Aidez-moi, s'il vous plait ^^

Thái Minh Hoàng Hà
(Jolly Joker)

Điều hành viên<br><a href="http://www.hn-ams.org/f
Aux membres du Francais club :x
Bien que je sois maintenant le premier dans le concours M.HAO, mais cette position est temporaire parce que les autres candidats sont très forts. Alors je souhaite que vous m'aidiez à garder la première position :x Chaque vote est très important pour moi.

Voici le liens: http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=32747&page=8

Merci par avance :x

Trui ui, dung thu 1 co a, chuc mung, chuc mung!!!

Nhung message nay thay désespéré qua di mat :)

Message đại chúng thôi mà, anh em cứ ủng hộ dân Pháp đi thôi, nghĩ ngợi gì nhiều!:D

hihi, "les autres candidats" có forts đến mấy , em cũng ủng hộ anh Hà :D (nhưng mà premier thì có tham vọng quá hok nhỉ :D)

Oh la la, ce concours est très interessant maintenant >:)

Con Ngọc bám đuôi tao đi câu bài ah?[-x Đừng có khua tiếng Pháp ở đây, có người cười cho thối mũi đó. Tao phải sửa cho cả đống rồi đấy.[-(

Diệu Anh lâu lâu ko thấy online hóa ra toàn vào đây nhá :D bà vote tôi chưa :x

Cám ơn các em lớp Pháp ủng hộ anh nhá ;;) :x
Merci à tous :x

Hoàng Thiệu Bảo đã viết:
Oh la la, ce concours est très interessant maintenant >:)

ah anh Bảo, lâu lắm ko gặp anh, anh vẫn khỏe chứ ;;)

----------

Phạm Vũ Lộc đã viết:
Con Ngọc bám đuôi tao đi câu bài ah?[-x Đừng có khua tiếng Pháp ở đây, có người cười cho thối mũi đó. Tao phải sửa cho cả đống rồi đấy.[-(

này, mày câu đc sao tao ko câu đc. Mà tao cứ thik khua đấy, đừng có mà giận cá ở topic Tuổi mười sáu mà chém thớt ở topic này X(

Votez pour votre Idole :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Đây là Trung làm đấy em ạ :x :)) Không phải anh làm :x Thx Trung :x

Nguoi ta thay desespere qua nen bau cho nha nguoi roi :)

DA vẫn lặn từ bấy lâu nay đấy chứ, bây giờ mới lên HAO

Anh Hà về nhất roài, sướng chưa? Có lẽ là khao club bữa gì chứ?:-?

Mẹc mẹc, hoành tráng quá!
Tiếc là anh Hoàng tử Ếch thông báo muộn quá, em vote cho anh zai khác mất rồi:D:D

Dù sao anh Hà vẫn TOP, không áy náy:D

Anh Hà có vẻ có nhiều thời gian đi kêu gọi cổ động nhỉ? Thế mà lại chẳng có thời gian chăm chút cho phần trả lời của mình. Buồn ghê!

Trời ơi, sao em Phương đánh đúng vào "talon d'Achille" thế ? ;)
Mà Hà trả lời đi, tự tin vào "sắc đẹp" của bản thân quá à? hay bận lo phá máy tính? ;)

(ê ê, không có ý gì xấu nhé, chỉ nói đùa thôi :D hihihi)

Có ngày hôm nay cũng nhờ nhiều vào mọi người :x merci à tous :x nhất định là sẽ có 1 buổi khao ;;)
Anh ngại không trả lời vì dù sao lúc đầu anh đã định vote cho chiến hữu cơ, nhưng poll lại show kết quả & bạn bè cũng chỉ muốn vote anh hoặc không ai cả, nên kế hoạch bị đổ bể :p Dù sao anh cũng mong Mr thuộc về anh Toàn, anh Toàn xứng đáng nhất ;)

Back
Bên trên