Ai thích mp3 nào :D

General Specifications

Item

Category

Specification
Audio Frequency Range
20Hz ~ 20KHz
Headphone Output Power
20mW(R) .20mW(L) at 16 Ohm
S/N Ratio 90dB : A weighted
No. Channels Stereo (L+R)
Video Display (Main Set)
3.5 inch TFT LCD Display
Display (Remote Control)
No
TV Out Yes
Power Supply AC Adaptor
DC 5.0V/2A
Battery
Detachable Rechargeable 2200mA Lithium-Ion Battery
External Battery Pack No
General Continuous Playback Time
Approx. 5 hours (Movie)
Approx. 12-14 hours (Audio Playback)
Connection Type
USB 2.0
Download Speed Max. 480Mbps
Equalizer 8 Preset EQ(None, Acoustic, Classical Electronic, Hip Hop, Jazz, Pop, Rock)
Dimensions 140 X 84 X 31.55 (mm)
Weight 290g
Operational Temperature 0º to 45°C
Direct Encoding No
Voice Recording No
FM Recording No
Line In No
Line Out Yes
Optical In No
Optical Out No

File Specifications

Item

Category

Specification
Audio File Type
Windows Media Audio
Windows Media Audio Lossless
Windows Media Audio Voice
MPEG-1/2/2.5 Layer 3, Audio (MP3)
Bit Rate
Glitch-free playback of WMA audio
(CBR, 44.1kHz, 320 kb/s)
Glitch-free playback of MP3 audio
(CBR, 44.1kHz, 192 kb/s)
Glitch-free playback of WMV v9 video
(320x240, 30fps, CBR, 800kb/s)
Playback of video with Windows Media DRM
Tag ID3 V2.3
Motion Picture File Type
Windows Media Video 7, 8, 9
Video Type
Windows Media Video 7, 8, 9
Audio Type Windows Media Audio
Windows Media Audio Lossless
Windows Media Audio Voice
MPEG-1/2/2.5 Layer 3, Audio (MP3)
Video Bit Rate Glitch-free playback of WMV v9 video (320x240, 30fps, CBR, 800kb/s)
Audio Bit Rate 128kb/s
Resolution 320x240
Frame Rate 30fps
Image File Type
JPEG
Resolution
320x240

đang dùng con này hehe hơi to nhưng xem video sướng

ngáp ...oáp ...thằng Cộng trêu tao đấy à X(
đùa mày có cho bố cũng dek thèm con này :)) bên này đú kiểu Việt cộng con ạ :))
anh mày bi h thủ Cowon A2 với MiRobe 500i & Archos 600V cơ :))
máy của mày là thế hệ mấy mà vào đây nghịch với các anh :))
-con này của mày ko có line-in ...
-8 cái preset bẩn ( dek có cả custom+vocal booster +bass booster >>>thua cả iPod)
-video và audio giới hạn bit per s thấp tè :)) màn hình 3.5 + lắm nút thế kia ( to vai tè 140*84*31.5>>>>dầy = 2con iPod video 30GB)
-cam đoan với mày load 1 file phim sex 300Mb con này hết hẳn 20s :)) mà hình như dek hỗ trợ avi >>>> kiếm đc file nào ngồi convert mút chỉ :)) kể cả PC core2duo cũng mất nửa ngày :))
-battery của cái này như cái hột :| 15h audio 5h video:)) cam đoan xem đến cao trào film ( vừa qua phần thổi kèn) là màn hình bắt đầu tối om :))
-SNR của mày tầm 90decibells >>>>thua cả ZenV :)) mà tai iRiver dạo này còn thuê Senheiser làm ko ku :)) vẫn là mẫu MX500 thì vứt vào sọt rác đi em :))
con này tính năng ko bằng đc Zen Vision đâu bé ạ :)) nhoi làm j` ...chỗ ng` ta làm ăn :)) hay bán con ấy đi về anh bán cho cái Zen VisionW sang dọa mấy thằng Mẽo :)) nói chung hồi mày hỏi tao để mua iPod Video là tao thấy mày tối lắm :)) sang bên đấy chưa sáng ra à :D về đi về đi anh dạy cho mấy bài :))
đùa ...:p con của mày thế là cũng đc tao bên này đang còng lưng định kiếm mấy con tuyển hơn 1 chút ( A2 cũng hay nhưng đang hướng đến Zen VisionW nhưng vẫn thiếu limit tiền) :)) có lòng tốt săn hộ tao mấy con U10 của iRiver hay chịu khó chờ Zune ra múc về hộ tao vài con cũng tốt :)) nhé :D thanx mày vào đây để tao chửi tí :))

Thái Hoàng Long đã viết:
đấy là SingDollar chị à tỷ giá là 1,5 ăn 1 hay sao ấy :D

----------

mà không Haoer nào múc cho cái máy à :D cuối tháng này em ăn mỳ tôm mất :-s

Ơ hóa ra là Sing$ huh em òe chị chẳng biết hì hì :") okie chị sẽ xem cho kĩ ^^ xem nên lấy cái nào.

Em ở nhà ăn cơm bố mẹ sướng thế, chứ sao muh phải ăn mì gói huh em :p Chị không được ăn cơm nhà nên mới phải mì 2 tôm ý chứ :x

em muốn mua máy mới thì sáng mì tôm trưa mì tôm chị ạ đến giảm cân mất :((

Thái Hoàng Long đã viết:
rồi :D đã lâu ko chơi mp3 để ôn thi ĐH :D bi h quay lại mái nhà xưa nào :D
-1-hàng iAudio :D bác nào dân chơi thì biết rồi nhờ :D
iAu 6: 290$ đến hết 15/9 >>>>300 sau ngày này :D
iAu X5 : 360 đến hết 15/9>>>>375 sau đó >>>chống xước tuyệt đối :D
-2-hàng Creative :D
ZenV 1-2GB tính năng như iPod Nano thấp hơn Nano 5$ (145 cho 1gb-195 cho 2gb)
ZenV Plus 1-2GB thêm tính năng xem phim cực hay trên máy chỉ thêm 40$ cho mỗi Zen :D (thời gian xem Video hơn iPod video từ 1-1,5h )
ZenV M 350$ tính năng giống như iPod Video hỗ trợ các định dạng Avi-WMV nên thuận tiện hơn iPod
< tất cả các máy Zen có thêm tính năng thu âm cực nhậy >
==========>Pm nào :D
tham khảo này :D
http://creative.com
http://www.cowonglobal.com/
fix giá nài :D thằng iPod nó phá giá thị trường
giá Cre giảm bất ngờ này
ZenV plus và Zen Neoon2 cùng giá :
1Gb 170$
2Gb 230$
4Gb 270$>>>.cái này thì mua luôn iPod video đi :)) bằng giá đấy :))
>>>>>xem đc phim trên màn hình sáng như gương nhé :D
-phục vụ anh em bao silicon nhiều màu cho Zen V plus 15$ /chú
-dán hình cá tính cho Zen Neoon :D cái này chưa có cụ thể :D lên xuống là vô thường :))
hàng họ này

còn em loa chất chơi này :D bass tạm đc ko cần pin 45$

thêm cái tai ngon :D bác nào lấy máy thì em thu cái tai cũ với 20$ lấy cái này nhé :D ko thì 45$(=iPod inear ạ)

Thái Hoàng Long đã viết:
ngáp ...oáp ...thằng Cộng trêu tao đấy à X(
đùa mày có cho bố cũng dek thèm con này :)) bên này đú kiểu Việt cộng con ạ :))
anh mày bi h thủ Cowon A2 với MiRobe 500i & Archos 600V cơ :))
máy của mày là thế hệ mấy mà vào đây nghịch với các anh :))
-con này của mày ko có line-in ...
-8 cái preset bẩn ( dek có cả custom+vocal booster +bass booster >>>thua cả iPod)
-video và audio giới hạn bit per s thấp tè :)) màn hình 3.5 + lắm nút thế kia ( to vai tè 140*84*31.5>>>>dầy = 2con iPod video 30GB)
-cam đoan với mày load 1 file phim sex 300Mb con này hết hẳn 20s :)) mà hình như dek hỗ trợ avi >>>> kiếm đc file nào ngồi convert mút chỉ :)) kể cả PC core2duo cũng mất nửa ngày :))
-battery của cái này như cái hột :| 15h audio 5h video:)) cam đoan xem đến cao trào film ( vừa qua phần thổi kèn) là màn hình bắt đầu tối om :))
-SNR của mày tầm 90decibells >>>>thua cả ZenV :)) mà tai iRiver dạo này còn thuê Senheiser làm ko ku :)) vẫn là mẫu MX500 thì vứt vào sọt rác đi em :))
con này tính năng ko bằng đc Zen Vision đâu bé ạ :)) nhoi làm j` ...chỗ ng` ta làm ăn :)) hay bán con ấy đi về anh bán cho cái Zen VisionW sang dọa mấy thằng Mẽo :)) nói chung hồi mày hỏi tao để mua iPod Video là tao thấy mày tối lắm :)) sang bên đấy chưa sáng ra à :D về đi về đi anh dạy cho mấy bài :))
đùa ...:p con của mày thế là cũng đc tao bên này đang còng lưng định kiếm mấy con tuyển hơn 1 chút ( A2 cũng hay nhưng đang hướng đến Zen VisionW nhưng vẫn thiếu limit tiền) :)) có lòng tốt săn hộ tao mấy con U10 của iRiver hay chịu khó chờ Zune ra múc về hộ tao vài con cũng tốt :)) nhé :D thanx mày vào đây để tao chửi tí :))
hehe con nay` dung` window media player để sync,lúc sync nó sẽ tự động convert mà đâu cần phải convert
pin thì hơi ngu thật
tai nghe tao kô biết (tao cũng kô rành lắm :)))

U10 tao thấy được mỗi cái nhỏ gọn,ở đây thấy chúng nó hay dùng cả Sandisk nữa :D

chú ko rành phần âm nên thích cái máy này thôi :| tao ko nhầm thì con này ra trc' U10 một chút có cái chân chống đúng ko :D
bình thường điểm mạnh chung của các máy nghe nhạc Hàn là thằng nào cũng hỗ trợ rất nhiều EQ lạ tai và độc đáo ...ngày xưa con N10 có cái 3D phân luồng j` j` đấy rất ảo thế mà con này của mày EQ như fec.>>>>khó hiểu cho bọn iRiver
-uwwhm cái máy Sandisk tao mới đc nhìn thấy 1 lần ....âm thanh còn chưa thèm thử chả biết hay ho đến đâu :D nhưng nghe nói máy 8GB của nó có tầm 200$ 8-} rẻ hơn cả iPod-Zen-Cowon 4GB đương nhiên là chả thể bằng iRiver...sợ giống hàng Tàu thì bỏ bố
máy của mày sync qua media player à :D mấy cái bọn lười viết phần mêm cho máy toàn thế :D >>>>>giống hệt bọn Zen Vision W ....nhưng máy của mày cho chế độ dùng như ổ HDD cầm tay ko :-/ hay lại như iPod khoa mã nguồn thì chán ốm

có,dùng như ổ cứng được :D lúc cắm vào thì hiện thêm cái ổ mới trong my computer hehe

tao thấy portable player thực ra mình mang đi mang lại nghe nhiều chỗ đông người nên nếu âm thanh có khủng cũng không khác biệt mấy..chẳng hạn như mày nghe mp3 khi đi trên đường hehe bass có đập thình thình thì cũng kô rõ được lắm :)) chả nhẽ mày nghe mp3 player bằng cách chui vào trong 1 góc phòng tối tăm im lặng à :))

vừa xem cowon A2 hehe công nhận ảo hơn mà lại còn rẻ hơn con PMP120 này bao nhiêu :((

anh mày bi h thủ Cowon A2 với MiRobe 500i & Archos 600V cơ

Thế này thì sợ roài :|
Mà nếu có nhiều tiền thế thì mua shure E5c chứ mua cái heaphone trên kia làm gì ;;)

Cuối năm nay nghe đâu cowon ra PMP mới (A3). A2 có thể nói là best in the market bây h, chỉ thua archos về chức năng record video, istation v43i về chức năng gaming và 0.3 inch chiều rộng màn hình. Còn lại chất lượng âm thanh, phim ảnh, radio, thu âm... thì vô đối, chưa kể firmware update đều đặn nữa ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
mấy cái creative đúng là bọn trâu nước , thô thiển cục mình ! mấy cái muvo víd cũng đẻ ra video làm quái gì ko biết nữa ! cả con zen mới màn bé tẹo đẻ video làm gì ! apple tuy cũng ngu ko kém nhưng lại đc cái style và click wheel vẫn là ko đối thủ ! ==> dù đắt nhưng vẫn bán chạy !
khuyên các em chưa biết gì nhiều ! đừng ham hố mấy cái này => chả hay ho gì mấy , chủ yếu lấy mẽ thôi , chứ các chú đi xe SH , dylan chạy vèo vèo là tới trường thì mua mấy đồ này làm gì , mua rồi sài khi đi xe lại nằm ra đường thì ngu ! ở nhà dùng thì kiếm cái dàn ngon mà đập cho sướng ! tai nghe đầu tư cũng in ít thôi dưới 500k chứ đắt thì cũng phí ! mà để tận hưởng cái đỉnh hơn một tẹo của con mấy trăm $ thì cũng khổ lắm !
mua con mp3 nào bé bé cỡ 512mb hoặc 1G thôi , tai nghe đầu tư con eq77 là đã xì tin với nghe ngon lắm rồi ( bọn bepro bán 680k => đắt)
màn to như ipod video thì xem cũng chán chứ hay gì ! nhiều tiền mua pmp á ! ngồi convert có mà thần kinh ! mà tiền như thế lấy bố con exec mà dùng ! màn hình cũng to đoành lại VGA ! mobile nữa chứ ! =))
tốt nhất ko dùng ! dùng là tốn tiền bố mẹ và bản thân :D mua mp3 tàu chơi thôi !

em lạy bác ...thằng nào nó khùng kệ mẹ nó ... bác sáng thây kệ bác :))
bác bán exec thì bác rao em bán mp3 thì em rao ... em phải bán 15-16 con nữa mới đủ tiền mua cái headphone kia kìa :-s
mang tiếng bi h có 3 con ngon nhất nhì mà thấy vẫn thiêu thiếu :)) chủ yếu làm việc oằn lưng để thỏa mãn thú vui sưu tầm :D
à anh Ngọc nếu có dư dùng thì để rẻ em con exec nhé ;) em là em còn có tầm 100$ thôi :))

tao cũng có bán exec đâu ! 1 con exec mới tinh cũng chỉ cỡ hơn 12T ! mà có phone so với mấy con pmp 6T thì đâu có quá đáng , các chú chơi những con này thì chắc cũng chơi con phone cỡ 5T ấy nhỉ! 100$ thì bảo bố mày dắt mày tới tao bán cho :D ! nhớ mang phiếu bé ngoan ko là nghỉ luôn !
hè ! đơn giản tớ dùng nhiều thấy mấy cái mp3 rất rất kém tác dụng , chỉ tốt cho bạn nào hay đi xe bus thôi :D mà mua con shure e5c mà hâm :( đắt lòi , nghe thì lại giữ lấy giữ để ko hỏng lại tiếc :)) lỡ khoe mẽ bạn bè nó giật đứt có mà ngồi khóc (trong tim thôi) :)), dù sao cũng hoan nghênh các em ! càng nhiều em gà anh càng mừng vì anh là người thích dùng thử mỗi thứ 1 tẹo nên càng nhiều em mua linh tinh anh càng mưng vì giải tán đồ dễ dàng hơn :D thật đấy !

Nguyễn Khánh Ngọc đã viết:
mấy cái creative đúng là bọn trâu nước , thô thiển cục mình ! mấy cái muvo víd cũng đẻ ra video làm quái gì ko biết nữa ! cả con zen mới màn bé tẹo đẻ video làm gì ! apple tuy cũng ngu ko kém nhưng lại đc cái style và click wheel vẫn là ko đối thủ ! ==> dù đắt nhưng vẫn bán chạy !
khuyên các em chưa biết gì nhiều ! đừng ham hố mấy cái này => chả hay ho gì mấy , chủ yếu lấy mẽ thôi , chứ các chú đi xe SH , dylan chạy vèo vèo là tới trường thì mua mấy đồ này làm gì , mua rồi sài khi đi xe lại nằm ra đường thì ngu ! ở nhà dùng thì kiếm cái dàn ngon mà đập cho sướng ! tai nghe đầu tư cũng in ít thôi dưới 500k chứ đắt thì cũng phí ! mà để tận hưởng cái đỉnh hơn một tẹo của con mấy trăm $ thì cũng khổ lắm !
mua con mp3 nào bé bé cỡ 512mb hoặc 1G thôi , tai nghe đầu tư con eq77 là đã xì tin với nghe ngon lắm rồi ( bọn bepro bán 680k => đắt)
màn to như ipod video thì xem cũng chán chứ hay gì ! nhiều tiền mua pmp á ! ngồi convert có mà thần kinh ! mà tiền như thế lấy bố con exec mà dùng ! màn hình cũng to đoành lại VGA ! mobile nữa chứ ! =))
tốt nhất ko dùng ! dùng là tốn tiền bố mẹ và bản thân :D mua mp3 tàu chơi thôi !
đt em chỉ cần 1 con nhỏ gọn thời trang,nghe gọi nhắn tin như L7 thôi kô cần nhiều thứ quá như exec đâu anh Ngọc ạ :))

:) tao đồng ý với mày :D
tao thì cái j` tách bạch cái đó :) ĐT có khi xài Cityphone cho rẻ :))

thế 1 cái l7 + 1 cái pmp có gần bằng cái exec ko ! à em ạ ! anh thấy có người bán exec mới tinh nguyên hộp chỉ 9T8 thôi :D

oak
đâu thế :eek:
mà thôi =; mua cái L7+con PMP hơn anh ạ:D exec lên lòi mắt đc 2GB >>>>chứa đc 2 cái film với 200 bài hát...chả ham

anh Ngọc có rành mấy vụ unlock đt kô ạ ? em sợ hè em về đt kô dùng được lại phải mua thêm 1 cái ở VN thì ngu lắm :((

Back
Bên trên