình như lớp mình có thủ khoa là boy đấy,9 văn chuyên đấy....ngưỡng mộ bạn í quá đi mất thui8-> ...Lớp văn năm nào nữ cũng chiếm ưu thế nhỉ\:d/ ,có boy nào thì cũng thuộc hàng " quý hiếm "...hix....:-w

Các bạn ơi hình như newbie thì người ta bắt may hết đấy;;) ,cái hôm tớ đi may đồng phục,hỏi cái cô may là : " Cô ơi cháu muốn may thêm áo sơ mi mà không may bộ thể thao có được ko ạ ":-?? ....Cô í bảo là : " Ko được đâu cháu ạ QUY ĐỊNH của nhà trường là may :2 bộ quần xanh áo trắng,1 bộ thể thao,1 áo khoác,còn cháu muốn may áo sơ mi thì ra Phương Thảo mà may"*-:) ..rồi đóng money ,hình như là 470.000 và hẹn 19/8 đến lấy ....T_T:-< ~o)

@ Các bạn cùng lớp : Chào bạn P.A và bạn Nhung....thế là có mấy mem cùng lớp rùi,vui quá,cho mình làm quen nhé !!!! :D ...Mà tình hình là hình như lớp mình có thủ khoa là boy đấy,9 văn chuyên đấy....ngưỡng mộ bạn í quá đi mất thui8-> ...Lớp văn năm nào nữ cũng chiếm ưu thế nhỉ\:d/ ,có boy nào thì cũng thuộc hàng " quý hiếm "...hix....:-w

Các bạn ơi hình như newbie thì người ta bắt may hết đấy;;) ,cái hôm tớ đi may đồng phục,hỏi cái cô may là : " Cô ơi cháu muốn may thêm áo sơ mi mà không may bộ thể thao có được ko ạ ":-?? ....Cô í bảo là : " Ko được đâu cháu ạ QUY ĐỊNH của nhà trường là may :2 bộ quần xanh áo trắng,1 bộ thể thao,1 áo khoác,còn cháu muốn may áo sơ mi thì ra Phương Thảo mà may"*-:) ..rồi đóng money ,hình như là 470.000 và hẹn 19/8 đến lấy ....T_T:-< ~o)

Tưởng An là con gái chứ hả, chứ tiger puma đâu ra mà là con trai?..Học văn nh` chắc tớ sớm les quá, tuyệt thực con trai thế này..
Thế thì bạn Mi gặp cô khó tính rồi, tớ may 4 cái áo không lấy quần mà vẫn giá đấy bạn ạh

@ Nhung : thế à ,tớ cũng ko biết nữa nhưng con trai cũng có thể tên An mà,mà thui muốn biết gái or trai để đến hôm này tập trung biết ngay thui mà..;)
Hjx....chắc tớ gặp đen rồi,hôm ấy nói thế nào cô í cũng ko cho......T_T

ko phải đâu ấy ạ
ai đến may mà ng` ta chả nói thế
gạ gẫm bắt nat í mà
ra Phương Thảo lấy 2 cái áo là xong

Chẳng hiểu cái chỗ Phương Thảo ấy làm sao mà cả 3 cấp học của mình đều may đồ ở đấy..quái thật

"lổi tiếng"
bạn My bị lừa rồi =))
gặp chị noà tốt thì chị í sẽ bảo là ko bắt buộc
còn phải ai đểu đểu thì sẽ nói y như thế =))
tình hình là tui vẫn may 3 bộ T__T
bị con Thảo nó xui dại

Tớ lúc may cũng biết thế nhưng chẳng lẽ đứng cãi nhau với mấy cô ấy,người ta đánh giá cho nên thôi tớ mang về treo trong tủ kính để làm kỷ niệm chứ chắc chẳng bao h mặc ;;)

tiếc tiền quá T__T
trường mình thành cái kiểu ăn theo nếu mặc mấy bộ đấy
cái áo thể thao y chang mấy trường trong miền nam (giống hệt của NTMK)
áo mùa đông thì đụng hàng khỏi nói T__T

liên đã viết:
quyết định chuyển từ Văn sag Ly2 hình như sẽ là một trong những quyết định gần như bạn Lủ sẽ ko bao giờ ân hận trong cuộc đời
chứ gì nữa :*

..............
nói chung là ng ta cứ bắt may DP , đính thêm từ " bắt buộc " cho oai thôi
mình đang tự hỏi sao 1 thằng như thằng Tiệp và 1 đứa như Dung kích cỡ khác nhau hoàn toàn mà vẫn bằng giá tiền =)) đáng lẽ thằng Tiệp nên đóng thêm tiền ý chứ =)) haha
hồi lớp 6 có tình trạng các mẫu DP kích cỡ chả khác nhau là mấy , chỉ làm theo vài size thôi . nên đi lấy về đứa thì gò bó đứa thì bơi trong quần áo .
...............
à mà hôm 20 ý , bạn nào có hứng đi Mega ko :)
đang có ý rủ Ams 2 cho thân mật :)
..................
ôi ôi kể cho nghe
quen một bạn năm nay Pháp 2 , bạn ý xì tin lắm , cứ thắc mắc đồng phục Ams cơ , bảo là eo ơi mùa hè hôm nào cũng đồng phục á , may có 2 bộ lấy đâu mà mặc , 1 tuần ít nhất 6 bộ cơ :"> mình bảo là thôi đi , người người mặc được ko chịu dc thì thôi đừng kêu ca thì lại bảo : ừ có lẽ thế .Rồi hỏi có dc nuôi tóc dài ko này , quần bò ko này .Nói cho một hồi bạn ý cho một câu : " trường TỞM " =)) Mà bạn này ngoan lắm , đã từng phát biểu : VN chả ra dek gì , bạn ý học Pháp từ nhỏ nên yêu Pháp hơn Vn lạc hậu .
......................
=.= =.= nói nhỏ rằng bạn kia là nam =.=

Chỉnh sửa lần cuối:

bạn My bị bắt nạt rồi
tớ cũng hỏi mà có 1 chị rất chân thật bảo là bộ mùa đông và bộ thể thao là ko bắt buộc
có thể chị ý cắn rứt lương tâm vì đã trót lừa nh` ng` :)) ;;) nên mới thành thật với mình thế
à mà bộ thể thao với mùa đông tổng cộng trăm chín đấy
Bây h trên HAO nh` bạn 10văn quá :). Tuyệt nhiên ko thấy các bạn trai :))
------------------------
đi mega, hi hi hi
phi đội gà bay xem rồi :))
buồn cười chết đi đc. Mấy con gà rất là trình độ ^:)^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên