Ams ở Ngoại Thương

Đặng Minh Phương
(peony)

Điều hành viên
Đã có 1 topic nói thông báo ai năm nay vào NT rồi đúng ko . Nhưng mà ý tớ muốn là làm hẳn một danh sách thật rõ ràng ý .
VD :
Đặng Minh Phương Anh1 - A10 KTNT
Nguyễn Vân Trang Anh1 - A16 KTNT
Lương Thanh Nga Anh1 - A12 KTNT
....
tạm tạm thế , ngay lúc này tớ ko nhớ rõ lắm :p

Các bạn viết ra như thế được ko ?

Với cả một việc nữa , Ams mình ở NT cũng nhiều nhiều nhưng dạo này thấy ko liên kết được lắm nhỉ . Tớ nghĩ thỉnh thoảng chúng mình nên có một buổi chơi bời bù khú , như kiểu họp đồng hương ý mà :D
Tớ nói như thế ko có ý muốn tách Amsers ra khỏi bạn bè NT , trái lại , tớ rất thich chơi với bạn mới , rất muốn hòa vào môi trường mới . Tớ chỉ mong có thêm bạn ở trường này (ai cũng muốn thế phải ko) , mong mọi người cùng từ 1 cái lò Ams mà lên thì cũng sẽ gần gũi và thân thiện với nhau hơn .
Được ko nào ? Mọi người có ủng hộ ko ?

Hèm, được rùi, tớ mở hàng cho M.Phương nhá!

Nguyễn Vũ Hoàng Minh - A1 Luật

Mà mọi người có biết Luật là cái khoa khỉ gió gì không nhỉ? Khoa tớ năm nay mới là năm đầu xuất hiện nên nhiều lúc mọi người cứ mắt tròn mắt dẹt khi nghe cái tên này.

Trần Phương Nam - Lý 2
Lê Minh Đức - Lý 1
Sorry vì lớp nào thì không rõ lắm :D

Thế còn các bạn khác nào ? Tớ thấy lớp Hóa , Anh 2 , Anh 3 nhiều lắm mà ;)

Hình như cả Dương Trần Minh lớp tớ cũng ở NT

Ờ, mấy đứa đấy NT hết. Trần Minh ở 401, Đức ở 402, Hóa cũng có 2 đứa 402, còn đâu 401 hết! Nhưng lớp A mấy thì tớ chả nhớ! :D

Day
Hoàng Ngọc Thuận A6_KTDN
Nguyễn Thanh Tâm_nt
Nguyễn Quang Anh_nt :d

ơ Gà ơi, cuối cùng ấy chọn vào Ngoại Thương à... dạo này thế nào rùi ?.. :D

Hình như còn Minh đầu rùa cùng lớp với Trần Minh :D

Ngoại thương mang tiếng đông ams nhưng mà toàn xé lẻ ra các lớp.
Kinh tế tập trung hơn nhiều, chỉ riêng lớp tớ cũng đã có 7-8 đứa học ams.

lớp tớ cũng đông Ams lắm:
tớ & kiên (anh 1)
Qnga & Huyền (anh 2)
Nhung (văn)
QNga (Nga)
cả 3-4 đưa chuyên ngữ nữa, toàn ng tớ quen cả.
nhưng mà lớp tớ chán lắm, ỉu như bánh đa nhúng nước ý. có mấy đứa Ams hay ngồi cạnh nhau cho tiện tán phét thì bây h bị tách ra rồi... cô giáo bảo là ko đc cục bộ, bè phái,.... bạn giỏi phải ngồi cạnh bạn yếu để tiện giúp đỡ nhau.... thế là tớ bị đem đi chỗ khác ngồi với 1 bạn giỏi :D :( :((

Mà hình như Ams vào NT toàn làm cán bộ hén
Thuận , Quyên (A2) , Tui nè ( tự hào ghê) , Vân Trang (A1) , Chi , Hoàng Minh (H1)
(chắc còn nữa chỉ biết từng này) ...

tớ nè : Kim Hoài Nga Anh13( số đẹp quá :)>- ) KTNT
mà này , sao trường mình nhiều người vào NT nhưng ít người học cùng lớp nhau nhỉ?
Ra chơi thì có 5p chẳng kịp đi thăm ai

uh hơi buồn là ngoại thương nhiều mà gặp mặt it quá
tớ nè : Nguyến thi thu trang -a1-tatm
to: minh phương ơi may còn bao nhiêu % hâm mộ

À tao ko hiểu ý mày lắm ,
nhưng nếu đúng là chuyện ấy thì
:D
vẫn y nguyên mày ạ
có khi còn hơn ý chứ
:D
thôi khi khác nói tiếp nhé :D

Quang Anh (H1) không còn ở Ngoại Thương đâu, nó chuyển sang Y rồi. Nhưng ở Ngoại Thương thì chắc chắn không lớp nào đông dân Ams bằng A6 đâu, 6 đứa Ams lận:
Thuận (lớp trưởng), Chi lớp toán; Giang, Mai lớp Lý;Huyền với Tâm lớp Hóa.
Chả hiểu có phải vì thế không mà lớp tớ vui lắm nhá, chỉ tội dạo này mấy bạn gái ở các tỉnh về cứ suốt ngày đòi đi giao lưu với bọn trường khác, như lũ dở hơi ý, bực mình ghê.

Ah Tam, may cung nhay vao forum roi a? Sao tao ghet cai truong NT the nhi? Tao cam thu cai truong nay :p Tao ghet den muc bi di ung luon voi ca nhung bon hoc NT moi chet chu :D (tru cac ban hoc Ams nhat la ban Tam ) phai mo ngoac ko thi tao bi oanh chet !
The cac ban truong minh vao NT co thay gi hay ho ko?

Chả có cái quái gì cả ý, trường thì bé bằng cái mắt mũi, tao chạy vè một cái là từ đầu trường đến cuối trường luôn. Con trai thì tởm, kinh khủng lắm, tao cũng chẳng hiểu chúng nó là trai hay gái nữa, tự dưng mình lại thấy bạn Phượng vẫn còn dễ thương chán so với bọn này chứ, he he...

Chẳng kiểu gì cả, tớ chỉ thấy thế nào thì phản ánh thế thôi, khối D thi vào chắc còn đỡ, chứ khối A thì nhiều trường hợp kinh khủng khiếp luôn, chuối lắm.

Back
Bên trên