ALo! cần tiền đóng học bán con máy mp3 độc

Nguyễn Khánh Ngọc
(FS315)

HIX ! tớ mới dùng có chưa được 1 tuần đâu ! Hạnh ơi ! mới sài được ba bữa :((
thiếu tiền đóng học (nếu ko khỏi phải thi :() và còn phải cho thằng bạn người QB vay tiền (nhà nó xa ko về kịp)

nhắc lại ! 5G , thiết kế retdot ! bàn phím cảm ứng ! cực đẹp !
bé hơn ipod một chút ! nhưng chấp thể loại ipod 4-6G một mắt !
ai nhiệt tình thì up hộ em cái nhá
máy mới dùng vài ngày !
giá 3T2 xin đừng trả giá thêm ! máy còn cả hộp ! giấy bảo hành phụ kiện full !

gấp lắm ! 27 là phải nộp tiền học rồi !

Đùa chứ đọc bài anh Ngọc cảm động rớt nước mắt :)). Tuy vậy ko có nhu cầu không giúp anh được :))

cảm động gì cười toác miệng ! chả có gì phải cảm động cả :D hôm trước cho nó vay rồi! đứa bạn mang cái này về thế là bảo thôi cứ đưa tiền đây mấy hôm nữa mới phải đóng , ai dè xoay ko nổi :(

đùa ...gấp thế này có thương ông cũng dek làm j` đc ...để đến sau Tết thì 4 cái cũng Ok

ko sao ! nghe thằng Long nói khoác thì nghe cả ngày !

ông dek tin thì thôi ...j` chứ sau tết cô j` chú bác tôi cho mừng tuổi đủ mua 4 cái H320 :D

HEHEH ! cám ơn em ! mai anh đánh lô :)) =)) :D ! thôi ! lần nào cũng tào lao ! bán hàng đã

oại

đẹp mĩ miều :p

đúng là trong HAO thì chỉ quảng cáo đc thôi :p

sau tết có bán thì em mua :))

đừng dọa ! anh có ông anh AUS sắp về ! mua ko anh bảo ông mang cái mới 1000% luôn !

thế là 10 cái mới à...ông này lại lìu tìu:)) đùa sau Tết có hàng về thì gọi emnhas :)

thoai ! nhầm roài ! mới 100% thôi ! à này thông báo với bà con là cậu bạn mình học bên TQ bảo ipod nano bên ấy rẻ lắm ! nếu ship về có thể bán rẻ với giá sàn 200 usd , ko biết liệu có bán được với giá đó ko ! bà con cho biết ý kiến nhé ! hàng nguyên hộp ấy !

Con này trông đẹp quá :D Tiếc là có Ipod rồi, không thì cũng mua của bác.

Back
Bên trên