Ai thích mp3 nào :D

éo ai mua máy :( toàn ngồi chat với hỏi han thế này thì sang box vi tính đê :(

Tình hình là bà già tính sang Sing múc trực tiếp anh ạ :)) Để xem thế nào đã, nếu mà bên đấy đắt hơn thì mới chơi hàng anh đc 8-}

Cứ đợi đi anh nhá :))

thôi =; đợi chú có mà mút chỉ :))
bà già vào mấy cái chỗ xếp gạch chờ hạ giá thì anh kiếu :))

mobile à ! ở việt nam người ta giỏi lắm ! cái gì cũng unlock tuốt vì tool unlock thì TQ nhập về , code với soft unlock thì mua bằng CC chùa , ngoài ra còn co1 lực lượng đầu bếp chuyên cook rom cực đỉnh nữa ! khỏi sợ đi !

đối với người không kén chọn chất lượng âm thanh, màn hình, thích gộp tất cả trong 1 thứ (---> từng thứ sẽ không có chất lượng tối ưu) thì mua những thứ như kiểu PDA với palm. Chứ còn dân kén chọn âm thanh, chất lượng thu âm, chất lượng ảnh... thì thường sẽ có những thứ như sau:
-ĐT di động (the crappiest one)
-Máy ảnh (a good point a shoot one (i.e canon SD700IS) or a pro one(i.e Canon EOS)
-Máy nghe nhạc+xem phim+thu hình+thu tiếng (Archos 500,600, Cowon A2, Istation V43i...)
-Máy quay (e.g sony DCR-SR100 30GB camcorder with 10 optical zoom...)

---> đồng ý với mấy chú Long, Cộng: cái gì ra cái đấy, dùng thế mới sướng, mình còn trẻ đang thừa sức mang vác tội gì :p

trời ...anh Toàn có í tưởng 2 con máy ảnh 1 con máy quay :eek: tiền đâu ghê thế
em chỉ cần 1 con máy quay chụp đc ảnh 3 MP đã ổn lắm rồi ( nhưng zoom chắc như fec.):(

Hehehehe Boss có bán trả góp ko tao mua ;;)

Zen V với V plus chơi em nào bây h :(

Plus thì có khoản Video với FM rất là khiêu dâm :(

Zen V thì có cái màu rất là gợi tình :(

Đc cái Zen V thì ít tiền hơn tí :)) Cơ mà đảo qua mấy cái forum với cả cái CNET ASIA thì bọn nó kêu video của Zen V plus khó xem mới cả phim dung lượng cao --> ít thời gian :D

Anh nào tư vấn em phát :(

Mình nhìn cái Zen V nó béo béo bụ bụ là khoái lắm ý :X :">

Chỉnh sửa lần cuối:
mày ko mua cho anh B-( anh dek tư vẫn cho B-) :)):))
đùa :p thằng em nói như fuk ... 2 cái màu i xì nhau khiêu dâm với chả gợi tình >:) anh thấy chúng nó chỉ khác nhau cái màu tai ( con V trắng đi với tai trắng con Z+ đi với tai xám ) chứ thân máy đảm bảo giống boong
bọn Cnet nói đúng đấy em ạ :p con ZenV+ phù hợp với mấy cái Video Clip cỡ nhở thôi :D vì bản thân nó ko đc đánh giá cao lắm về mặt pin và Video :) nếu em thực sự thích xem Video tầm tiền đấy -dung lượng đấy thì có thể dùng Zen Neoon 2 nó đc làm video tốt hơn rất nhiều :) ( hình như chỉ đắt hơn 5$ thì phải :) )
nói chung là mua cho anh :D anh còn làm cho cái BH :p chứ chú mua bên kia :D dek thằng nào BH bảo họ cho chú :)) ( ở VN dek có bh toàn cầu của Cre đâu :() chưa kể thằng bạn anh chuyên ổ cứng :D cần thì anh giới thiệu ko thì anh ứ chơi với chú nữa :-w :)) chết anh cho đi mua cái mới :))

ko lấy lãi đê, tao muốn mua nhưng chưa đủ tiền, chờ đủ thì lâu quá, sợ lại tiêu hết :D

có bao nhiêu rồi :-/
mẹ ...tao cũng cần tiền :( bi h làm thế thì coi như chết tao
mà mày làm bọn khác noi gương thì tao đứt :(

Mua cho anh em phải trả thêm mất 15 USD hay sao ý :">

Nói anh cấm cáu hỏng em nhờ gửi sang đấy bảo hành :)) Công ty bà già em có chi nhánh bên đấy, lúc nào chẳng có người cắm cọc :">

Còn cái màu là cái màn hình ế :x Màn hình màu cam ế :x Đẹp nắm ý :-* :">

BOSS bán IPOD video 60 Gb bao tiền?? thằng em tao đang muốn mua

tao bi h chỉ còn 1 cái dùng rồi thôi :D 300$ thích cho mặc cả :))
giá bán cho em mày để tao PM cho đỡ lộ ;) OK :))

bây h có con này ngon muốn bán nhanh cho anh em này :D

xem chi tiết tại http://www.olympusamerica.com/cpg_section/cpg_product_robe.asp?l=1&p=&bc=&product=1146&fl=
giá mới 100% là 260$
có giới thiệu đôi chút tại sohoa.net
http://sohoa.net/News/Am-thanh/2005/08/3B9AD5BA/
giá bán tại TechLand 16 hàng khay là 370$
anh em cho ý kiến nhỉ :D

olympus cực nhiều mp3 refurbished ! của chú là gì nào ! 1 con re fìu chỉ 150 usd thôi cu ạ ! cho cái giá chính xác tử tế xem nào ! : 0987959639 ! thừa tiền mua hộ mày luôn !

1 con thôi á ! anh đang cầm con của em à ? hôm qua chú làm mất à ! vừa nhặt đc 1 cái xong ! chuộc ko ! hi hi olympus nó sao anh em đều biết mà ! có gì cho cái giá cụ thể ym cho anh đi ! anh đang ko có gì dùng ! giá mềm nhá ! dùng mấy hôm tống cho người khác mà !

ông này dở hơi à X(
đang nói cái epson P2000 chứ cái M:robe thiếu j` :-/
ai thích em bán cho 1 lố 5 con
còn cái rơi xuống đất đã thanh lí 120$ từ tháng 7 rồi anh của em ạ
nếu vừa tiền thì anh chơi dòng mềm đi PMP làm sao dưới 380$ đc :|

Back
Bên trên